Các trận đấu giao hữu kỷ niệm tròn 06 năm thành lập của Chắn Hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, 13/3/19.

1. Anh xin lỗi @kiennhnn , qua em quá đen cho đội chồng sắn.

Chuẩn ra trận hôm qua về bét là vị trí của BÚN trước đây nhưng anh lại mời em đấu trận này và em đã về vị trí đầu tiên từ dưới lên :)):)):))

Em yên tâm sắp tới khi Trưởng Ban cắt Phế Chắn Hội Lèo Tôm đến tuổi về hưu sớm do không có bằng cấp Thiến Sỹ, bên cạnh đó sức khỏe thì đang yếu vì có biểu hiện tóc bán dâm thì em sẽ là ứng cử viên nặng ký để thay thế chức vụ này. Ở em có đầy đủ tố chất của một người lãnh đạo cao nhất, anh ủng hộ em. :-bd

Tếu táo cho vui tí nhé cả nhà .

P/s : Huyền xinh gái ơi, em kiểm tra cho anh đã nổi 1 triệu của Hoang Thiên Đế chưa

hinh-mat-cuoi-11.

2. UHAAMD2021-18

UHAAMD2021-18 Trưởng ban Pháp chế CHLT

Lần này LT có tổ chức giải lớn, e phải áp dụng chiến thuật đó a. Cứ sau mỗi lần sml là một lần thành công, vì vậy e đã chọn chiến thuật như vậy để khi vào giải không trúng chân đội trưởng đội trông xe nữa.=((=((=((

Chậu Mật Ong, ANH HYE, cuongmah09115 others thích điều này.
  3. Nay anh thi đấu, hy vọng em vào cổ vũ cho anh nhé.
    Trước đây anh làm nghề buôn dép tông, nếu em có vào cổ vũ thì khẩu hiệu \m/\m/\m/ anh buôn tông cố lên.

P/s : Bún Miến nay cũng vào cổ vũ cho anh nhé , khẩu hiệu\m/\m/\m/ anh buôn tông cố lên.

Chỉnh sửa lần cuối: 19/3/19
    Chậu Mật Ong, XXXCRAZYXXX, cuongmah09114 others thích điều này.
  4. muathuvang_vt

muathuvang_vt Trưởng Ban TC_CHLT

Nổi bần bật roài a ơi;))
    P/s: em sẽ tổng hợp và thông báo tin chuyen khoan vào buổi trưa(11-12h) hoặc cuối giờ chiều (16-17h) hàng ngày nhé! Mong các anh chj và các bạn thông cảm!

Chỉnh sửa lần cuối: 19/3/19
    Điệp Già, Chậu Mật Ong, XXXCRAZYXXX4 others thích điều này.
  5. pdhien123

pdhien123 Chắn hội LÈO TÔM

Vào lúc 20h15: Ngày 19/3/2019 sẽ diễn ra trận đấu giao hữu tứ cường, để ủng hộ vào quỹ TC, chào mừng giải đấu " CHLT mở rộng lần VII & kỷ niệm 6 năm thành lập Chắn Hội Lèo Tôm, giữa 4 chắn thủ: @Sondat, @Nện điêu luyện, @Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, @Ới Giời Ơi
    khai mac.

Gần đến giờ thi đấu kính mới 4 chắn thủ và các cổ động viên đến thi đấu, cổ vũ cho trân đấu.
    Trân trọng !

6. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Nay em bận thi đấu bên giải Gà nên không vào cổ vũ cho anh nói riêng và các anh em khác được. Mong anh em thông cảm, chúc các anh em có buổi thi đấu thành công. Hẹn gặp tất cả tại buổi offline của Chắn hội Lèo Tôm 21/4.
    Thân ái.!

7. pdhien123

Bắt đầu bat dau.

8. pdhien123

9. pdhien123

10. pdhien123

11. pdhien123