[Hướng Dẫn] Hướng dẫn tra cứu thông tin về bảo

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi forumadmin, 5/10/11.

1. Cụ Lý Chánh

Cụ Lý Chánh Dân đen

mình đã nhận đủ Bảo :x
    thank các Mod, nhân tiện nhờ các Mod close dùm topic:x

2. mod05

mod05 Administrator Ban quản trị

Em vừa kiểm tra lại. Đúng là có giao dịch Nạp Bảo qua thẻ MobiFone lúc 2012-08-16 20:41 với số seri anh cung cấp, và trên hệ thống của MobiFone đã gạch thẻ này nhưng hệ thống của Sân Đình lại ghi nhận kết quả là giao dịch thất bại (nên không cộng Bảo cho anh).

Trường hợp lỗi như này mặc dù rất hiếm gặp nhưng không phải hoàn toàn không có. Rất mong anh thông cảm cho ạ.

Em đã cộng lại Bảo cho anh rồi.
    Cám ơn anh đã thông báo.
    mod05

3. lindalye

lindalye Dân đen

Vào chơi chắn mình thấy http://sandinh.com có ghi chức năng Chuyển bào nhưng chưa thấy cập nhật để sử dụng chức năng này? Admin cho hỏi khi nào chức năng này mới được đưa vào sử dụng vậy?

4. lindalye

lindalye Dân đen

sao không ai vào trả lời câu hỏi của mình thế nhỉ?

5. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

Bạn tìm trong diễn đàn nhé.Mod đã trả lời câu hỏi này nhiều lần rồi mà bạn.Chức năng chuyển bảo sẽ sớm ra mắt nhưng việc cần thiết trước mắt bây giờ là sửa những lỗi nhỏ để sân đình hoàn thiện hơn...~x(

6. hanh7791

hanh7791 Học chơi

Tôi có chút thắc mắc muốn các Mod xem xét: Ngày 1/9: tôi nạp 2 lần là 70n=10tr500 bảo. Ngày 2/9: 9h46 nạp 100n=23tr500 bảo ( tôi nghĩ 10tr gốc + 10tr km 100% + 3tr500 km 50% cộng dồn của ngày 1/9 ), 11h11 nạp 100n=20tr bảo. Nhưng 10h07 sáng nay tôi nạp 20n thì chỉ đc 3tr bảo ( 2tr gốc và 1tr km 50% ) chứ k đc km cộng dồn của 2/9. Như vậy là sao hả Mod?

7. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cộng dồn chỉ xét trong ngày bạn nhé !
    Nếu bạn nạp đạt mức Km cao hơn trong ngày bạn gọi điện cho các mod để kiểm tra !
    Chú ý là chỉ xét các ngày trước ngày 3/9 , sau ngày 3/9 Sân đình đã có chế độ cộng dồn trong ngày hoàn toàn tự động và cộng dồn vào cuối ngày !

8. lindalye

lindalye Dân đen

Công nhận là thua liên tục, càng nạp thẻ nhiều lên bài càng xấu và khó ù quá

9. chu thanh nam

chu thanh nam Học chơi

alo mod xem giúp em với . sao em chưa được giải khúc khích ở Hội Lang nhỉ

10. hatanhtach

hatanhtach Dân đen

Mod ơi cho em hỏi: bây giờ nạp thẻ còn khuyến mãi không ạ??? sao thấy đã gỡ thông báo rồi
    (hôm nay 4/9) trước đó em thấy thông báo khuyến mãi đến 7/9 cơ mà????

11. huongcay

huongcay GĐ Tập Đoàn Nhai

Hôm trước khi SĐ bịu chặn, BQT có thông tin sẽ có đợt chăm sóc đặc biệt. Tuy nhiên chưa thấy thông báo cụ thể. Hơn nữa thời gian khuyến mại còn mấy ngày nữa chưa kịp nạp thêm Bảo thì bị chặn. Vậy đề nghị BQT SĐ xử lý vấn đề này thế nào xin cũng thông báo cho AE đc biết nhé.

12. bolobala70

bolobala70 Dân đen

13. anhthangqb12

anhthangqb12 Dân đen

tai sao noi khuyen mai tu ngay 25/9 ma 21gio ngay 26/9 minh nap 200ngan chi duoc 20 trieu bao. giai thich ho minh voi.

14. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bạn có thể vào ngân hàng các giao dịch nạp bảo để kiểm tra nhé
    Log của bạn đây :
    26/9/12 22:02 Nạp Bảo qua thẻ VTC Online: 100.000 VNĐ (khuyến mại cộng dồn) +20.000.000 20.000.000
    26/9/12 21:04 Nạp Bảo qua thẻ VTC Online: 100.000 VNĐ (khuyến mại) +20.000.000 20.000.000

15. tung_vip

tung_vip Học chơi

mod oi cho toi vay 10trieu dc hok ha may mod

16. Aiai123

Aiai123 Học chơi

uk dy an cap ma choi

17. Aiai123

Aiai123 Học chơi

ai biet dang ky choi choi chan bao toi vs

18. tung_vip

tung_vip Học chơi

an cap kieu gi dc tien ha o trong day lam sao an cap dc

19. bi2 vien

bi2 vien Lý trưởng

Các bạn đọc ở toppic này đi...có tín hiệu vui đấy, chuyển bảo, vay bảo là yêu cầu chính đáng của thành viên thôi, nhưng nếu bqt làm ko chặt chẽ sandinh sẽ biến thành sân chợ mất...;)

20. hettien005

hettien005 Chánh tổng

het tien thi dc nghi som.