Tường thuật giải đấu "Chắn hội Lèo Tôm - Tứ hải giai huynh đệ 2015"

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Chậu Mật Ong, 3/9/15.

1. heromediapro

heromediapro Chắn hội Lèo Tôm

muathuvang_vtNguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  2. Nobitaviet05

Nobitaviet05 Hội phó Chắn hội Hải Phòng

3. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

4. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Chúc mừng anh @KHO_TIEN18 và anh @mytamhanoi. Cảm ơn các CĐV đã cổ vũ. Nãy anh mytam ù bị lag nên phải out luôn:D

muathuvang_vt, NamChinh2236Nobitaviet05 thích điều này.
  5. Nobitaviet05

Only_ Love thích điều này.
  6. Nobitaviet05

Only_ LoveNguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  7. Nobitaviet05

8. Nobitaviet05

9. Nobitaviet05

Ván 32 kết thúc: BOY 33, HOT 45, Yêu 93, Lâm 38. YÊU làm nốt ván cuối: ù bòn bạch thủ
    https://chanphom.com/replay?l=l1nve869_uyp
    Chúc mừng YÊU_____ và HOTGIRL_BADINH đã có mặt ở tứ kết:-bd:-bd:-bd:-bd 32.

muathuvang_vt, SON_NET_BN, Only_ Love2 others thích điều này.
  10. heromediapro

heromediapro Chắn hội Lèo Tôm

KẾT QUẢ BẢNG B - VÒNG 3
    Giải đấu "Chắn hội Lèo Tôm - Tứ hải giai huynh đệ 2015"

1. mytamhanoi............74đ
    2.KHO_TIEN18........................65đ

3. Hoa Thủy Tiên....................................48đ
    4. XXXCRAZYXXX..............................................33đ

THbBv3 Sheet1.

anhtuat, SON_NET_BN, Only_ Love7 others thích điều này.
  11. Nobitaviet05

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU BẢNG E - VÒNG 3
    Giải đấu: CHẮN HỘI LÈO TÔM - Tứ hải giai huynh đệ 2015

1. YÊU_____................................................93đ
    2. HOTGIRL_BADINH.................................45đ
    3. Lamgiaodau007............................................38đ
    4. Boyhamchoi009.............................................33đ
    Bang E.

anhtuat, SON_NET_BN, Only_ Love5 others thích điều này.
  12. mytamhanoi

mytamhanoi Lý trưởng

THANK A NH CHỊ EM; BAN TỔ CHÚC TỔ TRỌNG TAI VÀ TK

13. evret17774

evret17774 Chánh tổng

Ôi 18 ván ko ù chắc kỷ lục mất .....~x(~x(

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  14. cau_ut_mai_choi_1102

cau_ut_mai_choi_1102 Chánh tổng

kính gửi:
    BTC GIẢI ĐẤU TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ!.
    • Do e lơ đãng nên ko vào diễ đàn để cập nhật thông tin, vì vậy em ko biết vào tối ngày 29/9/2015 em còn có 1 trận đấu nữa ạ. giải dành cho chị em phụ nữ 20/10, vì vậy em mong BTC sắp xếp đổi lịch cho em sang ngày 30/9/2015 ạ.
    • p/s: rất mong BTQ cùng BTC sự kiện của chắn hội lèo tôm, ACE chắn thủ thông cảm cho sự chậm trễ đổi lịch thi đấu của em.

LỊCH THI ĐẤU
    Giải "Nữ vương Chắn Hội Hà Nội lần thứ III"
    Chủ đề : CHHN tôn vinh ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10

20h30, Ngày 29/9, Thứ 3
    Trận 2 : Snow Heart, Cọp Cái, nasruou, cau_ut_mai_choi_1102

• Địa điểm thi đấu : Bàn 1, Tri phủ đại lầu, khu Chánh tổng
      • Cài đặt : Mức cược 100.000 Bảo, 20 giây, Chơi Ù xuông, Không nuôi gà, Có xin chơi, Có tính điểm, pass chhn
      • Đánh 32 ván, hết 16 ván đổi chỗ.
      • Đề nghị các chắn thủ có mặt trước giờ thi đấu ít nhất 05 phút để ổn định chỗ ngồi.
    Chúc các chắn thủ thi đấu Bình tĩnh - Tự tin và gặp nhiều may mắn.

Lưu ý :

• Các chắn thủ đến thi đấu muộn quá 10 phút (không có lý do chính đáng) sẽ bị loại khỏi trận đấu và ban tổ chức sẽ chỉ định thi đấu với các chắn thủ còn lại.
      • Chắn thủ nào khi vào bàn thi không mang Avata chắn hội sẽ bị tước quyền thi đấu trận đó và ban tổ chức sẽ chỉ định thi đấu với các chắn thủ còn lại.
    Trân trọng,
    Ban tổ chức giải đấu CHHN.

Chỉnh sửa lần cuối: 29/9/15
  15. 113 thiền quang

113 thiền quang Lý trưởng

:-<:-<:-< bạn làm như thế này có phải là bên trọng bên khinh không... tưởng bạn xin đổi lịch vì công việc gì ai ngờ vì đánh chắn ở giải khác8-}8-}8-}8-}

16. dreamforyou

dreamforyou Lý trưởng

Tôi cũng thấy quá ư phi lý.Thứ nhất,giải của CHLT tổ chức từ đầu tháng 9 và diễn ra đã hơn 20 ngày.Lịch thi đấu vòng 3 đã có từ mấy hôm nay và cũng có thông báo các anh em xem rồi có ý kiến nếu bận hay công chuyện vào ngày thi thì xin đổi sớm .Cụ thể là nick boyhamchoi cũng đã được BTC đổi.Khi đổi lịch thi của 1 người trong bàn chơi đương nhiên phải có sự đồng thuận của cả 3 chắn thủ thi cùng để cả 4 cũng vui vẻ và sắp xếp công việc sao cho hợp lý.Đây đùng đùng tối nay thi,giờ xin đổi ngày 30/9 thi với lý do quá lãng xẹt "bận thi đấu ở giải khác vì trùng ngày....".Tôi thử hỏi rằng,nếu như trong bàn chơi đó ,lại có 1 chắn thủ lại bận thi đấu vào ngày 30/9 thì sao? Lại đổi sang ngày 1/10 hay ngày nào nữa... Liệu bạn có khó chịu gì không khi kế hoạch về thời gian cứ đảo lộn lung tung như vậy?Thứ 2,bạn là người của CHHN,có vẻ bạn coi trọng giải đấu của CHHN hơn nhỉ.Rõ ràng,giải đấu đó vừa tổ chức hôm qua và cũng có lịch thi đấu cụ thể dù thông báo sau giải của CHLT ...Tại sao bạn không xin đổi ngày thi đấu của giải 20/10 bên đó mà lại đổi ngày của giải CHLT?
    Thật lòng,nếu như bạn xin đổi vì lý do bận việc hay công chuyện gì đó thì nó đỡ phản cảm,không gây ức chế (Dù rằng đó là lời nói dối nhưng thực sự nó đỡ gây phiền hà và bức xúc hơn rất nhiều) :-<

17. anhtuat

anhtuat Chắn hội Lèo Tôm

các ace Lờ Tum cố lên!!!<:-P<:-P<:-P

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  18. TCSK_CHLT

TCSK_CHLT Chắn hội LÈO TÔM

Thân gửi chắn thủ @cau_ut_mai_choi_1102,

Theo như Luật thi đấu và các thông báo của BTC trước mỗi vòng đấu, tất cả các đề nghị thay đổi lịch thi đấu của các chắn thủ phải được đưa ra trước khi vòng đấu bắt đầu. Do vậy, BTC rất tiếc phải từ chối đề nghị thay đổi lịch thi đấu của bạn để đảm bảo luật đề ra và tránh các khiếu nại của chắn thủ khác.

Nhân đây, BTC cũng nhắc lại lịch thi đấu vòng Tứ kết để ACE biết và đối chiếu công việc của mình:

Ngày 3/10/2015:
    TK1: Nhất A - Nhì B - Nhất C - Nhì D
    TK2: Nhì A - Nhất B - Nhì C - Nhất D
    Ngày 4/10/2015
    TK3: Nhất E - Nhì F - Nhất G - Nhì H
    TK4: Nhì E - Nhất F - Nhì G - Nhất H

Trân trọng.

19. TCSK_CHLT

TCSK_CHLT Chắn hội LÈO TÔM

LỊCH THI ĐẤU

20h30 ngày 29/09/2015 sẽ diễn ra 2 trận Vòng 3 giải đấu "Chắn hội Lèo Tôm - Tứ hải giai huynh đệ 2015" tại Huyện đường - khu Chánh Tổng (bàn chơi do TT thông báo trước giờ thi đấu)

Bảng C: Cau_ut_mai_choi_1102, Q_CKOI, NOBITA595, Nguyentuanviet
    TT: @KuBin_Love, PV: @Thái Ngọc Quỳnh Anh

Bảng D: Quy Hoi, Chu tich xa,Vothuong47a, Nguyễn Văn Anh 1970
    TT: @XXXCRAZYXXX, PV: @Bá Vương Biệt Cơ
    Đặt cược 100.000 bảo, ù xuông, 20s, cài xin chơi, không tính điểm, đánh 32 ván, 16 ván đổi chỗ. Mật khẩu bàn chơi: chlt

Đề nghị các trọng tài có mặt trước 15' để chuẩn bị: cài đặt bàn chơi, đặt pass, thông báo lên diễn đàn và mời người chơi vào bàn.
    Mời ACE vào cổ vũ nhiệt tình cho các chắn thủ.
    Chúc các chắn thủ bình tĩnh tự tin thi đấu, đạt kết quả tốt %%-

Trân trọng.

20. cau_ut_mai_choi_1102

cau_ut_mai_choi_1102 Chánh tổng

trước tiên xl bạn nhé! vì bạn biết ko? tính mình nóng như con trai mà văn chương thì lủng củng, ăn nói ko biết giữ lời.
    bạn à! lịch thi đấu bên CHLT thì tôi đã rõ, còn bên CHHN giải vừa được sắp xếp hôm qua tôi mới nhìn bảng đấu, nên có phần hơi chậm trể về chuyện này, tôi viết đơn gửi lên BQT và BTC của LT xin đổi lịch, nếu cảm thấy được BQT có thể cố gắng và sắp xếp cho tôi qua, còn nếu ko tôi sẽ đồng thuận với bất kỳ lý do gì mà BQT hoặc BTC sự kiện đưa ra ( miễn sao ko ảnh hưởng và gây thiệt hại gì cho cá nhân tôi và BTC sự kiện cùng ACE chắn thủ) vì khi tham gia tôi đã hiểu rõ luật thì khi phạm luật hoặc ko tuân thủ nội quy mà ban BQT đã đề ra làm luật trong giải đấu thì tôi cũng sẽ phải có những lý do chính đáng để có thể thương lượng cùng mọi người, vì ko có lý do mà bỏ ngang giải đấu.....đấy mới là ko tôn trọng tất cả.

bạn nói!
    Còn bạn là người của chắn hội hà nội nên bạn có vẻ coi trọng chắn hội hà nội nhỉ?

Bạn có cần rút lại câu nói này ko? vì tôi thấy hình như bức xúc đã làm bạn mất khả năng khống chế sự suy nghĩ và tư duy rồi đấy, Tôi hiện tại đang là thành viên chính thức của Chắn Hội Hà Nội, (CHHN viết tắt) CHHN hiện đang là nơi tôi giao lưu, vui chơi, giải trí sau những lúc làm việc mệt mỏi, là nơi tôi tìm thấy niềm đam mê và có thể chia sẻ công việc lẫn mệt mỏi của cuộc sống, CHHN hiện cũng là nơi những người anh, chị, bạn bè, và em út của tôi....và tôi nữa đang chung vui, xây đắp, giữ gìn để đưa những mối quan hệ từ ảo trở nên thật ở ngoài đời, tôi yêu quý tôn trọng những gì mà tôi đang có ở CHHN thì ko có nghĩa tôi coi thường CHLT, bạn có hiểu điều đấy ko? 2 Chắn Hội cùng được sinh ra từ Chanphom.com thì tất nhiên sẽ có những lúc cạnh tranh, nhưng chưa bao giờ ACE chúng tôi có những suy nghĩ ko tốt về CHLT. còn giải 20/10 mà bên chắn mình tổ chức là giải ưu ái dành cho chị em phụ nự, nên mình sẽ ưu ái cho chị em chúng mình hơn, còn bạn !!tôi đọc những lời văn của bạn và tôi mạn phép nói suy nghĩ của tôi! !! chắc cái khái niệm ngày dành cho phái nữ chưa có trong đầu bạn đâu nhỉ? hoặc có thì hiếm hoi lắm!! tôi cũng chỉ là 1 người đam mê chắn, ko là ai cả,nhưng vì 1 lý do nho nhỏ thôi, tôi là 1 trong số ít phái nữ may mắn đang đi tiếp vào vòng trong, nếu bạn ko đồng tình về đơn đề nghị thì cũng đừng quá bức xúc như vậy.

p/s: Tôi yêu Chắn Hội Hà Nội và mãi mãi như vậy:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Thân.
    người không quen.:)

trinhsat3, DẾ MÈN 80, heromediapro5 others thích điều này.