CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. choichozui

choichozui Chánh tổng

Đơn giản mà anh, cho nhạc phụ 1 mình 1 ngựa về trước :)). Chúng ta nhiều mình nhiều ngựa về sau :">. Chứ ổng già rùi còn làm ăn gì nữa =))

2. jose Mourinho79

jose Mourinho79 Dân đen

Mấy ông này chém thì cũng chém vừa thôi...:-& Để chị em còn nhìn vào,thùng rỗng kêu to,không coi ai ra gì cả.>:)

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  3. choichozui

choichozui Chánh tổng

Ợ, chém gió mà cũng cấm à? :-??

4. SonGiangHN

SonGiangHN Chánh tổng

sao ghẹ loại gì mà nặng thế vậy bác HNMTV?

choichozui thích điều này.
  5. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Ghẹ này là loại nhẹ, chứ bt là phải 50 ký nó mới chắc thịt anh ạ=))

6. choichozui

choichozui Chánh tổng

Quá chuẩn :-bd

7. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Thông báo chính thức cho mọi ng nhé, Mình trao đổi cùng một số anh em nhất trí chọn quán Thịt chó Sơn Hải ở Cầu Giấy để tất niên cho dễ tìm thuận tiện. Trưa thứ 7 tuần này ( ngày 29/12/2012) khoảng 11h trưa anh em Hà Nôi tất niên cuối năm .
    ĐC thịt chó Sơn Hải 396 Yên Hòa Cầu Giấy ( Cầu Yên Hòa )
    vẫn địa chỉ 1 năm về trc... Xem bản đồ tại đây
    Kinh phí Dưa góp - Campuchia ..thực chi công khai sau...(dự trù khoảng 200 đến 300k người )
    tinh thần bàn chính về việc thành lập Chắn hội sandinh Hà Nội, thống nhất ngày chính thức sang Bắc Ninh giao lưu vv...
    Thay mặt hội, Thông báo. ( Đức 01238499933 )

8. Xuân Thanh 007

Xuân Thanh 007 Chắn hội Hà Nội

minh ko biet nhieu ve do hai san,chac can phai tu van them:D

Củ khoai lang thích điều này.
  9. Từ phía Hà Nội xuống thì qua Cầu Diễn rẽ trái, vào khoảng gần 1km (gần nhà Ma_chắn).

10. wens01

wens01 Chánh tổng

Tôi đăng kí một vé đi Bắc Ninh. Còn vụ Cờ Tây thì tôi xin rút vì đang ở xa không về được. Thanks!

11. Củ khoai lang

Khoảng qua 10/1/2013 sang Bắc Ninh... dự định ngày 5/1 nhưng tính lại vừa nhậu tất niên thịt chó 29/12.. lịch off dầy quá lên dự định lui lại 1 tuần ... cố gắng về nhé.. >:D<

wens01ha noi mua thu vang thích điều này.
  12. Củ khoai lang

Thôi Bác ạ để dịp sau tôi với ae xuống, ..giờ off lần này nhiều ae mới mình tìm địa điểm dễ tìm một chút còn dễ liên lạc hay hơn .., ... :)

hamvui68, doc_co_cau_bai2ha noi mua thu vang thích điều này.
  13. ha noi cũng nhất chí với bác hội trưởng .
    ĐC thịt chó Sơn Hải 396 Yên Hòa Cầu Giấy ( Cầu Yên Hòa ) :-bd
    địa điểm nào ha noi cũng đi ăn rồi nhưng thực ra lần này là vì anh em, có rất nhiều anh em không biết trạm bơm , đi loanh quanh mà lớ nga lớ ngớ vào hỏa lò thì toi .:))=)):))

Xuân Thanh 007, Duong Minh Chau, hamvui682 others thích điều này.
  14. bác chuẩn không phải chỉnh , vừa thịt chó xong , mà thịt chó xong là phải đi hát,thế nó mới zzui. :)) mà đi hát là phải có tay vịn, thế nó mới sướng :)) . sang tuần lại đi tiếp thì vợ em nó đuổi em ra khỏi nhà .(1 tháng em được cấp 2 lần thẻ visa thôi):))=)):))

Duong Minh Chau thích điều này.
  15. ngocanh207

ngocanh207 Chắn hội Hà Nội

Hôm nay , đánh cả tối kiếm dc gần 100m , nha dưới còn chưa đầy 10m gần bị bay, mình thả 1 ván nhà dưới u 8 đỏ 2 lèo, ván sau đánh xông xênh ko đẻ ý bị báo , thế là bj đền nhà dưới phát NGƯ ÔNG BẮT CÁ, CÁ LỘI SÂN ĐÌNH cước to thật thế là mất ngay 36m.Ko biết mọi người trong bàn nghi j nữa. Chửi mình đánh dốt, hay là bơm bài đây, ko biết là :) hay :(

16. sao bác phải lăn tăn thế nhỉ, ai cũng có lúc nhầm, ha noi có lần còn ngồi chơi với 1 bạn , bạn ý sắp bay rồi . ha noi thì ù như lên đồng. bạn ý thì 18 ván mà không ù ván nào. không kêu rên , không trình bày... ha noi quý quá nên đánh cả cạ cho bạn ý ù thì sao..... tư cách của bác thì sân đình này biết hết mà . bác đi ngủ đi. không phải xoắn ,
    nhưng cái khoản bác nói là quyên tặng chắn hội hà nội 1 tỷ là bác giữ đúng lời hứa đấy nhé, ha noi ghi sổ rồi đấy .:))=)):))
    chào thân ái và quết thắng !!!!!

choichozui thích điều này.
  17. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Hôm qua Bác ngocanh207 vừa hỏi em là chuyển vào đâu để báo mod chuyển mà.Em bảo chưa có tk nên Bác ấy thôi đấy :D Để mấy hôm nữa thống nhất sau vậy.

18. Nguyễn Trung Tuấn

Nguyễn Trung Tuấn Mê chắn hơn vợ, mê máy tính hơn bồ

vào điểm danh xong chạy nào

19. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

>:D<:-*:-*:-*
    Các ace ơi! Chuẩn bị nhé. Hô này.. 1...2...3...dzzzzzzzzzzzzô
    1...2...3...dzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzô
    1...2...3...uốn...........................................................................g:))=)).

crom1, hamvui68Củ khoai lang thích điều này.
  20. Củ khoai lang

Chạy làm sao đc.. tham gia cùng ae cho vui nhé >:D<

CHINHTHAIBINHhamvui68 thích điều này.