CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. Nguyễn Trung Tuấn

Nguyễn Trung Tuấn Mê chắn hơn vợ, mê máy tính hơn bồ

Chào bạn, Mọi chuyện đã qua rồi. Tôi cũng xin lỗi bạn vì mục đích của tôi không muốn bạn xuất hiện để nói những lời này, tôi muốn nói để tất cả ae cùng suy nghĩ và hành động cho đúng, cho vui vẻ, cho đúng là GIẢI TRÍ thôi.

Thân ái

2. Nguyễn Trung Tuấn

Ha ha, lúc nào cũng vui, k cần thấy comment mà chỉ cần thấy a e cứ vui vẻ, hòa đồng là vui rồi. Có buồn chăng là lúc vào diễn đàn gần như đồng nghĩ với Động từ BAY.:))

phuonglinh_1987, Duong Minh Chau, crom12 others thích điều này.
  3. huongcay

huongcay GĐ Tập Đoàn Nhai

đề ng
    :) Kính đề nghị bác Tuấn nghiên cứu lại. cái chữ ký của bác trông có vẻ xã hội quá. Chẳng có nhẽ ko ai đc nhìn bác ah;;)

DẾ MÈN 80, kimguni84Nguyễn Trung Tuấn thích điều này.
  4. Kỵ Sỹ Bóng Đêm

Kỵ Sỹ Bóng Đêm Học chơi

Tuỳ các bác thôi. Em cũng không biết nói gì hơn, Cảm ơn đã có câu trả lời cho em. Chúc câu lạc bộ của mình ngày càng phát triển.

crom1doc_co_cau_bai2 thích điều này.
  5. choichozui

choichozui Chánh tổng

Em xin lỗi anh em, em nóng mắt quá, em sẽ xóa bài đi. Bác Tuấn cũng xóa giúp "trích dẫn" trong bài của bác nhé. Nhìn những lời lẽ này trong topic ko được hay.

Duong Minh ChauCủ khoai lang thích điều này.
  6. kenday

kenday Tống văn Chảnh

ace ở topic này ơi! (không thơm cũng thể hoa nhài/không thanh cũng thể là người tràng an.) tất cả ace hãy xây dựng nên một tập thể thật ấn tượng cả lời nói tới tư cách chơi khi đã khoác trên mình một logo CHẮN HỘI HÀ NỘI bỏ qua hết cho nhau đi nào .vui lên để ta cùng hưởng thú vui tao nhã, sở thích của chúng ta.>:D<>:D<.tôi yêu các bạn>:D<>:D<

7. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

Hải hơi bị Ác ôn đấy>:)>:) bgio còn đang đi chăn vịt, đang làm lứa vịt Vân Đình kiếm ít tiền đã=))=))

phuonglinh_1987, Duong Minh Chau, crom13 others thích điều này.
  8. kenday

kenday Tống văn Chảnh

CHẮN HỘI HÀ NỘI thân mến tôi kenday nghèo nhưng muốn có viên gạch xây dựng hội cho tôi ủng hộ 50m vào quỹ nhé...khoai giúp anh không là bay bây giờ thì tèo téo teo...hohohoho>:D<

9. Thị Mầu 10

Thị Mầu 10 Học chơi

Chào các bác trong Chắn Hội Hà Nội. Iem hôm nay mới vô tình ghé qua trang này , thấy các bác nhiệt huyết và tâm nguyện quá, em thích vô cùng. Nhưng chắc em ko đủ tiêu chí và các điều kiện ,nên dù rất muốn nhưng chắc ko xin tham gia đc Chắn hội Ha Nội được:((:((.Nhưng tiện đây em có mấy lời có gì các bác bỏ qua nhé! Em đọc qua thì thấy các tiêu chí để tham gia Hội chưa đủ độ chặt chẽ, dẫn tới những sự vụ hiểu nhầm, mất đoàn kết( dù chắn hội mới đi vào hoạt động) Cái này các bác trong ban quản trị chắn hội nên họp và đưa ra những qui định cụ thể và rõ ràng. Vì chắn hội ko chỉ là ở trên mạng mà anh chị em trong chắn hội còn gặp nhau ngoài đời ( offline thường xuyên ):)>:D<. Thôi iem phải đi tìm thằng Nô nhà em đây, P/s ai biết Nô nhà em đang ở đâu báo giùm em nhé! iem xin hậu tạ........:">^:)^^:)^^:)^

minhanhbn, Cọp Cái, crom11 người khác thích điều này.
  10. Nguyễn Trung Tuấn

ha ha thì vẫn nhìn đấy thôi, có nhìn mới thấy chữ chứ, nghệ thuật thu hút ánh mắt mà

phuonglinh_1987, crom1, chumso1 người khác thích điều này.
  11. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

>:D< offnine mấy lần không thấy cũng hỏi thăm, chắc bận công tác, anh em tụ tập cố gắng sắp sếp thời gian tham gia với ae :)

crom1 thích điều này.
  12. giayizychuaboc

giayizychuaboc Chắn hội Hà Nội

thank ! anh nguyen trung tuan

Nguyễn Trung Tuấn thích điều này.
  13. Nguyễn Trung Tuấn

hôm nay mình spam ghê quá.
    Muốn tham gia với ae lắm nhưng dạo nào cuộc sống đang đảo lộn, tư tưởng không ổn nên lười

doc_co_cau_bai2, crom1, ali33vn2 others thích điều này.
  14. Chắn Hội Hà Nội

Chắn Hội Hà Nội Ban quản trị

Khánh Vy 03, Duong Minh Chau, chumso2 others thích điều này.
  15. huongcay

Năm qua tình hình tài chính, kinh tế khó khăn. Cuộc sống của hầu hết những người làm kd khó khăn. Đấy là chưa kể dính đến cả pháp lý. E đồng cảm với Bác.
    Tiện đây cũng chia sẻ bác nào làm cho vay lãi (tài chính) cũng gặp khó khăn. Tuy nhiên cho vay lãi cũng ở 1 chừng mực, nếu lãi cao quá .... rủ ro về tài chính, và về mặt xã hội chưa ổn$-)

Nguyễn Trung Tuấn thích điều này.
  16. Củ khoai lang

Vịt cỏ Vân Đình ... :D

Xem đính kèm 13432

17. Tranhai77

Tranhai77 Chánh tổng

Ông biết tôi chuyên cho vay, trả thù tôi đấy ah huongcay???:((

sondat, crom1, huongcay1 người khác thích điều này.
  18. Tranhai77

Tranhai77 Chánh tổng

Anh ơi ông Tào Duy Nhất đi đâu rồi ấy nhỉ? Em muốn hỏi tgian thi đấu bảng e cái, mấy chú e chỉ trực thịt em kìa:((

crom1doc_co_cau_bai2 thích điều này.
  19. Củ khoai lang

Tào Duy Nhất đã nhận lời rồi thì thế nào cũng tham gia, Mình lại ko lưu ĐT >:D<

20. huongcay

NH co cho vay nang lai dau. Van de la cung khach hang thao go kho khan. Han che phai XL tai san, hanj che gq tranh chap bang Toa an :-bd

Tranhai77 thích điều này.