CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. choichozui

choichozui Chánh tổng

Với những ai trong diện như mod09 nói thì: "A di đà phật, quay đầu là bờ". Nhưng bản chất thì khó thay đổi lắm :(
    Với nick mà a Trung Tuấn nói đến thì làm như bác HNMTV là biết ngay mờ, view log biết ngay.
    MOD nói đúng ạ, cần chất chứ không cần lượng. E ko muốn kiểu "con sâu làm giàu nồi canh", đã mang danh của hội rồi đi đâu mà bị 1 vài phần tử làm mang tiếng chung thì buồn lắm.

crom1, doc_co_cau_bai2Củ khoai lang thích điều này.
  2. babom

babom Chánh tổng

Em cũng đồng ý anh mod09 hội nên cần chất chứ không cần lượng. em cũng muốn tham gia hội nhưng mà vì em không phải ở hn gốc (thi thoảng bạch định lại nhắc tới quê :D em mà)chỉ là nhà ở đóa thôi không thường xuyên ở hn và sinh hoạt với các anh em được....:">.....em không ở trong hội nên góp ý tý....... nhưng mà luôn theo dõi và chúc Chắn Hội Hà Nội phát triển vững mạnh trở thành thương hiệu để anh em học tập....:)

Đỗ_thành_chung, crom1, DẾ MÈN 802 others thích điều này.
  3. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Cảm ơn Mod09 đã cảnh báo nha... giờ thì trong hội cũng đã xuất hiện ngụy quân tử thật rồi, anh em tâm huyết sẽ cùng nhau sàng lọc. Hy vọng chắn hội nhận đc nhiều sự giúp đỡ hơn nữa từ các Các Mod.

crom1, ali33vnchoichozui thích điều này.
  4. kimguni84

kimguni84 Học chơi

da em xin loi tai em ko biet cai
    em se co gang sua

5. Kỵ Sỹ Bóng Đêm

Kỵ Sỹ Bóng Đêm Học chơi

Nick: Kỵ Sỹ Bóng Đêm
    Họ và tên: Nguyễn Thành Trung
    Đ/c: Phúc Thọ - Hà Nội
    Các bác cho em tham gia hội với nhé. Em xin chân thàh cảm ơn !

6. Nguyễn Trung Tuấn

Nguyễn Trung Tuấn Mê chắn hơn vợ, mê máy tính hơn bồ

Ha ha ha, mình chơi vui là chính chứ chẳng bao giờ cay cú vì cuối cùng thì cũng vẫn phải nạp thôi, k biết có ai đánh mà k bao giờ phải nạp k.
    Vấn đề là ae chơi trên thế giới ảo nhưng rồi còn đời thực nữa mà, chẳng lẽ trái đất k còn tròn nữa. Tại sao (câu hỏi này khỏi trả lời) có những thành phần hèn hạ thế nhỉ.
    Lang thang đọc bài của Hội ngứa mồm thì nói thôi chứ k kiện tụng gì đâu ae đừng ồn ào nhóe

Đỗ_thành_chung, phuonglinh_1987, crom15 others thích điều này.
  7. Nguyễn Trung Tuấn

Nguyễn Trung Tuấn Mê chắn hơn vợ, mê máy tính hơn bồ

Đọc bài của Ha noi......... thấy nóng mặt đấy nên vào xem lại giờ giấc.
    Tôi chỉ nói với Bác hay Bạn là TÔI KHÔNG THỪA HƠI ĐI NÓI ĐIÊU CHO NGƯỜI KHÁC.
    Nhưng Tôi không phải là kẻ chấp nhặt, chỉ cần bài post như thế này người nào chơi với tôi hôm qua cũng tự biết và tôi tin họ sẽ rút kinh nghiệm. ĐÂY LÀ SÂN CHƠI, chúng ta có điều lệ nhưng chúng ta cũng phải để 1 cơ hội, 1 khe hở để nếu một ai đó có sai sót và họ thực sự muốn thay đổi thì họ sẽ tự thay đổi.

Giờ chơi bắt đầu lúc 03h41p và kết thúc lúc 04h3p tại khu lý trưởng, cược 500.000

Vấn đề đến đây là kết thúc

Đỗ_thành_chung, crom1, DẾ MÈN 804 others thích điều này.
  8. mod 09 anh là trưởng ban pháp chế của hội có đôi lời nhờ vả chú
    1. em kiểm tra hộ anh vào lúc khoảng 3 giờ sáng xem có nick nào của chắn hội hà nội chơi với ông bạn mèo già của anh không . (em gửi vào hòm thư cho anh nhé )
    2. anh ghét nhất là ai đó có lối chơi bài chộp giật . cầy bảo ,khôn ăn người . (như các bạn đã biết lối chơi này là của triển hộ vệ và congtonsach1980 đã bị pans nick vĩnh viễn)

3. hoahongvang15 12 đã hảo tâm với chắn hội 100m bảo (bây giờ bạn ý đã có xiền trong tài khoản) em trừ cho anh nhé

thank

choichozuikimguni84 thích điều này.
  9. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Xin được lấy danh là chủ Topic chắn Hội HN chân thành cảm ơn bác đã có ý kiến đóng góp giúp Hội chúng em ^:)^
    Vấn đề bài của bác em xin có 1 vài ý kiến nhỏ ah:
    1- Hội em mới thành lập và đi vào hoạt động ko thể ko có những sai sót từ khâu tuyển chọn cho đến khâu tổ chức nên ACE đang rất cố gắng để hoàn thiện Hội hơn.
    2- Bác nói chắn thủ chơi với bác đeo Logo Hội, em chỉ xin bác xác nhận lại rằng Chắn Hội HN chỉ có 1 Form Logo duy nhất, trên Logo chắn thủ nào thì có tên chắn thủ đó,
    Xem đính kèm 13415
    hiện nay có nhiều bạn vì thích mà cũng để Logo Hội HN nhưng thực chất họ ko phải là thành viên Hội, bác chỉ cần qua http://sandinh.com/threads/danh-sách-ace-chắn-thủ-chắn-hộihà-nội.2359/ kiểm tra giúp em là ok. Mọi thành viên có những hành động gây tiếng xấu cho Hội đều phải chịu Kỷ luật trước ACE.

ACE lưu ý khi gặp chắn thủ ko phải là thành viên mà đeo Logo Hội cũng nên báo cáo để BQT Hội có hướng giải quyết nhé.

Chắn Hội HN rất cảm ơn và sẽ có phần thưởng cho ai phát hiện và tố cáo những thành viên Hội có Hành vi không Chuẩn mực với Tiêu chí Hội.
    Vì 1 Chắn Hội Hà Nội Fairplay \m/ \m/ \m/

Đỗ_thành_chung, crom1, ali33vn5 others thích điều này.
  10. kimguni84

kimguni84 Học chơi

em nghĩ đánh chắn chính là
    NHÂN ;LỄ ;NGHĨA; TRÍ; TÍN.
    nếu đã la một quân tử chắn thì phải hiểu những điều đó
    như vậy SÂN ĐÌNH chúng ta ngày càng văn minh và phát triển.

11. kimguni84

kimguni84 Học chơi

chị dế ơi em ko có tên trên logo
    làm thế nào bây giờ:((

12. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

:-bd Bác xử lý quá chuẩn,bác nói như vậy cũng quá rõ rồi.Ai có tật thì sẽ giật mình,''quay đầu làm bờ''.Muốn còn đứng chung ngôi nhà chung CHẮN HỘI HN.Anh cũng thông cảm cho bác ha noi mua thu vang nhé!Bác cũng là người rất tâm huyết với CHHN,cũng là người bảo lãnh cho rất nhiều ACE muốn vào CHHN nên bác đang X-( cũng là điều dễ hiểu mà...
    p/s Anh tham gia với CHHN đi,gần 1 năm rồi không ngồi uống rượu cùng anh.:D

Đỗ_thành_chung, crom1, CHINHTHAIBINH5 others thích điều này.
  13. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Vậy em nhắn bác Hội trưởng phát cho 1 bộ chuẩn nhé ;;)

14. kimguni84

kimguni84 Học chơi

vâng chân thành cảm ơn chị dế

15. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Gửi cho mấy lần rồi..thay lại luôn và ngay. Lưu ý có một đặc điểm dễ nhận là ngoài avata của hội nhưng nic name thuộc chắn hội có gắn luôn tên chắn thủ đi kèm, hiển thị bàn chơi trong nền nhé. :) Cố tình nhái hoặc có một ý gì khác khi không phải là thành viên nhưng vẫn mang avata hội ..thì mình chịu vì thuộc hành vi ý thức con người.:D

choichozuidoc_co_cau_bai2 thích điều này.
  16. em thấy còn thiếu bác lamtythoi ủng hộ quỹ hội 500k tiền mặt
    bạn hoahongvang15 12 ủng hộ quỹ 100m bảo (không thấy bác trừ cả)
    anh có số của chú sò không . để em gọi cho chú ý . chú sò này hôm trước ở trên vương em thấy bắt được con gà hơn 600m, em cứ nghĩ kiểu gì quỹ hội cũng có 500m đây .
    ngoài đời chú ý bỏ ra cả chục triệu mời anh em mình thì không tiếc mà sao hảo tâm cho hội thì keo thật
    anh cho em số nhé
    sò , hảo tâm đê:))=)):))

17. kimguni84

kimguni84 Học chơi

thư gửi hội trưởng
    tên tôi là; Đoàn văn huấn
    nikname; kimguni84
    do tính chất sự việc hiện nay có nhiều người mạo danh CHẮN HỘI HÀ NỘI
    em khẩn thiết xin bác cấp cho em một cái logo có tên kimguni84
    trên CHẮN HỘI HÀ NỘI
    chào thân ái em cảm ơn và chúc bác manh khỏe

18. choichozui

choichozui Chánh tổng

Ở bài trên ý, bác CKL làm cho bạn rồi, bạn save cái ảnh đính kèm về máy.

19. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Làm 2 bảng vàng anh ạ ! bảo riêng,mặt tiền riêng :D .Anh chumso đi chăn vịt ở bãi ngô rồi anh ơi! =))

Đỗ_thành_chung, crom1, ali33vn2 others thích điều này.
  20. mod 09 đã gửi tin vào hòm thư của ha noi
    ha noi đã biết được nick nào chơi với bạn mèo già của tôi hôm qua rồi
    1. ai là người chơi hôm qua thì hãy nhận khuyết điểm .
    2. quay lại là bờ , ai cũng có lúc mắc sai lầm nhưng biết nhận ra sai lầm của mình và sửa thì điều đó mới quan trọng.
    3. trưởng ban pháp chế cho bạn đó 6 giờ để nhận khuyết điểm (nếu quá thời hạn trên thì trưởng ban pháp chế sẽ loại bạn ra khỏi thành viên của chắn hội, pans nick vĩnh viễn)

hy vọng là bạn đừng phụ lòng trưởng ban pháp chế

crom1, CHINHTHAIBINHdoc_co_cau_bai2 thích điều này.