[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Phiên bản Open Beta Chắn Pro 3.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod09, 2/6/17.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo lỗi, em đã tặng thưởng cho anh 20 triệu Bảo vì báo cáo chính xác lỗi này rồi nhé.

2. Mod07

Mod07 Moderator

Chào bạn, hiện tại lỗi chơi này đã được người chơi khác báo cáo và nhận thưởng rồi bạn nhé. Cảm ơn bạn đã tham gia test game.

3. Mod07

Mod07 Moderator

Chào bạn, hiện tại lỗi chơi này đã được người chơi khác báo cáo và nhận thưởng rồi bạn nhé. Cảm ơn bạn đã tham gia test game.

4. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn bạn đã báo cáo, lần sau bạn có thể chụp ảnh lại giúp mình nhé, do là phiên bản thử nghiệm nên có những thời gian reset server để sửa những lỗi nguy hiểm dẫn đến bàn đơ bị chơi. Vì là bản thử nghiệm nên những điều này rất mong bạn thông cảm.

DẦU VĂN ĐẠO thích điều này.
  5. Mod07

Mod07 Moderator

6. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, lỗi này bên em đã nhận và có phần thưởng 20 triệu Bảo cho anh làm phần thưởng nhé.

Tú Tài Tình8x thích điều này.
  7. Mod07

Mod07 Moderator

:D Anh vui lòng vào đúng bàn chơi đó chơi 1 ván rồi thoát ra là sẽ hết bị đơ bàn nhé.

DẦU VĂN ĐẠO thích điều này.
  8. Mod07

Mod07 Moderator

Chào bạn, hiện tại lỗi này đã có người chơi báo cáo và được nhận thưởng rồi nhé. Cảm ơn bạn đã tham gia test game cùng Sân Đình.

9. Mod07

Mod07 Moderator

Lỗi này chính là lỗi bảng tổng kết và do anh báo cáo ở trên nên tính là một lỗi anh nhé :D

10. Mod07

Mod07 Moderator

Chào bạn, hiện tại lỗi này đã có người chơi báo cáo và được nhận thưởng rồi nhé. Cảm ơn bạn đã tham gia test game cùng Sân Đình.

11. Mod07

Mod07 Moderator

Lỗi này là lỗi mới chưa có người nào báo cáo, tuy nhiên bạn phải chụp lại ảnh để bên mình có thể kiểm tra sau đó trao thưởng cho bạn nhé.

12. Mod07

Mod07 Moderator

13. Mod07

Mod07 Moderator

Rất cảm ơn anh đã tham gia góp ý, những lỗi anh mô tả đều đã được đưa lên và bên em đã tiếp nhận trao thưởng cho từng lỗi. Tuy nhiên cần thời gian để sửa. Riêng về các nút của từng bàn chính là hiển thị cài đặt chế độ chơi bao nhiêu điểm chứ không phải số người anh nhé. Rất mong nhận được nhiều ý kiến góp ý của anh hơn nữa để góp phần phát triển phiên bản 3.0 hoàn thiện nhất.

14. Mod07

Mod07 Moderator

Bảng tổng kết bị sai đều nằm trong lỗi của bảng tổng kết và bên em đang sửa rồi anh nhé. Cảm ơn anh đã báo cáo.

15. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh, Sân Đình xin tặng thưởng cho anh 20 triệu Bảo vì đã phát hiện và báo cáo chính xác lỗi. Chúc anh chơi game vui vẻ.

16. Mod07

Mod07 Moderator

Những trường hợp liên quan đến mất kết nối sẽ không được tính là lỗi trong phiên bản 3.0 anh nhé. Nếu anh bị lỗi này thường xuyên có thể khởi động lại wifi hoặc 3G để có thể chạy ổn định hơn.

17. Mran275

Mran275 Chánh tổng

18. Mran275

Mran275 Chánh tổng

Có kết quả là báo lỗi không m7

19. Mran275

Mran275 Chánh tổng

Chưa thấy kết quả mod 7

20. ngoccuongcnd

ngoccuongcnd Dân đen

ván trước treo tranh ván sau sao lại có cước thông, do chụp bằng công cụ nên không hiện bảng thông báo, mod xem lại lịch sử ván này nhé. Thank

Các tệp đính kèm: