Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Bạn thân mến, cũng không có gì to tát đâu. Tất cả đều là sự chưa hiểu nhau, chưa hòa nhập với văn hóa của nhau mà thôi. Thật ra, mọi việc nếu trao đổi với nhau trên diễn đàn của chanphom.com thì nó hoàn toàn khác bạn ạ. Việc trao đổi trên Facebook HYC nó khác với văn hóa của diễn đàn này nhiều lắm. Tôi nói vậy, mong bạn hiểu xa hơn. Tôi không có ý định chỉ trích bất kỳ ai, mà chỉ muốn khẳng định lại Tôn chỉ_ Mục đích_và Văn hóa của mái nhà chung Sân Đình mà thôi.

Bạn cũng đừng suy nghĩ nhiều về những gì đã qua, chúng ta hãy mở lòng với nhau để đạt được mục đích của mình khi tham gia cộng đồng này. TẤT CẢ PHẢI VUI.

Thân ái.

quyettimvo, thích đàn ông, nammt33323 others thích điều này.
  2. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

#-o Em ra từ lâu rồi mà ông nào lại thêm Em vào,thêm vào bây giờ cứ nóng mắt là chửi nhau,qua đang định chửi nhau thì lại bị khóa comment:-&.Nói chung HYL của Bách bẩn toàn sửu nhi:DKhông thích hợp cho tầm tuổi AE mình Anh ạ.Mà thôi em ra thêm Anh với Ong nùn vào đây :))

quyettimvo, hailam2009, nammt33319 others thích điều này.
  3. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

Hôm qua em viết bài vừa xong thì bị Mod xoá đi, em vẫn bị ấm ức trong lòng. Thế nên kể cả cho Bách có đẹp trai cỡ tài tử em cũng xin phép ra khỏi cái hội ý. Em lại xin phép về với đội của anh @Chậu Mật Ong và anh.;;)

nammt333, doi_la_the_thoi, hoo_tal118 others thích điều này.
  4. dangbotot

dangbotot Tiêu Dao Hội

Anh kịp lưu rồi nha ;)) Tối tối mở ra đọc dỗ giấc ngủ.... Once upon a time 8->8->8->

longzenđa, nammt333, doi_la_the_thoi17 others thích điều này.
  5. Mạnh Đức

Mạnh Đức Pháp Chế Tiêu Dao Hội

Chắc gì đã là mod xóa. Không nhầm HYC còn có cái quần què gì gọi là Kiểm soát viên hay Cộng tác viên gì đó cơ.
    Đã từng cảm thấy hào hứng vì nghĩ đó là nhịp cầu kết nối những người yêu thú chơi tao nhã này trên mọi miền tổ quốc, kể cả không chơi ở sân đình mà chơi ở các trang khác.. Giờ cảm thấy nó như đang bị lạc hướng ,đang bị giật dây bởi một số người. Mất hứng ,chính thức bước ra từ hôm nay !

quyettimvo, nammt333, doi_la_the_thoi15 others thích điều này.
  6. pdhien123

pdhien123 Chắn hội LÈO TÔM

Còn tớ chính thức hôm này ko phải bước ra nữa :)):)):)), vì chưa vào đó bao giờ :)):)):))

quyettimvo, nammt333, doi_la_the_thoi6 others thích điều này.
  7. hailam2009

hailam2009 Hội Trưởng CHMU

Cảm ơn bạn của tôi, hẹn gặp bạn ở buổi offline Chắn Hội Hải Phòng nhé, Thanks all

nammt333, Mod09, pham van tinh3 others thích điều này.
  8. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

chắc là có mấy cái quần rách chưa kịp thay lão Mạnh Đức ạMất hết tiêu chí:Chơi vui-Sống đẹp...

nammt333, doi_la_the_thoi, maithuyanh02053 others thích điều này.
  9. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

:-bd Chuẩn luôn em,toàn mấy thằng bê bi,nâng cà cho nhau.Qua thấy mấy ông truy tìm lý lịch @Quy Hoi mà sợ quá!X_X:-SSP/s .Xin lỗi ACE CHLT cho nhờ chút dđ ạ:D
    Hôm qua chưa kịp đọc comment mà đã xóa mất bài viết....Thằng nào hôm qua nói tao khẩu nghiệp có đi qua đây thì vào xác nhận hộ tao cái,xem tao nói có đúng không?:-&

quyettimvo, nammt333, doi_la_the_thoi8 others thích điều này.
  10. hailam2009

anh xin chú , chú tàn ah. Hôm nào cho anh chịu phạt mấy cốc rượu nhé ...

pham van tinh, nammt333, maithuyanh02053 others thích điều này.
  11. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

Thế hôm nào cho e xin ly rượu chị sauu ơi!

cuongmah0911, nammt333, maithuyanh02052 others thích điều này.
  12. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

Lão xấu tính y như tôi

cuongmah0911, nammt333, maithuyanh02053 others thích điều này.
  13. Tôi vừa ngồi ngoài chém mấy ae mà bị nik @hoanglangtu2804 nó sút cả mấy ae, mie nó nik nghe đẹp mà sóng bẩn vãi nùn.
    P/S; mà ae chém có động chạm nùn đến nó đâu mới đau, đấy là trên V mà nó còn sút. Đề nghị halam2009 xem lại tư cách thành viên nhé

maithuyanh0205, nammt333, doi_la_the_thoi3 others thích điều này.
  14. hailam2009

Cảm ơn anh , em sẽ báo pháp chế nhắc nhở và xử lý thành viên này . Trân trọng

15. UHAAMD2021-18

UHAAMD2021-18 Trưởng ban Pháp chế CHLT

Không muốn nói nhưng vẫn phải lên tiếng. Đề nghị BQT chắn hội MU phổ biến lại luật lê, cách ứng xử cho các thành viên của chắn hội. Tôi chưa nhìn thấy màu cơ MU ở đâu, nhưng rất nhiều người nhận thấy nhiều thành viên của MU quá xấu. Khoác trên mình cái avartar chắn hội nó phải xứng, đừng để nó tụt xuống chân. Tôi thành viên Haoduy799 chửi bậy, tôi chỉ nhắc nhẹ một câu cởi áo ra.

maithuyanh0205, thuc0989, nammt3335 others thích điều này.
  16. hailam2009

Cảm ơn bạn, xin bạn vui lòng cho biết thành viên MU nào chơi xấu hoặc có hình ảnh bạn gửi cho mình ở topic Chắn Hội MU nhé, đây là topic của Chắn Hội Lèo Tôm bạn vui lòng không comment tại đây, còn bạn nói như thế này mình không có căn cứ để nhắc nhở anh em. Cảm ơn bạn đã góp ý . Trân trọng

Chỉnh sửa lần cuối: 8/5/18
    maithuyanh0205, pham van tinh, cuongmah09112 others thích điều này.
  17. quoctrungpro3

quoctrungpro3 Thổ địa

Cảm ơn bạn đã góp ý! Chúng tôi sẽ làm ngay điều này
    Nhưng mong bạn góp ý đúng chỗ giùm đc không? Đây là khu bang hội Lèo Tôm mà.
    1 vấn đề nữa là tại sao bạn khẳng định thành viên đó thuộc Chắn hội MU?có số định danh không ạ? Có tên nick trong avata không bạn!
    Trân trọng!

18. hoanglangtu280485

hoanglangtu280485 Chánh tổng

cám ơn anh phổ biến. e chưa biết trên Vương như vậy. e đút vì không biết ai nói bậy nên cứ sút. sau khi đó e đã xin lỗi ai e sút nhầm. e sẽ rút kinh nghiệm a nhé

19. hailam2009

em đã nhắc nhở bạn ấy, có cơ hội anh cho bạn ấy chuộc lỗi mấy chai anh Ngư Ông bắt cá nhé !!!

maithuyanh0205, pham van tinh, cuongmah09112 others thích điều này.
  20. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Gửi bạn @Điệp Già ,

Chắc bạn sẽ thắc mắc vì sao tôi xóa bài viết của bạn ở đây phải không ạ? Lý do thì rất đơn giản thôi, chắc bạn là người mới nên chưa nắm rõ, CHLT hay nói chính xác là diễn đàn CHLT là một diễn đàn mở. Chúng tôi nhiệt liệt hoan nghênh tất cả các ACE, không phân biệt Bang hội hay bất cứ tổ chức nào, vào chém gió, chém tít mù, chém tung giời cũng vẫn ok, miễn sao làm mọi người vui vẻ, thoải mái.

Bạn thấy đó, các tranh luận bên trên của các bạn tôi, đến từ các bang hội suy cho cùng vẫn xuất phát từ sự việc hôm qua. Cứ để các bạn tôi tranh luận, thậm chí bày tỏ tất cả quan điểm của mình, dù đúng dù sai cũng tới chung một mục đích là hiểu nhau hơn, giúp nhau tốt hơn mà thôi.

Bài viết của bạn, tuy bông đùa, nhưng có vẻ như không phù hợp vào lúc này. Tôi xin phép được xóa nó đi. Hẹn gặp lại và luôn chào đón bạn ở các bài viết khác trên diễn đàn Lèo Tôm.

Trân trọng.