CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

:D:D:D...:-bd:-bd:-bd ChanPro2015.9.3.0.20.22.

Chỉnh sửa lần cuối: 3/9/15
  2. UHAAMD2021-30

UHAAMD2021-30 Chắn hội Hà Nội

Dạo này chị DẾ lên tivi đều thế, sắp thành tinh tinh màn bạc rồi =))
    (Ấy em nhầm, minh tinh màn bạc >:D<)

3. Nobitaviet05

Nobitaviet05 Hội phó Chắn hội Hải Phòng

Công nghệ lăng xê của BQT LÈO TÔM là đây: Đưa tin lên cả VTV Chào buổi sáng 1.

4. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Có cửa nào chạy ban Tổ chức không để bạn hối lộ 1 suất :-c , thời buổi kinh tế khó khăn, đói ăn nên cơ thể nhỏ bé không chen lấn để vào nộp đơn được :((:((:((

5. cau_ut_mai_choi_1102

cau_ut_mai_choi_1102 Chánh tổng

1 nghệ sỹ tầm thường thì ko thể nào có thể sáng tác được những tuyệt tác kinh điển như thế này được đâu anh nhỉ! quá phiêu cùng cảm giác=))=))=))

Nguyễn Tiểu Thương, DẾ MÈN 80nick75 thích điều này.
  6. Cụ Rùa 2014

Cụ Rùa 2014 Dân đen

ha noi ko voi duoc dau

7. nick751

nick751 Anh Đức - Mai Phương

chánh thì bay về làng thì khai đao thế này đây
    ChanPro2015.9.4.14.42.31.

8. lâu rồi mới được ván ù này ChanPro2015.9.6.6.2.58.

heromediaproSON_NET_BN thích điều này.
  9. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

chạy 1 tỷ đi em:)):)):))

10. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Phần thưởng 1 tỷ mà bác bảo em chạy 1 tỷ thì em đầu tư không có lãi ah ~x( Hay bang chủ Pro bán cho em xuất thi của bang chủ 60M nhé =P~ bác đầu tư 30M bán cho em 60M là lãi gấp đôi rồi :)) :-c :-w

11. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

Mua hả Dế yêu...60m ah=P~...Bin để lại cho nè...khuyến mãi thêm Dế 20m như vậy là 60-20=40m$-)$-)$-)....Ngay,nhanh và luôn nhé:x:x:x
    P/S: Bảng Bin đẹp lắm>:)>:)>:) nhưng vì hoàn cảnh khó khăn,neo đơn=))=)) nên cần bán gấp hoặc sang tên,chuyển nhượng suất thi để mua quà cho gấu và đỡ lại mang tiếng NHỌ^:)^^:)^^:)^...

Ngày 14/09/2015

Bảng 19: Mod08, nasruou, Quy Hoi, KuBin_Love

12. UHAAMD2021-30

UHAAMD2021-30 Chắn hội Hà Nội

Bảng này dễ thở quá còn gì, chị Dế mua 100m vẫn lãi =))

13. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

=P~=P~=P~ báo cáo ban tổ chức Kubin_Love bận đón dâu ko tham gia giải được đổi tên DẾ MÈN 80 luôn và ngay :-bd 40m trao tay ngay khi có thông báo :x >:D<

14. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

>:) riêng xuất của chú chị trả hẳn 101M :-c

15. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Em giờ thành tỉ phú rồi nên mạnh dạn kinh :D , thế này nhé , nếu em thích thi đấu giải của LÈO TÔM lần này anh sẽ đứng ra chuyển tặng bảo nộp phí thay em , nhưng anh chỉ xin được xuất làm chân dự bị giải này cho em thôi .

Đảm bảo với em là chắc chắn em vào đấu giải này vì sẽ có người không tham gia được vì lý do abcde . Nếu không có người đến muộn anh xin nhường xuất thi của anh cho em .:D

OK thì xác nhận vào đây cho anh để tối anh đi cửa sau đến nhà Trưởng Ban Tổ Chức lo vụ này cho em .:D

Nhất cô rồi đấy.\:D/\:D/\:D/

16. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Không phải cứ tỷ phú em mới mạnh dạn đâu anh ah, anh nói thế em ngại chết :"> kể cả em có 102M nhưng khi em thích em vẫn dám trả chú Mộc 101M :D Cái gì đã thuộc về đam mê và mục đích phấn đấu, nếu trong khả năng cho phép thì em sẽ cố gắng đạt được.

Em xin trích nguyên văn lời huynh nói với em thế này: "pải công nhận HNMTV chiều cô Dế nhất SD"
    Vâng em cũng thấy huynh nói đúng anh HN ah, rất cảm ơn anh HNMTV đã dành nhiều ưu ái cho em nhưng em xin nhận tình cảm thôi anh nhé, còn vụ "đi cửa sau" em xin từ chối ah. Gần đây em rất bận, chứ thu xếp được có lẽ anh còn đăng ký sau cả em ấy chứ <:-P Tất cả chắn thủ đã đăng ký thi đấu em biết đều là những người có tâm huyết muốn tham gia giải đấu, họ cũng phải qua 1 đợt chọn lọc của ban TC mới có tên trong danh sách chia bảng, em cũng không muốn vì em thích mà chắn thủ nào đó phải nhường đam mê của mình cho em, với xuất của anh thì em lại càng ko dám nhận ^:)^

P/s : Nhưng nếu bang chủ pro bán xuất thì em ... vẫn mua ah =))=))=))

17. nguyen huy vung

nguyen huy vung Dân đen

chan hoi ha noi co thi vao thoi gian nao day cho xin mot xuat

18. nick751

nick751 Anh Đức - Mai Phương

Sáng sớm mưa rơi khai đao ván
    ChanPro2015.9.8.9.14.24.

19. baokhanh9xml

baokhanh9xml Dân đen

a nao cho em xin it tien dk k a

20. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Ảnh nóng hổi vừa thổi vừa xem đây bà con ơi <:-P

Bức ảnh có tựa đề : SAY QUÁ :^O:^O:^O Lâu lắm em mới mời được Huynh lên truyền hình\:D/
    Bảo em có nhiều rồi mà Huynh cứ cho thêm, ngại chít đi được :"> em xin huynh nhé $-)=))

P/s : Cũng may huynh không xướng nốt cước CLSD - NOBC có sẵn trên tay =)) Không thì hôm nay nick em lọt TOP luôn =))

1.

nammt333, Mission_Impossible75, Mộc Thối5 others thích điều này.