[Hướng Dẫn] Hướng dẫn tra cứu thông tin về bảo

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi forumadmin, 5/10/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn thử kiểm tra lại mạng của bạn xem có sao không .Và lần sau nếu trong quá trình nạp thẻ bạn nên để ý xem giao dịch đã thành công hay chưa?nếu có vấn đề gì bạn có thể gọi điện cho các mod để bọn mình xử lý nhé.

2. ChanProST1

ChanProST1 Học chơi

mang van binh thuong Mod ak nhung bay gio bam vao mui ten xanh no van bao ket loi may chu bi ngat

3. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn thoát ra và đăng nhập lại là ok.Bạn có thể ghi sđt của bạn lên đây để chúng tôi gọi hỗ trợ cho bạn nhé.

4. ChanProST1

ChanProST1 Học chơi

thoat ra vao lai nhieu lan roi sdt 0988793154

5. HakVuong88888888

HakVuong88888888 Học chơi

bạn thử vào check lại xem là đã nạp bảo thành công chưa?

B_Bear thích điều này.
  6. ChanProST1

ChanProST1 Học chơi

nap thanh cong roi ma sao van k co bao

7. Mod07

Mod07 Moderator

Nếu nạp thành công bạn có thể ấn vào chơi chắn sau đó ấn vào 2 mũi tên màu xanh góc trên bên trái là sẽ có bảo. Nếu không được bạn thoát hẳn nick ra vào lại là chắc chắn có nhé.

8. ChanProST1

ChanProST1 Học chơi

tai sao toi bam vao mui ten cap nhap bao no cu bao la ket noi den may chu bi ngat.Chanpro dang cap nhap lai.... the la the nao ha Mod

9. Giahuy161212

Giahuy161212 Học chơi

mình kũng như vậy nạp bảo mà không thấy có bảo là sao?

10. Giahuy161212

Giahuy161212 Học chơi

sdt 0988740691

11. Giahuy161212

Giahuy161212 Học chơi

mình nạp thẻ viettel và gọi cho tổng đài hỏi là dã được nạp vào game mà sao xem giao
    dịch nạp thẻ không thấy có mod à

12. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

để mai đi bác Mod sẽ gửi lại mà:D

13. Giahuy161212

Giahuy161212 Học chơi

14. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn liên lạc trực tiếp vào số hỗ trợ của mod nhé. Trong trường hợp này bạn gửi thông tin về thẻ cào cùng tên nick của bạn vào các số hỗ trợ các mod sẽ kiểm tra. Nếu đúng như bạn nói thì bạn sẽ được cộng lại bảo. Mong rằng bạn sẽ liên lạc trong thời gian sớm nhất.

15. phanthanh

phanthanh Học chơi

Mod ơi hướng dấn cho mình cách cập nhật khuyến mại khi được cộng dồn với

16. sinhpx

sinhpx Học chơi

minh nap bao ko dc..
    phien mod kiem tra giup acc: sinhpx

17. EOS 1Ds Mark II

EOS 1Ds Mark II Dân đen

Xin Mod giúp em em nạp thẻ sáng nay 8/3 lúc 08:14 Thẻ 100k (tức là thẻ 600k) Trong đợt khuyến mại mà sao mình ko nhận đc 150% của thẻ 100k nhỉ? mà chỉ nhận đc 100% thôi... Mod giúp em nhé! em đang định nạp tiếp thì phải dừng lại.

Các tệp đính kèm:

• 001.
      Kích thước File:
      338.4 KB
      Lượt xem:
      0
  18. Bkt Pro

Bkt Pro Học chơi

Bồ đội phí quá nạp cái thẻ 100k vào buổi sáng nên ko đc 100% rồi còn cái sáng nay mới nhận đc 100% KM thôi 50% chưa thấy đâu.

19. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

bạn ơi cộng dồn ở đây là cộng dồn tất cả các thẻ bạn nạp trong ngày chứ ko phải cộng tất cả các thẻ bạn nạp trong đợt khuyến mại đâu nhé :)

mod03mod09 thích điều này.
  20. chien dau nao

chien dau nao Học chơi

Kính gửi Mod,
    Hôm qua tui chuyển khoản từ TK Maritimebank của tôi (có số đuôi 0079) vào TK VietcomBank của Sân đình; chuyển tiền đã thành công để nạp cho ID của tôi là 721553; nhưng đến tận hôm nay tôi vẫn chưa thấy TK sân đình của tôi được tăng bảo. ID của tôi là 721553