CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. Hoàng Long_hn

Hoàng Long_hn Thổ địa

Ước mơ lớn của người Thanh Hóa
    Lá rau má to bằng lá Sen zô ta zô hò ới zô ta là zô hò.....

2. Hoàng Long_hn

Hoàng Long_hn Thổ địa

Chào bác Khoai To à quên khoai lang sorry nha
    Mình đăng ký tham gia chắn hội hà nội rồi có được chấp nhận vậy không bác?
    Mình rất mê chắn nhất là cùng được tham gia chơi trên SânĐình cùng các chắn thủ để giao lưu học hỏi.
    Vì đặc thù của công việc cũng không có tham gia và giao lưu được nhiều,
    Hôm 15 vừa rồi mình cũng đăng ký và được Mod gọi điện mời đi dự buổi giao lưu nhưng có việc đột xuất lại không đi được tiếc quá.
    Mình muốn tham gia và giao lưu cùng hội Chắn Hội Hà Nội mong Anh hội trưởng và các hảo hán hà nội đèn trời soi xét cho tui tham gia cùng nha!

Củ khoai langHoahongvang15_12 thích điều này.
  3. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

4. Củ khoai lang

:) ok bạn thông cảm dù sao cũng là cái chung của mọi người mà, phòng tránh nic ảo nhảy vào lợi dung danh tiếng hội dễ mang tiếng xâu. để mình gọi điện hỏi Mod, nếu bạn trong danh sách đc mời tham dự giải công thần đại chiến như Xuân Thanh 007 , ha noi mua thu vang, chumso ..vv thì thật vinh dự cho hội .

crom1 thích điều này.
  5. Củ khoai lang

6. babom

babom Chánh tổng

cái ông đang chỉ vào chữ happy new year mà mập mập béo béo tý thì đẹp hơn anh nhi?

7. phuonglinh_1987

phuonglinh_1987 Chắn hội Hà Nội

=)):-bd

8. xin chân trọng thông báo
    Nhân dịp đầu xuân năm mới thay mặt Anh Em Chắn Thủ Bờ Lam Sông Đuống bắc Ninh và Anh Xuanhip :
    Xin Trân Trọng Mời Các Anh Em Chắn Thủ Sân Đình về Dự bữa cơm thân mật và giao lưu văn hóa văn nghệ vào 9h đến 14h ngày 13/1/2013 về tại nhà Anh Xuanhip tại thị Trấn Hồ ,Thuận Thành,Bắc Ninh(BÁC xuan hip đã chuẩn bị 2 con Lợn Rừng và các Món Đặc Sản quê Hương Kinh Bắc để chiêu đãi Anh Em.Các Anh Em ở Hà Nội có xe ô tô đón về và đưa đi.các anh em nào đến dự đăng ký trước ngày 11/1/2013 theo số đt 0995648686 mình để mình sắp xe và chuẩn bị.sự hiện diện của Anh Em chắn thủ là vinh hạnh của Anh Em Bờ Lam Sông Đuống và Anh Xuanhip.Rất Hân Hạnh Đón Tiếp

TM hội chắn bờ lam sông đuống bắc ninh
    congchinh6780

Ngô Trí Việt, Duong Minh Chau, kimguni847 others thích điều này.
  9. Củ khoai lang

:D Bờ Nam Sông Đuống.

10. Củ khoai lang

Ông gầy mới là thầy cơm em ạ... :D

Ngô Trí Việtcrom1 thích điều này.
  11. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Đẹp quá bác ơi, bác Hội trưởng in 1 ít bưu thiếp này cho ACE tham gia buổi off Tất niên tới làm kỷ niệm Hội nhé (sẽ hạch toán trừ quỹ), năm mới Hội cũng phải có lời chúc Tết đến ACE sẽ rất ý nghĩa bác ah :)

Ngô Trí Việt, crom1, doc_co_cau_bai23 others thích điều này.
  12. Củ khoai lang

anh cũng chẳng phải design chuyên nghiệp đâu, nhưng hình như thích thi họa nên cũng hay thích vẽ vời..toàn tự xướng thôi.
    Anh em mà thích xướng rồi =)). Ok để anh gửi in cho ..chắc chắn không phải là hàng chợ mà là hàng thửa.

Ới Giời Ơi, crom1, Xuân Thanh 0072 others thích điều này.
  13. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-bd Có nên thêm chữ Chắn Hội Hà Nội năm thứ I vào chỗ nào đó ko anh :D em nghĩ lấy đó làm cái mốc mở đầu cho Hội ý mà.

crom1 thích điều này.
  14. Củ khoai lang

Mình vừa hỏi về trường hợp của bạn thì đc trả lời thì nic name không trong danh sách đc mời tham gia . Hôm nào anh em offnine thì mời bạn đến giao lưu cùng anh em nhé. Điều lệ của hội mình phải tôn trọng bạn ạ. sory

Ngư phủ ngủ trên ghe thích điều này.
  15. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

Lúc nào a cần ảnh chất lượng HD alo^ e sẽ design lại cho a :)

Duong Minh Chau, crom1Củ khoai lang thích điều này.
  16. Củ khoai lang

làm lại cho anh cái thiếp này tý, anh gửi in offset tặng anh em.. anh chỉ làm trong corel thôi

17. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

a gửi vào hộp thư + nội dung cho e, hoặc a cứ vẽ phác thảo đi e làm cho dễ

Duong Minh Chau thích điều này.
  18. vdtgroup

vdtgroup Chánh tổng

Văn xuôi xuống dòng mà >:).

19. 1. bạn xin ra nhập chắn hội với nguyện vọng rất nhiệt huyết , lời nói từ đấy lòng.

2. sắp tới ngày 13 anh em chắn hội offline bạn đến nhé (ha noi sẽ đứng ra bảo lãnh cho bạn)

3. trước hết bạn đọc lại điều lệ và quy chế của chắn hội nhé (trang 36)

Củ khoai lang thích điều này.
  20. vdtgroup

vdtgroup Chánh tổng

Tự ngẫm
    Ai ơi nhớ lấy câu này
    Online đánh chắn từ rày phải ngoan
    Đừng có ý nghĩ tính toan
    Chọc gậy khích bác có ngày bị xiên
    :-SS