Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

SĐ trở lại mình vưỡn lợi hại như xưa :)):)):))%%-%%-%%-@};-@};-@};-@};- cả nhà
    ChanPro2018.3.30.23.29.0.

maithuyanh0205, heromediapro, pdhien4 others thích điều này.
  2. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

3. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

4. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

@-)@-)@-)tin được không ta, cháu nhiêu tuổi roài? nếu đúng thì chúc mừng nữ vương, HỔ MẪU SINH HỔ TỬ,:)):)):))

5. Em Cứ Thế Đấy

Em Cứ Thế Đấy Tiêu Dao Hội

Vậy hôm nào off chắn hội em cho cháu ra thi tài cùng các chú các bác nhé!

maithuyanh0205, doi_la_the_thoiANH HYE thích điều này.
  6. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

ĐƯỢC THẾ THÌ CÒN GÌ BẰNG:x:x:x

maithuyanh0205doi_la_the_thoi thích điều này.
  7. Kỷ niệm 5 năm thành lập của Chắn Hội Lèo Tôm . Tình cảm Khoai Hà Vô số đối Sân Đình dành cho Chắn Hội.
    Mời ACE vào nhận hàng nhé :

z. z1. z2. z3. z4. z5.

doi_la_the_thoi, muathuvang_vt, pdhien9 others thích điều này.
  8. vas83

vas83 Chắn Hội LÈO TÔM

maithuyanh0205, doi_la_the_thoi, pdhien5 others thích điều này.
  9. heromediapro

heromediapro Chắn hội Lèo Tôm

Lâu lắm iem mới câu được 4 con cá:

ChanPro2018.4.12.9.17.24.WEB.

10. Chắn Hội Lèo Tôm

Chắn Hội Lèo Tôm BQT CH Lèo Tôm

11. danh mục

danh mục Dân đen

The Munmy5 phiên bản Việt
    3E64B0FE-8C6E-48BD-82E0-766F8976C529.

12. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Nhiệt tình với anh em quá.. Đúng là tất cả vì đam mê .. :D
    BQT Chắn Hội Lèo Tôm là những thành viên rất tuyệt vời.. Mình đại diện khách mời cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình của BQT và toàn thể anh chị em CHHLT .
    Buổi kỷ niệm 5 năm thành lập hôm nay thành công rực rỡ.
    Xin chúc cho chắn hội Lèo Tôm sẽ trường tồn và phát triển.
    Trân trọng cám ơn.o:-)o:-)

13. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Đam mê hội tụ, thấm thoắt đã 5 năm.

IMG_20180422_202814. IMG_20180422_202801. IMG_20180422_202843.

14. pdhien123

pdhien123 Chắn hội LÈO TÔM

quyettimvo, Tú Tài Tình8x, muathuvang_vt14 others thích điều này.
  15. cuongmah0911

Cái này là nhờ người chụp hộ. Cây nhà lá vườn, có sao ta dùng vậy. Miễn sao toát lên được cái tình của bức ảnh thôi mà em.:))

quyettimvo, ANH HYE, pdhien3 others thích điều này.
  16. TCSK_CHLT

TCSK_CHLT Chắn hội LÈO TÔM

Lịch thi đấu của các thành viên CHLT ở giải đấu
    Vô địch các Bang Hội lần I

20h00 ngày 03/05/2018
    20h00 ngày 04/05/2018
    Trận 3: @KHO_TIEN18
    20h00 ngày 05/05/2018
    Trận 5: @thuc0989
    Trận 6: @hoo_tal1
    20h00 ngày 06/05/2018
    Trận 7: @Minh Dũng 6886
    Trận 8: @cuongmah0911
    20h00 ngày 07/05/2018
    Trận 10: @vas83
    20h00 ngày 08/05/2018
    Trận 11: @nguyentuanviet
    Trận 12: @anhtuat
    20h00 ngày 09/05/2018
    Trận 13: @Quy Hoi
    20h00 ngày 10/05/2018
    Trận 15: @SON_NET_BN
    Trận 16: @doi_la_the_thoi
    20h00 ngày 11/05/2018
    Trận 17: @whynone
    Trận 18: @ANH HYE
    20h00 ngày 12/05/2018
    Trận 20: @pdhien

Luật thi đấu

• Áp dụng tính năng xin chơi - tính điểm.
    • Ù xuông, thời gian 15s, không nuôi gà.
    • Mức cược 100.000 Bảo.
    • Số ván đấu: 36 ván - 18 ván đổi chỗ (áp dụng cho tất cả các trận đấu).
    • Nếu có 2 người bằng điểm thì người ù sau gần với ván cuối nhất sẽ được xếp trên.
    • Địa điểm tổ chức: Tại các bàn chơi Tri Phủ Đại Lầu - khu Chánh Tổng, bàn chơi chính thức sẽ do Trọng tài sắp xếp và thông báo trên diễn đàn trước giờ thi đấu.

Trân trọng

17. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

18. cuongmah0911

Thân gửi toàn thể ACE CHLT, những người bạn tuyệt vời của tôi.

Ngày hôm qua, tại trận đấu thứ 8 giải đấu giao hữu Ngũ Bang, trận đấu có sự tham gia của tôi, đã xảy ra một sự cố ngoài mong muốn. Đó là những lời phàn nàn từ CH bạn, CHMU, về việc CĐV chat icon trong trận đấu, trong đó đặc biệt nhấn mạnh đến các thành viên CHLT.

Tôi, với tư cách Hội Trưởng CHLT, xin nhận hoàn toàn trách nhiệm trong chuyện này. Tất cả những quyết định từ phía BTC giải đấu đưa ra, CHLT sẽ vui vẻ chấp nhận. Bởi vì rất đơn giản, bản thân tôi, từ gần 7 năm nay, chưa bao giờ nghĩ đến việc kìm chế cảm xúc của các bạn mình trong một giải đấu.

Các bạn của tôi, @XXXCRAZYXXX , @Chậu Mật Ong , @vas83 , @Nguyễn Ngọc Thư, @nguyentuanviet , @muathuvang_vt , @Quy Hoi , @hoo_tal1 , @Bogiavn1... và rất nhiều, rất nhiều nữa, các bạn cùng tôi luôn có thói quen thả icon để biểu lộ cảm xúc của mình. Tôi có một lời chia sẻ rất thật với các bạn thế này: Hãy là chính mình, luôn CHƠI VUI, SỐNG ĐẸP, đừng bao giờ vì bất cứ điều gì mà đánh mất đi bản sắc. Hãy làm điều gì mà các bạn muốn nếu điều đó làm bạn vui hơn.

Tôi còn có rất nhiều những người anh em ở @Chắn Hội Hà Nội , @Chắn hội Hải Phòng , @Tiêu Dao Hội . Bài viết này coi như là một lời xin lỗi nếu như việc ngày hôm qua làm ảnh hưởng đến các bạn. Và ngược lại, đó là một lời kêu gọi sự ủng hộ của các anh em cùng chính kiến.

Tôi yêu các bạn như chính gia đình của mình.

Thân ái.

quyettimvo, _Tàn Chi Lệnh_, pdhien39 others thích điều này.
  19. Mạnh Đức

Mạnh Đức Pháp Chế Tiêu Dao Hội

Cá nhân em hoàn toàn ủng hộ quan điểm của anh @cuongmah0911.
    Chơi để vui, không không vui vẻ thì nghỉ đi, dẹp luôn. Tất cả các qui định chỉ là tương đối. Giải đấu này với nhiều người chỉ là giải đấu đầu tiên ,còn với ae chúng ta nó đã quá quen thuộc. Xin nhắc lại lag bàn chơi là do nhiều nguyên nhân. Hơn nữa hôm qua bàn chơi không hề bị lag, 4 người chơi có ai phàn nàn gì đâu.
    Hãy là chính mình những người anh em của tôi. Hay cứ làm những gì các bạn thích và khiến các bạn vui vẻ. Tất cả chỉ là vui thôi !
    Tôi yêu mọi người !
    **==**==**==

20. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

Nếu một ngày nào đó, trong một trận đấu mang tính đồng đội, mà chỉ có riêng mình ta với 3 đối thủ, mọi người cảm thấy sao ạ? sự việc đó em thấy giống như một trận bóng đá, hay một bộ phim hay mà không có khán giả, không có người xem. Không có hét hò cổ vũ thì nó còn có giá trị gì nữa. từ trước đến nay chắn Hội Lèo Tôm chúng ta luôn mang một tinh thần tập thể cao, những con người từ mọi miền trên tổ quốc. Mỗi lần vào bàn cứ gặp bất kỳ ai mang chiếc áo Lèo Tôm hay anh chị em thân thiết của chắn hội bạn là em lại thấy vui như ra đường gặp được họ hàng, bạn hữu. Và chúng ta lại thả icon chào nhau thể hiện sự thân thiện, rồi trong mỗi trận thi đấu giải, khi ngồi trong bàn thi có được sự cổ vũ động viên tinh thần của bất kỳ một ai đó lại cảm thấy ấm lòng, vì mình đã tự hiểu rằng họ quý mình họ mới cổ vũ cho mình. Họ có yêu quý mình họ mới nói chuyện, không ai rảnh mà đi nói với người dưng. Anh ạ, đó là thói quen, là bản sắc của mỗi người trong chúng ta rồi vậy cho nên em sẽ không bao giờ đi ngược lại với những gì mà mình đã và đang có.

quyettimvo, _Tàn Chi Lệnh_, pdhien26 others thích điều này.