[Sân Đình] Báo lỗi khi chơi Tổ Tôm Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Báo lỗi Tổ Tôm Sân Đình' bắt đầu bởi mod02, 17/3/21.

1. xuannv1

xuannv1 Dân đen

Cám ơn các mod đã trả lời nhanh chóng đỡ ấm ức

mod02 thích điều này.
  2. minhgara9

minhgara9 Chánh tổng

3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

4. minhgara9

minhgara9 Chánh tổng

Phỗng ù k hạ được bài không ăn được gà

5. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Sau khi kiểm tra thì thấy đúng là có lỗi khi phần hiển thị trong game, đĩa nọc đã đè lên quân bài làm cho anh không thao tác chọn quân bài để hạ được. Sân Đình sẽ tiến hành đền bù vào nick anh ngay sau bài viết này. Cảm ơn anh đã gửi thông tin phản ánh. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ.

6. Càng đánh càng tù

Càng đánh càng tù Lý trưởng

Mod ơi e ăn 5 binh lục văn , sau đó 3 văn lên e ăn 345 văn , như vậy là bị báo ạ

Các tệp đính kèm:

TaichenhotMod01 thích điều này.
  7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Rất cảm ơn bạn đã phản ánh góp phần hoàn thiện game. Đây đúng là lỗi hệ thống. Sân Đình đã bồi hoàn thiệt hại lỗi hệ thống bắt báo không đúng này cho bạn rồi nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

Taichenhot thích điều này.
  8. Càng đánh càng tù

Càng đánh càng tù Lý trưởng

Dạ E cám ơn mod ạ

9. Hoa Bát Tiên

Hoa Bát Tiên Chánh tổng

Các Mod kiểm tra hộ xem có phải lỗi không ?.. Thấy cước ù thông và vào gà 5000 . nhưng tài khoản bị trừ 75000 . Hoặc giải thích thêm hộ để hiểu hơn Tks ! ( bên dưới có ván tất cả vào gà 10000 và đánh cho nhà dưới ù cước tôm nhưng chỉ bị trừ 55000 ) ToTomSD-Web-1.11.1-2021-06-06 13-14-45.

10. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Trong ván chơi của mình có trường hợp nhái nữa nên phải vào Gà, lịch sử chơi không ghi lại.
    Cước thông: 6 điểm = 30.000
    Vào gà đầu ván chơi: 10.000
    Đánh để người khác ù: 5000
    Số còn lại là vào Gà do nhái trong trận.
    Thông tin tới anh.

TaichenhotMod01 thích điều này.
  11. James*Nguyễn

James*Nguyễn Dân đen

Mod ơi. E ù thì ko xướng được. Mà nó nhảy sang nhà còn què 5 bắt ù. E thì mất thông mà ván tiếp theo e lại bị ntn. Làm nhà dưới ù kính cụ mất. Buồn quá.

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo đúng chủ đề, góp phần hoàn thiện game. Đây đúng là lỗi hệ thống khiến bạn không thể Ù bạn nhé. Sân Đình đã bồi hoàn lại số Tôm đúng ra bạn được hưởng.
    Về vấn đề bài chơi không hiện, nếu gặp các trường hợp như trên bạn rời bàn rồi vào lại sẽ hết bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

13. fb_203674461382846

fb_203674461382846 Dân đen

Mong các mod hỗ trợ cũng như giải thích dùm có phải lỗi ván này ko. Tại sao mình ko dc ù ToTomSD-Android-1.11.1-2021-06-05 19-08-29.

14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Cảm ơn bạn đã gửi phản ánh. Thông tin bạn cũng cấp không rõ ràng, ảnh chụp thì quá mờ. Bạn vui lòng sử dụng đúng nick bạn chơi để báo lỗi đồng thời miêu tả cho các Mod biết bài bạn ù cây gì mà không ù được, thời gian diễn ra ván chơi... để các Mod có thông tin trả lời và hỗ trợ cho bạn nhé!

15. fb_203674461382846

Acc e chơi là gia trang2010 Hôm qua 5/6 mình chơi ván đó vào lúc 19h 6 p. Mình gọi ù cây 5sách. Ván đấy kính cụ nhưng dù đã qua cửa nhà dưới đồng thời nhà dưới ko gọi ù nhưng game vẫn cho nhà đó ù.
    Ảnh mình chụp bằng pm của sd nhưng ko hiểu sao lại mờ thế

Mod01 thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sân Đình đã bồi hoàn lại cho bạn số Tôm đúng ra bạn được hưởng nhé. Cảm ơn bạn đã trải nghiệm game, chúc bạn giải trí vui vẻ!

17. vinhcaocu

vinhcaocu Dân đen

Tôi là người chơi Game Tổ tôm trên Sân Đình. Tuy nhiên game hiện nay đang xảy ra một số lỗi làm cho người chơi cảm thấy khó chịu, đó là:
    + Game hay bị lật lộ khàn. Đề nghị quản trị sửa ngay lỗi này.
    + Đề nghị quản trị cần tham khảo những người nhiều kinh nghiệm trong việc chơi Tổ tôm để có điều chỉnh game cho đúng, ví dụ như ăn phu dọc 23456 văn, trên tay còn con 6 văn trơ khi phỗng ù lại được tính "Bạch thủ"; trong khi 9 vạn vào phu bí, 8 sách trơ, chỉ Chi chi lên mới ù lại ko được tính ù Chi nảy.
    + Người chơi tổ tôm trên game Sân Đình có thể phỗng cả Tứ văn và Lục văn, nhưng lại đánh đi 2 cây Ngũ văn. Như vậy là không đúng. Cần sửa lỗi này ngay.
    + Người chơi ăn Lục văn, hạ Lục văn Ngũ văn Tứ văn, sau đó ăn Tứ vạn, Ngũ vạn, Tam vạn nhưng lại đánh đi Ngũ sách. Như vậy là "Buôn phu". Cần sửa lỗi này ngay.
    Mong rằng những ý kiến của tôi được quản trị nghiên cứu và sửa chữa để người chơi được trải nghiệm những thú vị của môn game này. Trân trọng.

Mod01 thích điều này.
  18. fb_203674461382846

Thanks mod. Thanks a tào rât nhiều em đã nhận dc vào lần đăng nhập sáng nay

Mod01 thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh
    Rất cảm ơn anh đã trải nghiệm game và góp ý để Sân Đình hoàn thiện sản phẩm. Xin được trao đổi thêm với anh theo từng điểm anh góp ý như sau ạ
    - Lỗi lộ khàn của người chơi bộ phận phát triển sản phẩm đã nắm được thông tin và đã tiến hành sửa anh nhé. Bản vá lỗi này sẽ được Sân Đình cập nhật trong thời gian sớm nhất.
    - Cước ù Bạch thủ của Sân Đình đúng là có dễ hơn qui định của nhiều vùng trong dân gian có áp dụng cước ù này. Bộ phận phát triển sản phẩm sẽ lưu ý , tham khảo thêm để đưa ra điều chỉnh cho phù hợp anh nhé.
    - Việc bài có 3 đôi liền kề, đã thành 2 phu thì không được phép phỗng 2 quân rồi đánh đi 2 quân còn lại là đúng. Lỗi này lúc đầu chưa được cập nhật vào hệ thống nhưng bộ phận kỹ thuật đã bổ sung vào các phiên bản tiếp theo rồi anh nhé.
    - Việc bài có bí 5 và rác 2 quân bài ba vạn, tứ văn. Ăn tứ văn hạ 456, ăn 4 vạn hạ 345 rồi đánh đi 5 sách trong dân gian vùng cấm vùng không. Xét logic trường hợp này là ăn 2 đánh 1 cho nên Sân Đình đang tạm thời cho phép anh nhé. Việc này bản thân trong dân gian vùng thì cấm vùng thì không cho nên cũng rất khó để kết luận đúng sai.
    Rất cảm ơn anh đã gửi phản ánh góp phần xây dựng sân chơi chung. Sân Đình hy vọng tiếp tục nhận được sự ủng hộ của anh và Cộng đồng để hoàn thiện sản phẩm. Chúc anh giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

Taichenhot thích điều này.
  20. nhìn gì 66

nhìn gì 66 Dân đen

Các mod xem lỗi khi ù không hạ đc. Em bị 2 lần rồi. Ra vào lại nó hiện lên như ảnh ah

Các tệp đính kèm: