[Hướng Dẫn] Hướng dẫn tra cứu thông tin về bảo

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi forumadmin, 5/10/11.

1. congaday567

congaday567 Học chơi

2. thu_buồn80

thu_buồn80 Dân đen

bao giờ có khuyến mại vậy ad

3. Gabeodaibang

Gabeodaibang Dân đen

Sao toi duoc 5000 kn roi ma ko thay duoc bao nao the bac?

KuBin_Love thích điều này.
  4. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

hiện tại BH TBTL chưa đc thành lập nên mọi quyền đảm bảo cho ace vẫn còn hạn chế...mong bạn luôn gắn bó và tham gia vào bang hội để bang hội sớm vào hoạt động và cùng phát triển theo chắn phỏm...chúc bạn chơi vui.
    Thân ái

5. Hi everybody

Hi everybody Dân đen

mod ơi gần tết rùi, nhanh chóng xử lý lỗi thẻ vcoin đi cho ae nạp với, có thằng bạn tài trợ 5 cái thẻ 200 mà không nạp được

6. max.obama

max.obama Học chơi

sao nick cua toi hien len vay bao ma click vao lai hien la giao dich that bai ban con no bao ma lich su ghi la khong no bao

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, mình vừa kiểm tra thì bạn đang còn nợ Bảo. Hiện tại trong log giao dịch ở phần Ngân Hàng đang có lỗi nên khi bạn vào đó kiểm tra không thấy hiện lên thông tin nợ Bảo. Bộ phận kỹ thuật của Sân Đình sẽ sửa lỗi này trong thời gian tới bạn nhé. Chúc bạn chơi vui vẻ và may mắn.

8. a0988508686

a0988508686 Dân đen

Mod1 ơi kiểm tra cho mình đi nhé! mình trả bảo ko đc, đánh hết rồi nên mình muốn mod cho mình mượn thêm 50m nữa thoe đúng trương trình vay bảo là 100m nhé. cảm ơn mod nhiều

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, trường hợp này em đã xử lý rồi nhé.

10. 0988732574

0988732574 Học chơi

Muốn có công thần phải nạp thẻ mới có :))

11. xososd

xososd Lý trưởng

Nhờ Mod giúp đỡ !!!!!

Tiếc ván bài quá Mod ơi :((:((:(( , sao lại thế này , khổ thân quá . thua tha nhiều quá mod ơi .
    Em đã hô Chì Bạch Thủ rồi mà Mod

https://chanphom.com/replay?l=l1np0liu_12kx

xososd.

Các tệp đính kèm:

• xososd1.
      Kích thước File:
      245.1 KB
      Lượt xem:
      0
    • xososd2.
      Kích thước File:
      213.9 KB
      Lượt xem:
      0
    nammt333 thích điều này.
  12. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Khổ thân mèo già , ván bài mất 1,4 tỉ bảo . @Mod01 . @Mod07

13. Mềnh lần sau cũng ù không xướng thoát ra báo cáo mất mạng thì mod sẽ bù, :x mod

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. HàNộiMùaThuVàng

Bạn nói cũng có lý nhưng cũng phải xét theo nhiều phương diện , thứ nhất 4 người này chưa gặp nhau ngoài đời bao giờ ,cũng không có giao lưu số điện thoại của nhau , rất ít khi ngồi cùng nhau trên Vương Phủ và bạn Nick xososd này là lần đầu tiên kêu nhờ Mod hỗ trợ . (cái này Mod là người biết)

Đây là vấn đề do mạng người chơi bị lag nên từ trước đến nay Sân Đình chỉ hỗ trợ 1 lần . và hỗ trợ chỉ 1 phần nào của ván bài đó thôi. (Gà là người khác ăn rồi)

Còn Nếu mà như bạn nói là người chơi làm 3 cái trò mèo để được Mod cộng bù bảo thì có luật là Khóa Nick Vĩnh Viễn , Lột hết bảo .

p/s : bạn nên lấy Nick chính của mình để commen , sống là phải đoan trang

Các tệp đính kèm:

• sd.
      Kích thước File:
      346.7 KB
      Lượt xem:
      0
    • sd1.
      Kích thước File:
      335.6 KB
      Lượt xem:
      0
    • sd3.
      Kích thước File:
      314.9 KB
      Lượt xem:
      0
    • sd4.
      Kích thước File:
      351.2 KB
      Lượt xem:
      0
    • sd5.
      Kích thước File:
      278.2 KB
      Lượt xem:
      0
  15. Ờ mà tớ cũng mong cho mod bù bảo để cả san đình được ăn theo. Cứ mất mạng thì báo cáo, lý do gì đền cho người này mà không đền cho người kia, gọi là mạng thì đâu biết đc mất thật hay mất giả, chả biết đằng nào mà lần. Nic chính hay nic phụ phát biẻu thì cũng khối người dùng đau chỉ mình tớ đâu bạn.

16. Để em kiếm vài ván thoát trước khi xướng mod bù luôn cho em nha, em cũng đang về mo đây,
    Anh em nào có bị kiểu này tranh thủ báo cáo đi còn được bù bảo

17. HàNộiMùaThuVàng

:-bd:-bd:-bd được hỗ trợ 1 đến 2 ván trong đời .

saigon_1102 thích điều này.
  18. cachep_hoarong86

cachep_hoarong86 Chánh tổng

Nhờ mod kiểm tra giúp e bài e lên 5 chắn đợi bthu 9s mà khi lên e bấm ù ko ù đc trong khi mạng vẫn btinhf thường ko có vấn đề j cả
    0" class="" style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; border: 0px; width: 746px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: 'Helvetica Neue', Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px; line-height: 19.999979019165px; background-color: rgb(255, 255, 255);">
    29/05/15 16:05 Sân Đình/Bàn 30, cược 1000000. Củ khoai lang vào gà 3000000, nammt333 vào gà 3000000, Ha noi xua vào gà 2000000, Tú Tài Tình8x vào gà 1000000. nammt333 ù [Bạch thủ Bạch định Tôm] 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); vertical-align: middle; text-align: right; color: red;">-15.000.000 99.286.000
    ChanPro2015.5.29.16.5.22.

nammt333Nguyenhoavinh thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, mình đã kiểm tra ván bài này của bạn. Bạn đã bị đứt kết nối từ khi bốc lên cây chichi thứ 2 nên khi 9s lên bạn không bấm ù được. Rất mong bạn thông cảm vì đây là lỗi do kết nối internet của bạn chứ không phải do lỗi của Sân Đình nên mình không hỗ trợ bạn được nhé.
    Đây là link ván bài đó:
    https://chanphom.com/replay?l=l1np3t8y_fgd

20. thanhyt73

thanhyt73 Dân đen

cho hỏi có chuyển được bảo từ nick này sang một nick khác được không