CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

:) cám ơn Bác. Nic chan hội Hà Nội đã có và mình dự định tất cả tài khoản ae đóng góp sẽ cho vào đây, định hôm này anh em offnile mình sẽ trao đổi về sử dụng quĩ cho thật hay, thật ý nghĩa là tốt nhất. Lòng hảo tâm của anh em cũng chẳng phải câu nệ nhiều đâu, Mình sẽ liên lạc với các Mod nhờ chuyển sang tài khoản của hội sớm nhất. Thank

doc_co_cau_bai2, Duong Minh Chaucrom1 thích điều này.
  2. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

=D> Xin chân thành cảm ơn và nhiệt liệt hoan nghênh ACE thành viên đã ủng hộ cho quỹ hội Hà Nội :x
    Sau buổi off ra mắt hội, quỹ Hội sẽ chính thức đi vào hoạt động, mình rất mong nhận được thêm nhiều danh sách ủng hộ của ACE :-w

choichozui, crom1Củ khoai lang thích điều này.
  3. Sai84

Sai84 Lý trưởng

heeloo các bác. Em đã nhân được 25m tiền quỹ từ bác Hanoimuathuvang. cám ơn bác nhiều. em se thanh toan trong vòng một tháng kể từ hôm nay

4. Xuân Thanh 007

Xuân Thanh 007 Chắn hội Hà Nội

co gang an nen lam ra de ko phu long ae :D

phuonglinh_1987, CHINHTHAIBINHCủ khoai lang thích điều này.
  5. Sai84

Sai84 Lý trưởng

ok. cám ơn cả nhà nhiều nhiều

6. demen80 ơi!!!!! em chưa ghi mục này vào sổ . 200n tiền mặt, anh sung vào công quỹ của hội!!!!

Duong Minh Chau thích điều này.
  7. Bác Khoai, Bác HNMTV, cô Dế,.....
    Ôi!
    Tình hình thế "lào" nhỉ?

8. Củ khoai lang

Trưa thứ 7 ..11h trưa có mặt tại Thịt chó Sơn Hải nhé

crom1ha noi mua thu vang thích điều này.
  9. Củ khoai lang

Lưu ý anh em, Quĩ Bảo chúng ta khi hình thành chỉ để tương trợ cho vay hoặc khen thưởng các thành viên khi có sự kiện các Bác lưu ý giúp nhé . Ai vay bảo của hội thì trả bằng bảo, tặng thưởng tương trợ cho ai phải đc sự đồng ý của mọi người... chánh để anh nơi khác hiểu nhần thành nơi mua bán bảo . Thank
    .:)

doc_co_cau_bai2, Duong Minh Chau, mod093 others thích điều này.
  10. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

:-?Em nhớ ở bài trước bác đưa ra quy định với các thành viên :
    + chỉ đc vay một lần trong tháng với số max ...
    + nếu ko có khả năng hoàn trả hội sẽ free luôn nhưng đó là lần cuối đc cứu trợ mà:))
    Theo em nghĩ bác và bác khoai cứ soạn thảo những quy chế của hội :-bd.như phần trên em có ý kiến về danh sách cộng thêm quy chế cùng trang luôn ,như vậy ace nào muốn tham gia sẽ đọc và đăng kí , góp ý bổ xung những ý kiến và quy chế ta đc luôn đôi đường. ở đó chỉ có quy chế và danh sách thôi ,còn ai muốn cmt ở đây thì thoải mái miễn là ...OK

11. em xin thay mặt cho toàn thể các chắn thủ thành viên của chắn hội hà nội xin đi theo tiếng gọi của đảng , anh đi đâu thì các em theo đấy , bọn em nhất trí với quan điểm của bác . quan điểm của em vui là chính, đánh chén là chủ yếu.

hamvui68, crom1Củ khoai lang thích điều này.
  12. Củ khoai lang

Vui là chính..đánh chén là chủ yếu..tháng 2 lần bia... cà phê hội viên liên tục off \m/ .

Duong Minh Chau, ha noi mua thu vangcrom1 thích điều này.
  13. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

Thành thật xin lỗi ace >:D< crom1 là người theo SÂN ĐÌNH khá lâu rồi:D tôi chi muốn chơi và tham gia off vui vẻ cùng ace thôi chứ ko có khả năng giúp hội giữ chức vụ gì của hội :D vì vậy cũng mong ace thông cảm, cộng thêm thời gian tới đây có thể tôi ko đc vào SÂN ĐÌNH thường xuyên như hiện nay :-<BQT nên đề cử người khác vào giữ chức vụ của hội giúp cho hội hoạt động tốt hơn:-bdtrân thành cảm ơn ace đã đề cử và thành thật xin lỗi vì lí do cá nhân:-SS

14. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

A Củ ơi! Theo e thì mình cũng nên tặng bảo khi đến sinh nhật của các thành viên trong Hội Chắn HN anh ạ!
    Làm gì có dịp nào ý nghĩa hơn lúc đó nữa ngoài việc bình bầu cuối tháng hả a?B-)

hamvui68, Củ khoai langCHINHTHAIBINH thích điều này.
  15. ha gia trang

ha gia trang Chánh tổng

Minh xin tham gia them lan nua nhe
    Hà Mạnh Hùng
    Ngày sinh 03-02-1979
    0966.46.5566
    ĐC: Đông Anh - Hà nôị
    Muôns được giao lưu cùng anh em!

Duong Minh Chaucrom1 thích điều này.
  16. Thay mặt cho hội trưởng củ khoai tây , ha noi xin trả lời bạn như sau:
    bạn đã được thư ký của hội ghi vào danh sách làm thành viên của hội rồi. (có cách đây 4 ngày ) 1 vài ngày tới thư ký sẽ gọi điện cho bạn để xác nhận. 11h,thứ 7 này bạn nhớ đến điểm thịt chó sơn hải đường nguyễn khang (nhớ mang theo cmtnd và sổ hộ khẩu để đối chiếu.)

crom1Duong Minh Chau thích điều này.
  17. ha gia trang

ha gia trang Chánh tổng

Cảm ơn bạn HÀ NỌI MÙA THU VÀNG NHÉ hôm thứ 7 tôi bânj không thêr có mătj được( Đã gọi điênj cho hôị trưởng) Hôm đi Băcs ninh tôi sẽ có mătj

18. Tay Chan Ga

Tay Chan Ga Tiêu Dao Hội

cho minh xin 1 chan vao Hoi Chan Ha Noi voi nhe nick cua minh la Tay Chan Ga

crom1Duong Minh Chau thích điều này.
  19. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

a quên tên thật và số đt rồi(mà sao e nhắn tin ko thấy a trả lời nhỉ?)

kimguni84crom1 thích điều này.
  20. hamvui68

hamvui68 Tổ Trưởng Tổ Trông Xe_CHHN

Heheheee!:DQuá đúng!nhưng hanoi ơi cho hỏi tý.....tay vịn là của quán hay..... hàng sách tay:)) \m/

gatusso_mrDuong Minh Chau thích điều này.