CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. choichozui

choichozui Chánh tổng

Dư lào thế này? Bạn mạo danh à? X-(

2. kimguni84

kimguni84 Học chơi

em làm được rùi cảm ơn bác

crom1 thích điều này.
  3. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Tôi thấy bắt đầu Spam rồi đấy... :-?

crom1, ali33vn, doc_co_cau_bai22 others thích điều này.
  4. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-bd Khoản nào đi theo khoản ấy. Chắn Hội HN có 2 quỹ Tiền thật và Tiền ảo <:-P

phuonglinh_1987, crom1, ali33vn2 others thích điều này.
  5. giayizychuaboc

giayizychuaboc Chắn hội Hà Nội

tôi nick GIAYIZYCHUABOC xin loi anh nick NGUYỂN TRUNG TUẤN va TOAN THỂ AE chắn thủ hà nội vi tối qua tôi cho em tôi mượn nick chơi va trong quá trình chơi có xảy ra 1 số tinh huống ko hay với người chơi la anh nguyển trung tuấn va VI PHẠM NỘI QUY CỦA HỘI ĐỀ RA tôi mong anh nguyển trung tuấn va anh em chắn thủ hà nội bỏ qua cho tôi ..TÔI HỨA TỪ NAY SẺ KO TÁI PHẠM VA KO CHO AI MƯỢN NICK NƯA^:)^

6. Củ khoai lang

Tôi sẽ đề nghị ban nic này lý do Spam hội .. anh em ok nha X-(

phuonglinh_1987, _Thu Hương_, crom19 others thích điều này.
  7. choichozui

choichozui Chánh tổng

>:D< :x =D> :-bd \m/

kimguni84 thích điều này.
  8. ha gia trang

ha gia trang Chánh tổng

Thực ra việc đó rất đơn giản mà.
    Nếu người ngoài hội muốn có logo của hội thì rất đơn giản vào diễn đàn copy logo rồi tự sửa tên mình vào là OK.
    Nếu không muốn cho người ngoài thì không được pos ảnh lên diễn đàn
    Nếu ai trong hội muốn lấy logo thi phải cho địa chỉ mail để nhận logo từ hội trưởng thì người ngoài không lấy được lúc đó ta mới quản lý được.

phuonglinh_1987, crom1babom thích điều này.
  9. babom

babom Chánh tổng

10. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

=D> hoan nghênh bác đã thẳng thắn nhận lỗi :-bd , đã có rất nhiều tình huống dở khóc dở cười khi cho mượn Nick chơi bác ah, thậm chí có trường hợp còn bị Ban nick vì người mượn chơi xấu. Nick bác giờ đã tham gia Hội thì ko chỉ cho riêng bác mà là cả 1 tập thể ACE bên cạnh. Bác rút kinh nghiệm nhé :)

Ngô Trí Việt, Đỗ_thành_chung, crom14 others thích điều này.
  11. huongcay

huongcay GĐ Tập Đoàn Nhai

Đấy nhá. H qua a vào bàn hỏi ko thấy Dế trả nhời :-?

12. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

#-o Em vừa chơi vừa xem điễn đàn mà, lúc nhìn ra thấy bác để <):) thì bác đã đi tới cửa rồi 8-} mà bác vào 30s thôi nhé B-)

13. em lên diễn đàn nói được câu xin lỗi với anh bạn mèo già của anh . anh nhẹ cả người .
    lần sau rút kinh nghiệm em nhé
    tối nay chúc chú thi đấu tốt.

14. Củ khoai lang

Thật ra nhái vào gà đê đó là ý thức hành vi của con người thôi... cố tình thì bảo mật của Bộ công an cũng chịu, không quan trọng chuyện đó lắm đâu. Cố tình Spam đã có nội qui của sandinh

15. Củ khoai lang

Nguyễn Trung Tuấn đọc comment này thì vui vẻ nhé... Lâu lắm không gặp rồi >:D<

16. Tranhai77

Tranhai77 Chánh tổng

Tôi cũng đã từng đánh với Giayzychuaboc, cũng có nhiều cái ko hay và tôi cũng bị giống hệt Trung Tuấn, rất ức chế. Đề nghị ông bạn nên xem xét lại và nếu mang danh Chắn hội Hà Nội nên xứng đáng chút ít nhé!

phuonglinh_1987, crom1, DẾ MÈN 804 others thích điều này.
  17. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

con Gà đây là gà Ri mà anh để hnao vận đỏ của em đến bắt hẳn con Gà chọi sẽ ủng hộ một thể=))=))=))

18. Tranhai77

Tranhai77 Chánh tổng

Chumso nộp đi, nghèo như tôi còn đóng góp, ông toàn bắt gà to chẳng lẽ lại ko ủng hộ anh em nổi 100m?=))
    Xây dựng Chắn hội Hà Nội không thể bằng từ " Xung phong lên anh em ơi" được=))

phuonglinh_1987, Duong Minh Chau, crom15 others thích điều này.
  19. choichozui

choichozui Chánh tổng

Bác Tranhai77 ơi, bảng G bố trí chiến sớm thôi nhể? cuchuoihn cũng ok rồi đấy.

crom1Tranhai77 thích điều này.
  20. bạn nick này trưởng ban pháp chế không duyệt vào chắn hội hà nội với những lý do sau.
    1. mới tham gia vào sân đình ngày 22 12 2012 (chưa có đủ thời gian kiểm nghiệm)
    2. cách đây vài ngày mình có vào bàn chơi cùng với bạn ý ,cược 300. chỉ có 2 người ù mà toàn ù có gà ,còn ha noi và bạn ý không ù.ngồi chơi , nhìn bạn ù.
    3. bài đen thế, lại ôm lưng , kêu rên thảm thiết và sau 1 vài ván nữa không ù được thế là lặn mất tăm sang bàn khác đánh . (không một lời nhắn gửi)
    4. quyết định cuối cùng vẫn là của bác hội trưởng và anh em thành viên chắn hội.

ha noi nói thẳng mong bạn đừng giận nhé

crom1ali33vn thích điều này.