[Hướng Dẫn] Hướng dẫn tra cứu thông tin về bảo

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi forumadmin, 5/10/11.

1. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

:-/:-/:-/

2. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Tại có 1 người cực kỳ tốt bụng nhưng lại không biết đọc tiếng Anh . Người ấy gọi DevMaster với cái tên thân thương là Đép Mát và Đep ...
    :-SS

3. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

:))=))

daica5555 thích điều này.
  4. Lệnh xoá sổ

Lệnh xoá sổ Học chơi

Gọi Đép ơi, rồi mong Mod04 khắc phục ^:)^

5. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

oạch ĐÉP và mod04 là 1 mà :))

6. chipchip

chipchip VITCON

;;) Vấn đề tặng bảo không có sự cố gì từ khi khắc phục ở Khai Đình, vì vậy chủ đề này sẽ được mình đóng lại!

7. EmXinNhe

EmXinNhe Học chơi

Không phải lúc nào cũng đi mua Thẻ để nạp được Mod ạ! Nghiên cứu cái vụ nạp thẻ bằng tin nhắn đi! tạm thời cho mạng Viettel và Vinaphone là được roài! hết tiền chơi chả nhẽ đi lập ID mới!

hoang minh thong thích điều này.
  8. Hoa Bỉ Ngạn

Hoa Bỉ Ngạn Dân đen

có nạp Bảo bằng tin nhắn được ko Mod ơi ! vừa hết Bảo mà đúng lúc đang máu chơi, đi mua thẻ ko đc. chán quá !

9. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

sandinh.net chưa có dịch vụ nạp bảo bằng SMS ban ạ :D

10. Mod09

Có lẽ là Sân đình sẽ chưa làm dịch vụ nạp qua SMS bạn ạ !
    - Thứ nhất là nó hay bị lỗi (do phía nhà mạng)
    - Thứ 2 là chi phí để các chắn thủ nạp qua SMS sẽ tốn kém gấp 3 lần nạp qua thẻ (do phía nhà cung cấp đầu số).
    Các bạn chỉ sét tới cái tiện ích của nó mà không biết được những rắc rối và bất cập mà nó mang lại !
    Khi nào xử lý được 2 vấn đề trên Sân đình sẽ mở chức năng này !
    Cám ơn bạn !
    Chúc bạn chơi vui và tạm bằng lòng với những gì đang có nhé , Sân đình luôn có thể tốt hơn !

11. Cách đây ko lâu tớ có nạp thẻ Mobi 50k. Đánh mã số xong có 1 dòng chữ đỏ thông báo lỗi và ko + bảo vào tài khoản. Sau đó tớ nạp lại thì báo thẻ ko hợp lệ hoặc đã sử dụng. Như vậy hình như là mất cả chì lẫn chài @_@. Phone cho Mod ngay lúc đó nhưng hình như Mod bận ko nghe máy :-P. Cũng chẳng biết làm thế nào nữa nên thôi. Giờ nhắc lại vấn đề cũ chút rất mong Mod để ý giúp ae chúng tớ. Chứ lại như thế nữa thì... Hix. Cào thẻ nhiều lộ vợ mắng chết :))

Bleu De Chanel TDT 1985 thích điều này.
  12. e vừa nạp Việt theo phát ăn ngay :)

13. Thì tớ cũng nạp nhiều rồi. Cũng ăn ngay. Nhưng có lần ý là bị thế là mất luôn. Căn bản là nạp Mobi cho nhanh. Đánh 1 lần số thôi khỏi phải mã thẻ ~P

14. Quên chưa khen. Đẹp zai thế :x

15. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Với những trường hợp thẻ Cào nạp vào hệ thống mà không thành công, các bạn vui lòng hãy giữ lại thẻ (số seri của thẻ cào), gọi điện lên tổng đài, hay tạo một cuộc hội thoại với các mod đồng thời cung cấp số seri của thẻ để được hỗ trợ.

Trường hợp này thi thoảng vẫn xảy ra do hệ thống phía đối tác của Sân Đình gặp sự cố, và các trường hợp xảy ra khi gọi điện lên tổng đài hỗ trợ đều được giải quyết trong thời gian sớm nhất có thể.

Thân;

16. tks b ! Ngày xưa t đz lắm, bây h đỡ nhiều rồi :-P

17. Hot bot hot boy. Tuyệt thật. Càng nhìn càng giống con Nhị Sách <:-P

Bleu De Chanel TDT 1985_Thu Hương_ thích điều này.
  18. BAC NINH CITY

BAC NINH CITY Dân đen

:)) ko phai la giống, ma la chính xác con nhị sach lun;))

19. Mod09

Các bác thật là ......
    Thiên tài là người mà làm được việc mà trong tỉ người mới có 1 người làm được !
    Nhan sắc của bác ấy cả thế giới được mấy người , đừng có ghanh tị quá 8-X

20. kaka, nhan sắc có hạn nhưng thủ đoạn có thừa ;;)