[Hướng Dẫn] Hướng dẫn tra cứu thông tin về bảo

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi forumadmin, 5/10/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Do số lượng share trên facebook là rất nhiều nên có thể thiếu sót mong các bạn thông cảm.
    Những bạn đã share vui lòng lên facebook comment ID của mình để có thể nhận bảo thưởng vào chiều nay nhé.

2. H_I_E_P

H_I_E_P Chắn hội Hà Nội

Xichlo ID 257604 ngheo qua ko con k de vao choi ne MOD9 oi...thuong cung bi cat.huhuhu

3. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Hi ! Tại acc Xích Lô lâu rồi không chơi nên em không vào thưởng bảo !
    Đã cộng bảo cho ACC này của bác rồi đấy ạ !

4. xa0khan

xa0khan Học chơi

5. phuongthao14122007

phuongthao14122007 Chánh tổng

Các mod cho mình hỏi làm thế nào để có thể vay được bảo của San đình trong này. Mình thường chơi chắn ban ngày ở cơ quan, rất khó ra ngoài để có thể nạp thẻ, San đình có cơ chế nào cho người chơi có thể vay bảo trong ngày được không.

6. Lệnh xoá sổ

Lệnh xoá sổ Học chơi

Có các thao tác sau:
    1. Trong 1 tháng trước thời điểm vay, mỗi ngày bác phải cào 1 thẻ \m/ (100k nhé)
    2. Vào mục Hộp thư, tạo cuộc hội thoại mới. Người nhận hội thoại: Lệnh xóa sổ (hoặc ai đó bác muốn vay) và viết đơn vay (tùy số lượng) :))
    3. Cam kết trả gốc + lãi :x
    4. Chờ ~ 3 - 5 phút 8-> và hy vọng đơn được duyệt.

Thêm điều kiện quan trọng:
    Bác phải là "Thành viên gắn bó và đang xây dựng Sân Đình ngày càng tốt đẹp hơn" (:|

==> Done!

7. chipchip

chipchip VITCON

Đây là bạn mở kinh doanh ah?

8. Lệnh xoá sổ

Lệnh xoá sổ Học chơi

Chưa hiểu ý Dev?

9. phuongthao14122007

thế là yêu cầu phải nạp mỗi ngày 1 thẻ 100k hở mod. Mình cũng chưa nạp nhiều lắm đâu, mình cũng mới chơi chán được 3 tháng ở sân đình thôi, cũng nạp được tầm hơn 2tr rồi, có được đáp ứng điều kiện vay ko nhỉ

10. Lệnh xoá sổ

Lệnh xoá sổ Học chơi

Ha ha ha,
    Lệnh mỗ chém cho vui thôi.
    Chứ điều kiện các Mod nắm chứ.
    Tốt nhất bác Call theo mấy Sđt trong Ngân hàng ý. Sẽ có hướng dẫn cụ thể. :x

11. phuongthao14122007

he he, hoa ra toa lừa tình moa hả. Mình hỏi để biết thủ tục xem thế nào, chứ nhiều khi đang rỗi ngồi chơi cơ quan hết xiền nghiwx cũng bực ơi là bực mà không làm thế nào được.

12. Do Manh

Do Manh Học chơi

Theo em,tot nhat truoc khi di lam bac mua lay cai the.phong khi het tien.chu vay muon chang hi vong j dau bac a.

13. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Hình như chưa có tiết mục vay (ứng) Bảo? Vả lại, nếu có thì phải là chỗ tin tưởng (kiểu như thành viên VIP, đã được xác minh) thì mới được vay.

_Thu Hương_ thích điều này.
  14. aaacsb1

aaacsb1 Học chơi

Ai biết chỉ hộ cách đổi số tiền cược với

15. Đặng Thị Hằng

Đặng Thị Hằng Chánh tổng

Bạn kick vào phần "Cài đặt" sẽ hiện lên 1 bảng có phần "Cược Bảo, chỉnh Time"....
    Kinh nghiệm bạn càng cao thì mức cược sẽ càng cao. Riêng ở dưới dân làng thì cược max la 5k thôi

16. aaacsb1

aaacsb1 Học chơi

nhưng ko thay đổi được số tiền bạn ạ

17. Đặng Thị Hằng

Đặng Thị Hằng Chánh tổng

Sao lại không đổi được. Ah! nếu đang có Gà thì phải đợi hết Gà mới đổi được bạn nhé.

18. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

còn vấn đề này nữa :D
    đánh ở làng thượng ,hạ...cước to nhất chỉ là 5k ...đổi vào đâu dc nữa :))

19. HẤP_DIÊM

HẤP_DIÊM Học chơi

mod oi cho tôi hỏi luât nay....lên bài 6 chắn rồi mà chờ chi(1) luôn mở cây đâu tiên là chi(1) không phải của mình có được ù không????...ván bài đó xẽ ntn khi cài đặt không ù dưới 4 điểm????
    Ai biêt cho tôi ý kiến với ...cảm ơn..​

20. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Không ù được bạn nhé !
    Bạn có thể ăn chắn rồi đổi chờ mà không bị bắt lỗi bỏ ù !
    Chúc bạn chơi vui !