[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Thử nghiệm Chắn Pro 3.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi mod02, 5/4/17.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn vui lòng chụp ảnh lại để bên mình có thể xác nhận và trao thưởng khi báo lỗi đúng nhé.

2. Mod07

Mod07 Moderator

Trong phiên bản test mọi người sẽ lần lượt test từ khu dân đến khu vương nên mỗi thời điểm tiền sẽ thay đổi và không có đua top bằng tiền anh nhé, những người chơi test nhiều sẽ có phần thưởng xứng đáng trong thời gian ra mắt ạ.

3. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, lỗi này người chơi khác đã báo cáo và mod kĩ thuật đang tìm hiểu để sửa lỗi này.

4. Mod07

Mod07 Moderator

Những báo lỗi này các bạn vui lòng chụp lại ảnh để bên mình có dữ liệu làm phần thưởng cho mọi người nhé.

5. tuanda

tuanda Dân đen

Đúng là sai rồi, anh nhìn tinh thật đấy. Em là tester trong công ty nên được bơm đầy đủ kinh nghiệm cũng như bảo và điểm công thần để có thể vào hết được các khu để có thể test trước khi đưa ra cho các anh chơi thử nghiệm (test lại) ạ. Nhưng khi ra bản chính thức thì nó sẽ reset lại về đúng ạ

6. sao tôi ấn vào khu thương gia thì màn hình đen mờ và đơ luôn này
    Chắn Pro 3.0.2017.4.3.21.47.5.

7. _ 73 _

_ 73 _ Lý trưởng

màn hình trắng tinh này mod ơi
    Chắn Pro 3.0.2017.4.3.21.50.37.

8. nét nòi

nét nòi Dân đen

Tôi có ý kiến là khoảng cách quân trên bài chắn 3.0 nên cho dãn ra thêm để nhìn rõ bên nhất, nhị, tam,...cửu hơn như ở chắn pro mod à. Hình cụ thể đây
    Chắn Pro 3.0.2017.4.3.22.1.20. ChanPro2017.5.3.22.3.19.

Tào Tháo thích điều này.
  9. zaiza4

zaiza4 Dân đen

mod cho hỏi tại sao có người ù, mà trừ tiền của các người chơi cùng lại khác nhau???? Chắn Pro 3.0.2017.4.4.10.32.26. Chắn Pro 3.0.2017.4.4.10.34.42.

Tào Tháo thích điều này.
  10. tracvp

tracvp Dân đen

Gửi BQT, Khi ù Trì Bạch thủ, trong ván chơi có người chơi đã bị báo, sao không đền Gà mà chỉ đền cho người chơi khác? Đây là lỗi hay luật chơi?

11. Mod07

Mod07 Moderator

Bên mình đã nhận lỗi này bạn nhé, mình gửi tặng bạn 20 triệu Bảo vì đã báo cáo chính xác.

12. Mod07

Mod07 Moderator

Trong chắn 2.0 và chắn 3.0 đều không có luật đền gà bạn nhé.

13. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này do mạng của bạn chậm quá, bạn thoát ra vào lại là sẽ bình thường nhé.

14. caugioi10

caugioi10 Dân đen

toi bai 20 cay

15. anhtho

anhtho Chánh tổng

Các tệp đính kèm:

16. anhtho

anhtho Chánh tổng

17. anhtho

anhtho Chánh tổng

Mod ơi sao không nhận được quà nữa nhỉ mới nhận 2 lần , buoi trua khi hết thoát ra, giờ vào lại thì bị thế này Chắn Pro 3.0.2017.4.5.18.53.24.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  18. anhtho

anhtho Chánh tổng

upload_2017-5-5_18-57-33.

Các tệp đính kèm:

19. yenkienlove

yenkienlove Dân đen

sáu chắn què chi, lên chi ăn vào sé cây khác vẫn ù được. sai luật rồi ban quản trị ơi

20. yenkienlove

yenkienlove Dân đen

sáu chắn què chi, lên chi ăn vào sé cây khác vẫn ù được. sai luật rồi ban quản trị ơi.

21. yenkienlove

yenkienlove Dân đen

sáu chắn què chi, lên chi ăn vào sé cây khác vẫn ù được. sai luật rồi ban quản trị ơi.

22. ngoccuongcnd

ngoccuongcnd Dân đen

hai lỗi

Các tệp đính kèm:

23. ngoccuongcnd

ngoccuongcnd Dân đen

hai lỗi