Kênh VTV chắn hội lèo tôm"truyền hình trực tiếp giải chắn hội lèo tôm-tứ hải giai huynh đệ"

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi chanvagai123, 25/2/14.

1. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

THÔNG BÁO

Ngày 11/03/2014, sẽ diễn ra 2 trận bảng C, D vòng 2 giải đấu "Chắn hội Lèo Tôm - Tứ hải giai huynh đệ"

Lúc 21.00 tại Huyện đường, pass: chlt (bàn chơi do Trọng tài sắp xếp và thông báo)
    Bảng C: Thuyvipbn, Chậu Mật Ong, Sondat, Hai75
    Trọng tài: chanvagai123, Phóng viên: PhongVan
    Lúc 20.30 tại Huyện đường, pass: chlt (bàn chơi do Trọng tài sắp xếp và thông báo)
    Bảng D: Quy Hoi, xxxcrazyxxx, Máy chém SĐ, Mr.giang2010a
    Trọng tài: Muathuvang_vt, Phóng viên: Heromediapro​

Đặt cược 50.000 bảo, ù xuông, đánh 32 ván, 16 ván đổi chỗ.

Đề nghị các trọng tài có mặt trước 15' để chuẩn bị: cài đặt bàn chơi, đặt pass, thông báo lên diễn đàn và mời người chơi vào bàn.
    Mời ACE vào cổ vũ nhiệt tình cho các chắn thủ.
    Chúc các chắn thủ bình tĩnh tự tin thi đấu, đạt kết quả tốt %%-

Trân trọng!

Do lỗi của BTC khi phân bảng thi đấu cho Caotay818 vào ngày thứ 3, do vậy sẽ đổi Caotay818 cho Quy Hoi.

Rất xin lỗi các chắn thủ còn lại trong bảng.

Chỉnh sửa lần cuối: 10/3/14
    danong50hn, caotay818, cuongmah09112 others thích điều này.
  2. danong50hn

danong50hn Chánh tổng

THông báo nên c
    THÔNG BÁO này Thắng nên đăng cả trên CHHN và CH Kinh Bắc cho tất cả tiện theo dõi .

Phong VanXXXCRAZYXXX thích điều này.
  3. Phong Van

Phong Van Hội chắn Nam Định

Èo. Mềnh có duyên với việc đưa tin nhể? :))

XXXCRAZYXXX thích điều này.
  4. heromediapro

heromediapro Chắn hội Lèo Tôm

Xin cảm ơn tất cả mọi người đã cổ vũ cho anh em chúng tôi^:)^^:)^^:)^. Một trận đấu giàu cảm xúc và rất căng thẳng đến phút cuối, tôi may mắn có chiếc vé vào vòng tiếp theo. Chúc cả nhà ngủ ngon %%-@};-!

kiepngheo2232, caotay818, Q_CKOI3 others thích điều này.
  5. XXXCRAZYXXX

Cảm ơn chú góp ý

6. kuhim11

kuhim11 Học chơi

Tối mai anh Ong thi đấu ko biết thế nào đây. Cố lên nhé

7. Toetmat_KAKA

Toetmat_KAKA Học chơi

:-O:-O:-OSững sờ...1 cảm giác thảng thốt đến nghẹt thở, Toet đã chơi với 200% sức lực và...k thể tin nổi vào bảng thông báo kết quả ván đấu. Chia tay giải đấu trong đớn đau...Toet xin lỗi những ng bạn đã thất vọng về Toet^:)^
    Hết trận đấu Toet k thể ra khỏi phòng, bất động Toet ngồi đó:-?:-?&:-?. Cám ơn 1 ng bạn đã ở lại cùng Toet, Toet đã k thể thực hiện đc lời hứa đi cùng bạn đến trận cuối cùng. Chúc bạn %%-%%-&**==
    A 116, chúc a thành công nhé, thực ra nếu Toet có vào đc cũng chỉ là do may mắn thôi, a mới thực sự xứng đáng.
    Xin lỗi Cop cai, sự sơ suất của tôi đã cướp đi quyền hy vọng của bạn. Đừng giận tôi nhé^:)^^:)^^:)^. Phía trước còn nhiều @};-@};-@};-chờ bạn. Lần nữa mong bạn thông cảm mà k trách cứ tôi.
    Chia tay, Toet chúc giải đấu thành công, chúc các chắn thủ may mắn, chúc bạn tôi mang lại niềm vui cho Toet. Và Toet chân thành cảm ơn mọi ng đã cổ vũ.^:)^^:)^^:)^
    Trân trọng. Toetmat_KAKA

NamChinh2236, danong50hn, mrgiang2010a13 others thích điều này.
  8. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Toetmat thua có lẽ do chưa quen với áp lực thi đấu, một điều rất đơn giản chỉ là một cú Clic chuột nhưng Khoai cũng đã phải trả giá nhiều rồi.. cảm xúc , Ai cũng phải trải qua, đường đến vinh quang đâu có bằng phẳng... Cái gì cũng có giá của nó, thời gian rèn luyện...chịu đc áp lực cuộc chơi, cân đc não ở mọi tình huống kể cả cược max ở vương cũng ko nhiều chắn thủ làm đc.. nếu ngoài đời đc một lần rút kinh nhiệm có khi còn phải trả giá đắt gấp nhiều lần phí chơi game.. để đến đc vinh quang ai cũng vấp ngã, ván bài này cũng tựa như cầu thủ tự đưa bóng về lưới nhà mà dâng chiến thắng cho đội bạn THôi đừng buồn... Xin chia buồn với Toét.. Hẹn gặp lại ở những gải đấu sau.. Toetmat rất nhiệt tình với anh em trong giải đấu. Nếu có dịp mong đc giao lưu. Thank

NamChinh2236, danong50hn, cuongmah091110 others thích điều này.
  9. muathuvang_vt

muathuvang_vt Trưởng Ban TC_CHLT

KAKA toet ơi, tham gia bang hội hổ báo nhé ;)>:D<. MTV cũng chuyên gia bj ù láo với báo:">, cũng chỉ vì những bất cẩn ko hiểu nổi tại sao KAKA ak.;))

XXXCRAZYXXXNamChinh2236 thích điều này.
  10. em chậu mật ong ơi a chờ em ở bái trông xe nhã em:)):)):)):)):)). nói vậy thôi em cố thi tốt và thật tốt em nhã:bz:bz:bz:bzbình tính tự tin em nhã :)):)):)):)):))

kuhim11 thích điều này.
  11. XXXCRAZYXXX

THÔNG BÁO

Do chắn thủ Hai75 đi công tác đột xuất, BTC sẽ đổi lịch thi đấu của Hai75 cho Gatre2005

Lúc 21.00 tại Huyện đường, pass: chlt
    Bảng C: Thuyvipbn, Chậu Mật Ong, Sondat, Gatre2005
    Trân trọng!

12. kiepngheo2232

kiepngheo2232 Chắn Hội LÈO TÔM

vit co len nhe neu ko toi thit vit day

13. kiepngheo2232

kiepngheo2232 Chắn Hội LÈO TÔM

may chem SD co len em ah doi em o vong sau day

14. Củ khoai lang

Lúc 20.30 tại Huyện đường, pass: chlt (bàn chơi do Trọng tài sắp xếp và thông báo)
    Bảng D: Quy Hoi, xxxcrazyxxx, Máy chém SĐ, Mr.giang2010a
    Trọng tài: Muathuvang_vt, Phóng viên: Heromediapro

Mr.giang2010a cố gắng nhé, lá thăm đưa em vào bảng đấu toàn thấy phát xít, và dòng diệt chủng pon pốt thôi, mỗi Quí Hợi là thấy dễ thịt nhất...
    Là Lính mới tò te của CHHN ... Em hãy tập trung tĩnh chí thi đấu cho tốt nhé ... Anh đặt niềm tin và hy vọng vào em.
    Hãy thi đấu đúng chất Hà Nội ... Nghìn năm văn hiến và hào khí Thăng Long thể hiện ở Avata chắn hội đó.
    Hôm nay Khoai mất mùa nặng nhưng cũng tặng 20M để lấy hên cho em thi đấu tốt.
    Chúc em may mắn và chiến thắng.

Chỉnh sửa lần cuối: 11/3/14
    mrgiang2010aheromediapro thích điều này.
  15. Củ khoai lang

Với danh hiệu Tân Trạng nguyên giờ thì sondat lại chính là mục tiêu chinh phục của các chắn thủ ở giải này... Thua sondat là điều quá bình thường nhưng loại đc sondat thì ai cũng muốn vì sẽ nổi tiếng..đó chính là khó khăn của sondat tại tất cả các giải đấu...
    Bảng này không quá trênh nhau.. nhưng kinh nhiệm của Thuyvipbn và đẳng cấp của sondat xét về chuyên môn và thành tích thì nhỉnh hơn một chút...
    Ong Mật thì đốt rất đau và Gà Tre thì đá rất khỏe có thể gây đột biến bất cứ lúc nào.. Trận đấu hứa hẹn rất hay và hấp dẫn..

NamChinh2236, mrgiang2010aheromediapro thích điều này.
  16. mrgiang2010a

mrgiang2010a Chánh tổng

Em cảm ơn bác Khoai ạ, em hứa sẽ có một trận đấu Fair Play! >:D<

17. heromediapro

Trận đấu vòng 2 bảng D giữa các chắn thủ: Quy Hoi, xxxcrazyxxx, Máy chém SĐ, Mr.giang2010a chuẩn bị bắt đầu:
    ChanPro2014.3.11.20.30.47.

18. heromediapro

VT1: MRG: 0 QH: 2 MC 0 XXX 0 - Hợi khai ù ván chào các bạn, nhờ các bạn xướng:
    1.

19. heromediapro

VT2: MRG: 0 QH: -1 MC 3 XXX 0 - Chém khai ù ván ở nhà mình và có 1 chú báo tên là Hợi :-$: 2.

20. heromediapro

VT3: MRG: 0 QH: -1 MC 3 XXX 4: A XXX khai ù ván bt chi ngồi vọt xà:
    3.