CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. MISBILI

MISBILI Lý trưởng

ong thich thanh hoa roi sao???

2. MISBILI

MISBILI Lý trưởng

can than....khoa

3. donguyen_khang

donguyen_khang Chánh tổng

Nick: Donguyen_khang
    Họ và tên: Đỗ Văn Minh
    Ngày tháng năm sinh: 09/10/1983
    SDT: 01235333998
    D/C: Đông Anh - Hà Nôi

Chị dế cho em vào hội với nhé. tks chị

4. 1. bạn này mới đăng ký vào hội ở trang 3(ha noi vừa kiểm tra)
    2. trang 4 Đã mua 50m của bác HNMTV, anh dế mèn note vào cho em nợ nhé. Tks bác HNMTV nhiều.(mới thành lập nên chưa có quy củ, quản lý còn lỏng lẻo)
    3. đi off thịt chó cũng không thấy.
    từ lúc đó đến nay là mất hút (không 1 lần sủi tăm) .
    4. nhưng có 1 điều mà ha noi muốn nói là bạn này cách đây không lâu vào bàn của ha noi nhìn ngó 1 lúc là out không chào hỏi anh em cùng chắn hội. coi như không hề quen biết. ha noi vừa vẫy tay chào thì đã không thấyđâu
    5. anh thử hỏi dế xem, dế đã chơi với bạn này bao giờ chưa .

qua những điều nói trên em muốn đề đạt với bác hội trưởng hết sức lưu ý :
    * chúng ta cần chất lượng chứ không cần số lượng.
    * đây không phải là cơ chế xin cho (phải có người đứng ra bảo lãnh)
    quyết định cuối cùng vẫn là ở bác
    thank

Lữ Khách, crom1, Cọp Cái1 người khác thích điều này.
  5. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Bỏ sừ mình nhầm An Khang >:D< Edit vậy.. sory anh em

ha noi mua thu vang thích điều này.
  6. Hoàng Long_hn

Hoàng Long_hn Thổ địa

Mình thấy hôm nay Hội trưởng khoai dễ dãi quá đi, vừa thấy nick đó đăng ký bác đã nhất trí và cho đồng phục rồi. em nhất trí với ý kiến của Trưởng ban pháp chế HNMTV đông mà không mạnh thì?

crom1, Củ khoai lang, nasruou1 người khác thích điều này.
  7. Củ khoai lang

Nhầm với An Khang :D

8. donguyen_khang

donguyen_khang Chánh tổng

Trước tiên em xin nhận vẫn còn nợ bác HNMTV 200k tiền mua 50m. Em có nói là sẽ thanh toán luôn thì bác bảo thanh toán sau cũng được. Hiện trong Topic vẫn còn xác nhận em nợ bác. có chị dế xác nhận.
    Hôm đó máy em hết pin vừa thấy bác đang xem trong Vương gia em chỉ nhớ có Trần Hải và nguyễn phú đang đánh. Em có nói nợ bác 200k nhưng bác out.
    Em chơi trên sân đình có thể không lâu bằng bác hoặc 1 số anh chị em trong diễn đàn, nhưng em đã vay mượn ai em sẽ trả, chưa lấy của ai bao giờ.
    Còn cần kiểm tra hoặc giới thiệu mọi người có thể hỏi anh Trần Hải sẽ biết. Em cám ơn cả nhà, chúc chắn hội hà nội ngày càng đông hội viên.

9. đôi lời chi ân đến songianghn!!!!!

dù có đưa ra bất kỳ lý do gì giải thích việc trưởng ban pháp chế loại bạn ra khỏi cuộc chơi mà không thông báo với bạn thì đến ha nội cũng thấy mình sai hoàn toàn . (tôi rất tâm huyết với chắn hội hà nội , không hiểu sao tôi là có quyết định vớ vẩn đến vậy)

1. ha noi là người rất ngưỡng mộ songiang và đã từng tiến cử songianghn vào chức phó hội chắn hội hà nội

2. songianghn đã lên nhà mình rồi đúng không và đã không biết bao lần anh em mình đã ngồi với nhau nâng chén rượu nhạt với nhau

3. để sửa sai thì bạn vẫn thi đấu ở bảng cũ của mình và bác cu khoai lang sẽ nhường chân cho bác lamtythoi
    songianghn Xuan Thanh 007 Già Làng 0nline tarzanboy68
    4. đề nghị ban thư ký sửa lại cho trưởng ban pháp chế nhé

ali33vn, babomcrom1 thích điều này.
  10. ali33vn

ali33vn Chắn hội Hà Nội

Kính gửi bác SongiangHN.
    Bác Sơngiang ơi bác HNMTV đã trực tính mà nhiều khi lại hay chém thêm nữa nên bác hiểu nhầm bác ấy thôi mà. 9 làm tròn thành 10 đi bác. Em tiểu đệ xin có vài lời. Mong bác đại xá.

DẾ MÈN 80, Già Làng 0nlinebabom thích điều này.
  11. SonGiangHN

SonGiangHN Chánh tổng

Do sơ xuất, tôi nghĩ anh trưởng ban CKL và anh HaNoiMuaThuvang đã có SĐT của tôi rồi, nên không commen ở đây, chắc các anh không liên lạc đc. Vậy nên không có vấn đề gì, nếu Hội chắn Hà nội vẫn xếp thi đấu theo như ban đầu, thì tôi sẽ có trách nhiệm liên lạc với bác Củ Khoai lang và AE trong bảng đấu bố trí lịch thi đấu kịp thời, không gây ảnh hưởng đến chuyên môn và lịch thi đấu giải của chắn Hội. SĐT của SongiangHn: 0966.319.319

12. SonGiangHN

SonGiangHN Chánh tổng

:D>:D<

13. huyen PXHN

huyen PXHN Học chơi

ai ơi minh có hộ khẩu HN mún gia nhập hội chắn hội HN thi làm sao đây ai biết mách mình với nhé alo alo

14. huyen PXHN

huyen PXHN Học chơi

ai ơi minh có hộ khẩu HN mún gia nhập hội chắn hội HN thi làm sao đây ai biết mách mình với nhé alo alo

15. huyen PXHN

huyen PXHN Học chơi

Hội trưởng ơi tôi đọc quy chế rồi, tôi thấy tôi đủ ĐK để ra nhập hội các anh em cho tui gia nhập được ko

16. Củ khoai lang

Bạn cứ Bình tĩnh, Chắn hội Hà Nội là cộng đồng mở lên không biệt ai, dù sao cũng là qui định chung của mọi người, bạn chờ nhé. :)

17. Củ khoai lang

Bạn chờ thêm một thời gian nữa nha, dù sao cũng là qui định của hội mà :)

donguyen_khang thích điều này.
  18. vũ đình vinh

vũ đình vinh Chắn hội Hải Phòng

em xin cam on bac mua thu vang. Nhung em thay chi De bao la ho khau hanoi hoac lam o hanoi. ma em thi khong dap ung tieu chi nao. The nen em rat buon.

19. Củ khoai lang

Chắn hôi Hà Nội là một cộng đồng những người chơi game chắn sandinh.com đang sống và làm viêc thường xuyên tại Hà Nội.
    Bạn đủ kiệm thì thì cứ đăng ký, dù sao cũng có thời gian để anh em tìm hiểu hoặc giao lưu. Đó là qui định chung của hội. :)

20. vũ đình vinh

vũ đình vinh Chắn hội Hải Phòng

vang.Nhung e khong co nha hanoi ma cung khong phai dang lam o hanoi moi la van de. Bac hieu chu?