[Sự kiện] TTTT GIẢI ĐẤU "CHẮN HỘI HÀ NỘI - SỰ HỒI SINH KỲ DIỆU"

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi TCSK_CHHN, 26/9/20.

1. hoa thuoc duoc

hoa thuoc duoc Chánh tổng

Điều này thì tôi tin nè ... vf đôi khi mải chém tôi cũng bị bỏ ù:)):))=))=))

2. Hải Yến H.P

Hải Yến H.P Chắn hội Hải Phòng

Anh Vuabip13 cũng có cơ hội đi tiếp. Gò cbt 8 vạn nhưng mắt tèm nhem nên đếm nhầm chắn. Khi nhìn lại thì đành phải ngồi xem:)) :)) :))

pham van tinhNobitaviet05 thích điều này.
  3. hoa thuoc duoc

Cụ bịp làm j còn cơ hội nữa ạ vì tbt cũng chỉ 15đ trong khi cụ ý phải ù đc 18đ mới bằng nhà về nhì

khanhlan1985Hải Yến HP thích điều này.
  4. hoa thuoc duoc

Thế chị hỏi em nếu vuabip13 ko còn cơ hội vào nữa thì sao như vậy sẽ có lý do nhờ =))=))=)) ai chẳng cho mình đúng có ai nhận sai đâu . TÚm lại là nhọ thôi:)):))
    Bít đâu em tôi lại bốc thăm đc thẳng vô CK thì sao nhỉ . Cánh cửa này đóng lại thì lại có cánh cửa khác mở ra . Chúc ku em may mắn

Chỉnh sửa lần cuối: 30/9/20
  5. ___MÂY___

___MÂY___ Chánh tổng

Ơi bài kín chệ. Gò cbt 8₫ thì có OK không ạ?

6. dachem123

dachem123 Thổ địa

Túm lại là nếu không tự bắn vào...của mình ở ván 31 thì sẽ chẳng có gì để nói... Nhỉ...

7. kiếp đỏ đen hp 1

kiếp đỏ đen hp 1 Phó ban TCSK - CHHP

Chuẩn cụ ơi. Nói tóm lại tất cả là ý trời. :))=)):))=))

8. NGỨA MỒM RỒI

NGỨA MỒM RỒI Dân đen

Chào bạn ngố xinh xinh.
    Xin cho tôi hỏi bạn :
    Ván bài của bạn Bịp 13 còn có cơ sở nào để đi tiếp hay ko..? Vâng còn mỗi một trường hợp là chắn thủ Bịp 13 ù trì bạch thủ trong khi có hai trong ba nhà còn lại bị BÁO thôi.
    Còn đứng về phía người bị thiệt thòi đương nhiên họ phải suy diễn mong nhận được câu trả lời để giải toả cái bức súc mà họ chưa được giải toả.
    Nói lan man một chút. Phía bên CHHP của bạn hôm lọ cũng có người đăng lên HCHD phàn làn về cách chơi của một hội viên HCHD ăn gà xong chạy luôn . Đối với mọi người cho là vặt vãnh là manh múng của chắn thủ vồ gà . Nhưng đối với người đăng ấy là cả một bức súc cần được giải toả và tôi hiểu cảm giác đó.
    Ở đây tôi muốn nói với bạn tôi ngứa mồm đều có cơ sở . Và ko ngứa mồm và phát ẩu.
    dưới đây tôi cũng vô tình chụp lại được hội trưởng HCHD trả lời cái bức súc của bác hội trưởng CHHP đã chia xẻ cho HCHD.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngNgố Xinh Xinh thích điều này.
  9. Ngố Xinh Xinh

Ngố Xinh Xinh Thổ địa

Để tôi nói cho bạn nghe. 2 sự việc bạn đưa ra hoàn toàn khác nhau nhé. Nếu bạn muốn thì bạn đưa hẳn nick chính vào đi. Mình cùng bạn đưa ra cái cách bên nào giải lý đúng

10. Hoàng Bích

Hoàng Bích Chắn hội Hải Phòng

bạn ơi 2 sự việc mà .đã là người khoác trên mình áo chắn hội mà chơi ăn gà xong bỏ đi là ko đẹp, tôi cũng chơi nhiều cả với người quen và không quen . khi tôi ko muốn chơi nữa , tôi phải nói là hết gà tôi xin nghỉ nhé mọi người.đằng này ăn faf xong té luôn ai chả bực ,

11. ___MÂY___

___MÂY___ Chánh tổng

Chuẩn đó chị. Lập nick hôm qua chỉ để nói về vụ này. Hẳn là NOT Good.:-q:-q:-q

nguyenhoangchien, pham van tinhNgố Xinh Xinh thích điều này.
  12. NGỨA MỒM RỒI

NGỨA MỒM RỒI Dân đen

Tôi cũng chẳng muốn đúng sai gì ở đây cả vì chả liên quan gì đến tôi. Tôi hiểu được cảm giác của chắn thủ iiiHDiii lúc này.
    Điều tôi muốn ở đây là thích được ...nói nhỏ thôi nhé...là nghệ bạn hát;);)

13. Nobitaviet05

Nobitaviet05 Hội phó Chắn hội Hải Phòng

Tóm lại bạn là con đồng chí nào? =))=))=))=))

14. Ngố Xinh Xinh

Ngố Xinh Xinh Thổ địa

:-*:-*

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  15. __TÀN ĐỘC__

__TÀN ĐỘC__ Dân đen

Hỏi thế mà cũng hỏi, chả con đồng chí bố và đồng chí mẹ thì còn là con của ai nữa. Cơ mà chắc gì đã là của các cụ... Nhỉ...:D

16. hồthanh41

hồthanh41 Hội trưởng - TB TCSK Hội Chắn Hải Dương

Về vấn đề ván đấu ko mong muốn hôm ngày hôm qua em xin phép có 1 số ý kiến và cũng mong mọi truyện sẽ dừng lại.. mình chơi vui mà, ai cũng có sai sót và ng đc lợi hay ko đc lợi vế vấn đề sai đó là gần như 50/50..
    - như chắn thủ IIIHDIII cũng nêu nên ý kiến để về ván bài tế nhị đó , để nhận 1 câu trả lời từ phía BTC , " Quyết định cuối cùng thuộc về BTC"
    - lão bịp cũng đã thay mặt BTC trả lời ván đó , theo khía cạnh hiện thực lúc diễn ra trận đấu " em nghĩ là thế" và việc lôi ra bàn luận thì nhiều nắm mỗi ng một ý... một cách giải thích khác nhau , đến bgio mới dừng lại ...
    - Trận đấu đã kết thúc , ý kiến 2 chiều và quyết định đã đưa ra.... vì vậy mong chắn thủ cộng đồng ko đi sâu vào vấn đề này nhiều lgi.
    Em có 1 số ý kiến nhỏ vậy có gì ko pải mong a c e bỏ qua

Nobitaviet05, vinhnguyen1967, thengkuoi13 others thích điều này.
  17. Ngố Xinh Xinh

Ngố Xinh Xinh Thổ địa

Triệu like.

18. pham van tinh

pham van tinh Thổ địa

ko chơi với MA QUỶ, trần đời ghét nhất thể loại nick âm binh , ko dám xuất đầu lộ diện

19. nguyenhoangchien-1

nguyenhoangchien-1 Lý trưởng

Nếu đã k liên quan đến bạn thì hãy đứng và nhìn từ xa xem mọi ng giải quyết. Đằng này tôi thấy bạn lập 1 nick mới vào trả lời từ ban đầu. Đôi khi cũng có 1 sự trùng hợp kg hề nhẹ ở đây.

20. __TÀN ĐỘC__

__TÀN ĐỘC__ Dân đen

Chết, trần đời có nhiều nick có tên @âmbinhabc gì gì đó lắm. Họ làm gì nên tội mà ghét họ chứ... Nhỉ... @Âm Binh...

pham van tinhken_ars thích điều này.