[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Thử nghiệm Chắn Pro 3.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi mod02, 5/4/17.

1. anhtho

anhtho Chánh tổng

ChanPro2017.4.28.0.31.41. https://chanphom.com/replay3?l=l1op2wot_ffl
    Gủi mod!
    hình trên là khi xem lại thì bị lỗi.\
    Thực tế hình 2 chup lại ván đó là nhà Ha Anh 07 đánh 4 văn nhà hoanghuynhty chíu 4 văn nhưng sau đó lục văn lại trả cửa nhà Hà Anh 07. Vậy lỗi trả chíu phải không Mod.?

Các tệp đính kèm:

• Book1.xls
      Kích thước File:
      1.6 MB
      Lượt xem:
      5
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/4/17
  2. ChanLe113

ChanLe113 Dân đen

lỗi này mình báo trước từ lâu rồi nhé dabao.

3. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, những trường hợp này anh phải chụp lại ảnh bên em mới có dữ liệu để kiểm tra và có phần thưởng cho anh khi lỗi được xác nhận là đúng và sửa xong nhé.

4. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, lỗi này đã được người chơi báo nhưng hiện tại bên kĩ thuật chưa tìm ra nguyên nhân. Khi nào lỗi sửa xong hoặc khi chính thức chốt phiên bản thử nghiệm mà chưa có phương hướng xử lí sẽ có phần thưởng dành cho người báo cáo đầu tiên ạ.

5. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, những trường hợp này anh vui lòng chụp lại ảnh để gửi lên để mod có dữ liệu tổng hợp và xác nhận là lỗi để có phần thưởng cho mọi người nhé.

6. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã đóng góp ý kiến, bộ phận design bên em đã thiết kế rất nhiều nút bốc, hiện tại chỉ là thử nghiệm để xem nút nào hợp lí thôi ạ :D

7. Mod07

Mod07 Moderator

Lỗi không ù được đã được báo cáo và bên em đã sửa xong trong phiên bản kế tiếp anh nhé.

8. Mod07

Mod07 Moderator

Lỗi không ù được đã được báo cáo và bên em đã sửa xong trong phiên bản kế tiếp anh nhé.

9. Mod07

Mod07 Moderator

10. Mod07

Mod07 Moderator

11. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, lỗi này bên em đã nhận được báo lỗi và sửa trong phiên bản kế tiếp anh nhé.

12. Mod07

Mod07 Moderator

13. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, lỗi này đã có người báo trước nhưng dữ kiện anh cung cấp là thoát ra bàn chơi vào lại thì xảy ra hiện tượng trên mô tả rất rõ tình huống. Chính vì vậy khi nào lỗi này sửa xong Sân Đình vẫn phát thưởng cho anh như người phát hiện đầu tiên nhé.

14. Mod07

Mod07 Moderator

Rất xin lỗi bạn vì số lượng báo cáo hơi nhiều nên mình tổng kết nhầm, mình đã tặng bạn 20M bảo vì báo cáo lỗi này nhé.

15. Mod07

Mod07 Moderator

Thông báo: Sau thời điểm này tất cả những lỗi người chơi báo cáo được xác nhận sẽ được nhận thưởng luôn mà không đợi phải sửa xong lỗi mới được nhận thưởng. Rất mong mọi người quan tâm và ủng hộ phiên bản chắn 3.0.

16. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này bên em đã có phần thưởng 20 triệu Bảo gửi anh rồi nhé.

17. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này Sân Đình tặng thưởng cho anh 30M bảo vì báo lỗi chính xác nhé.

18. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Ai có cái bài hơi khó nhìn:D
    Chắn Pro 3.0.2017.3.28.12.6.0.

19. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Trường hợp này nếu anh được là mod, anh sẽ đề xuất Sân Đình tặng thưởng cho em 100 M bảo vì báo lỗi trùng máu với anh :))

Tào Tháo thích điều này.
  20. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

:DMình là Anh,thấy cái gì chưa hợp lý thì góp ý ...chứ cần qué gì 100m bảo đúng không Anh?:-B

HàNộiMùaThuVàngTào Tháo thích điều này.