CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Tất cả anh em trong hội đều tham gia đều thay thành Chắn hội ở dưới nhé. Nếu OK dế mèn lên danh sách cho anh em rồi nhờ Các Mod làm luôn một thể

doc_co_cau_bai2, chumso, CHINHTHAIBINH2 others thích điều này.
  2. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

VI QUY ĐỊNH CHUNG KHÁC

1. Mỗi 06 tháng 01 lần chúng ta sẽ tổ chức bầu bán hội trưởng 1 lần ai có phiếu cao nhất sẽ được làm hội trưởng.
    2. mỗi thành viên trong chắn hội nếu vi phạm nhưng điều khoản trên, nếu nhẹ sẽ bị khiển trách , phạt vạ hay nếu nặng sẽ bi khai trừ ra khỏi hội và bị pans nick vĩnh viễn.
    3. mỗi 1 tháng chúng ta sẽ bình bầu hạnh kiểm của từng thành viên trong hội . nếu ai có số phiếu bình chọn cao nhất sẽ được hội trưởng thưởng . mỗi tháng có 3 người và mỗi người được 30m bảo
    Kính mong các anh em hội viên đóng góp cho ý kiến để chắn hội hà nội thành công tốt đẹp!!!
    chào thân ái và quyết thắng!!!![/quote]
    Nhiệm kỳ sau em sẽ đề cử bác HNMTV hội trưởng \m/

ngheyeu96, Chắn Hội Hà Nộichumso thích điều này.
  3. Củ khoai lang

Mình avata anh em xem có đc không. Sau mình nhờ vẽ lại cho thật đẹp.
    Ý nghĩa : Dựa vào mầu cờ Fair Play ( Vàng, Xanh tím, Xanh dương )
    Rồng 1000 văn hiến đại diện cho BT Hà Nội, Quân Chi chi biểu tượng của Chắn

Xem đính kèm 13086

4. Sai84

Sai84 Lý trưởng

các bác in hộ em chữ CHHN với. Thanks các bác nhiều.

5. Chắn Hội Hà Nội

Chắn Hội Hà Nội Ban quản trị

6. Củ khoai lang

Quĩ bảo hội dùng để khen tặng động viên anh em trong hội khi có sự kiện. Anh em đề suất thêm khen tặng nhé :)
    - Có bài ù đứng đầu hội làng ( 50 triệu bảo ) đứng thứ 2 ( 30 triệu ) ..thứ 3 ( 20 triệu )..khuyến khích 5 triệu..?
    - Sinh nhật thành viên ..?
    - Các sự kiện khác ..?

ngheyeu96, Tarzanboys68, doc_co_cau_bai25 others thích điều này.
  7. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

quycotuoidan thích điều này.
  8. Nhiệm kỳ sau em sẽ đề cử bác HNMTV hội trưởng \m/[/quote]
    cảm ơn em đã tín nhiệm anh , tin tưởng vào anh nhưng anh chỉ làm trưởng ban pháp chế của hội thôi .
    1. anh chưa đủ trình độ lẫn kinh nghiệm để đảm nhiệm làm trọng trách này.
    2. có 2 người trong chắn hội hà nội hiện có đủ tư cách đạo đức lẫn trình độ chuyên môn là bác khoai và bác ngocanh207 (bác khoai thì anh em ta đều biết nhưng còn bác ngocanh207 thì anh em mình chưa biết rằng bác đã từng làm hội trưởng của chắn hội ha nội bên thập thành 4 năm)
    3. người hội trưởng thực chất là người đứng mũi chịu sào, búa dìu dư luận.
    4. hiện tại bác ngocanh207 đang nay đây mai đó sáng hà nội chiều sài gòn, tối buôn mê thuột.
    hiện nay nếu bác khoai mà không làm hội trưởng nữa thì có lẽ em là người nặng ký nhất .
    nhiệm kỳ sau anh sẽ đề cử crom1.\m/

doc_co_cau_bai2, crom1quycotuoidan thích điều này.
  9. Củ khoai lang

Phải nói ha noi mua thu vang rất tâm huyết và nhiệt tình với anh em và sandinh.
    .. Nếu đại hội nhiệm kỳ sau diễn ra mình sẽ bỏ phiếu cho bạn.>:D<

doc_co_cau_bai2Sai84 thích điều này.
  10. michelin8888

michelin8888 Chắn hội Hà Nội

cho em vào với a Đức oi?

Chắn Hội Hà Nội thích điều này.
  11. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

Ko đc đâu anh ơiX_X biểu tượng rồng văn hiến thì đẹp rồi :-bdnhưng bị chi chi dẫm lên thế kia thì hết cả văn hiến:-SSko phải là rồng trong tứ linh mà người đông á tôn thờ:D

12. ali33vn

ali33vn Chắn hội Hà Nội

Đúng đấy bác hội trưởng ơi, cho rồng bay lên đi anh (Thăng Long mà)

DẾ MÈN 80hamvui68 thích điều này.
  13. kenday

kenday Tống văn Chảnh

14. ha gia trang

ha gia trang Chánh tổng

Sao không để cho con rồng bay trên văn miếu hay tháp rùa nó ý nghĩa hơn không

hamvui68 thích điều này.
  15. kenday

kenday Tống văn Chảnh

Chắn là thú vui tao nhã------chắn hội hà nội là tập thể ace đoàn tụ chung vui....thay lại biểu tượng khác đi sếp...:))

hamvui68 thích điều này.
  16. ha gia trang

ha gia trang Chánh tổng

Theo mình chỉ mừng sinh nhật tất cả thành viên trong hội. Quà tặng năm mới hoặc trường hợp động viên khuyến khích của bác Phong Vân thôi không nên có nhiều ngoại lệ sau này anh em khó sử.
    Theo mình bác củ nghĩ thêm logo của hội để đặt vào 1 góc nhất định trên Avantar của tất cả các thành viên nhé( Không có ngoại lệ đã tham gia hội thì phải có ) thế mới vì màu cờ sắc áo được

ngocanh207 thích điều này.
  17. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

cảm ơn em đã tín nhiệm anh , tin tưởng vào anh nhưng anh chỉ làm trưởng ban pháp chế của hội thôi .
    1. anh chưa đủ trình độ lẫn kinh nghiệm để đảm nhiệm làm trọng trách này.
    2. có 2 người trong chắn hội hà nội hiện có đủ tư cách đạo đức lẫn trình độ chuyên môn là bác khoai và bác ngocanh207 (bác khoai thì anh em ta đều biết nhưng còn bác ngocanh207 thì anh em mình chưa biết rằng bác đã từng làm hội trưởng của chắn hội ha nội bên thập thành 4 năm)
    3. người hội trưởng thực chất là người đứng mũi chịu sào, búa dìu dư luận.
    4. hiện tại bác ngocanh207 đang nay đây mai đó sáng hà nội chiều sài gòn, tối buôn mê thuột.
    hiện nay nếu bác khoai mà không làm hội trưởng nữa thì có lẽ em là người nặng ký nhất .
    nhiệm kỳ sau anh sẽ đề cử crom1.\m/[/quote]
    Em hiện đang chủ tịch hội tự do\m/nhiệm kỳ của em đến 2113 hết :)) sau khi hết nhiệm kỳ em sẽ tự ứng củ chức vụ hội trưởng hội chắn HN:-??lúc đó bác ủng hộ em 1 phiếu>:D<

doc_co_cau_bai2, ha noi mua thu vangali33vn thích điều này.
  18. Củ khoai lang

19. Chắn Hội Hà Nội

20. Chắn Hội Hà Nội

ông làm sếp ấy .. chốn kỹ lắm..làm thơ tặng hội đi nào :D

crom1 thích điều này.