[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Trường hợp của bạn có thể do ai đó biết pass của bạn (người thân,bạn bè...) hoặc khả năng cao nhất là do bạn để pass quá đơn giản nên bị kẻ gian dò mất pass và chơi hết bảo của bạn.Bạn hãy gọi điện cho các mod để được hỗ trợ trực tiếp lấy lại nick của bạn nhé.

2. 2506s

2506s Học chơi

Tự nhiên tôi không vào được nic 3002s mặc dù mật khẩu tôi đã ghi nhớ. Giúp tôi với mod01 ui

3. giangdoday

giangdoday Dân đen

trong trường hợp mình tua lai ván để chụp thì kèm theo log của ván!
    vậy log đây là gồm những j ? thanks mod va các pro

MRgiangpham thích điều này.
  4. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

log các ván bài của bạn ở đây. Tại phần xem lại các ván chơi cũng có chức năng chụp ảnh như lúc chơi... Chúc bạn vui
    Bạn tham khảo các hướng dẫn chơi game của sandinh

MRgiangpham thích điều này.
  5. MRgiangpham

MRgiangpham Dân đen

log vsn bai chinh la duong link do ha ban

Củ khoai lang thích điều này.
  6. Củ khoai lang

Ok nếu cần bạn có thể copi cả ra nhé..:)
    Bạn xem hướng dẫn tại bài viết này..

7. Củ khoai lang

Mọi người lưu ý xem Cảnh báo này nhé.. Đây là một tệ nạn do những kẻ vô công rồi nghề chuyên đi dò pas rồi ăn cắp nic ở sandinh.
    Chú ý đừng đặt mật khẩu đơn giản quá như 1111. 123456 , abc hoặc trùng với tên nic ..vv và vv

mod01 thích điều này.
  8. Sương Ngọc Mai

Sương Ngọc Mai Dân đen

từ 24-2 cho đến 11-3 thì cũng chưa học được gì đáng tự hào đâu.Quan trọng là sự cố gắng ham học hỏi.

9. tuan_hpmb1

tuan_hpmb1 Dân đen

Em vừa vào chơi, nhấp vào ăn mà ko ăn đc, ngồi như đực rựa mà bài trên tay thì đẹp lung linh. Các bác Mod xem giúp!

10. donguyen_khang

donguyen_khang Chánh tổng

Để Mod kiểm tra lỗi bạn gửi log ván chơi lại cho các mod kiểm tra nhé

11. Bạn hỏi 1 câu hỏi mà nằm trong 1 triệu câu hỏi không có lời giải đáp (không chứng minh được lời mình nói )
    Mình xin mạn phép trả lời bạn thế này nhá :
    Mình lúc đầu cũng muốn thắc mắc như bạn . mình giật lắm . mất toi ván ngư ông bắt cá , cá lội sân đình tám đỏ 2 lèo chì tôm có thiên khai .
    Mình định kiện lên tận CTHĐQT sân đình vì ván đấy mà ù là mình có 300k bảo (mình vừa lập nick nên chỉ chơi được bàn 1k dưới làng hạ )
    Sau đó mình mới phát hiện ra mình chơi bằng D Com3G , máy mình mất mạng .Lỗi tại bản thân .
    Bạn xem thử bạn có gặp trường hợp như mình không nhá.

Củ khoai langmod09 thích điều này.
  12. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Nhìn ID thì biết bạn mới chơi chắn online nên chắc không biết: Khi bạn muốn ăn quân bài nào đó thì bạn phải kéo quân bài dùng để ăn của mình lên rồi ấn nút ăn mới ăn được nhé, trừ chíu#:-S
    Chúc bạn chơi vui >:D<

Hà Nội Mùa Thu Vàng thích điều này.
  13. tuan_hpmb1

tuan_hpmb1 Dân đen

Thanks các mem, thì ra là vậy :D

mod09 thích điều này.
  14. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

=)):)) Nhìn mấy ván bài bạn ngồi ị thì lị ra mà bài lại đẹp lung linh là hiểu vấn đề ngay rồi =))

tuan_hpmb1 thích điều này.
  15. Củ khoai lang

Bạn là người mới chơi.game chắn online.bạn xem các Clip hướng dẫn là biết ngay.. ,,, =D>

lethanhhn, mod09tuan_hpmb1 thích điều này.
  16. ProSânĐình2012

ProSânĐình2012 Học chơi

Mod oi mình bị mất mật khẩu của acc: Khánh_Gà_Pro
    Mình ko còn nhớ yahoo nữa
    chỉ nhớ CMND:121428286 và SDT: 0916607898
    Ko biết có lấy lại được pas ko nhỉ

17. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn thông báo công khai thế này thì bó tay bạn.Những thông tin như sđt và CMT thì bạn phải gửi vào hộp thư của mod hoặc tốt nhất là nên gọi điện đến các số đt hỗ trợ của Sandinh.com để được trợ giúp cụ thể nhé.

18. chuyên mổ gà

chuyên mổ gà Học chơi

sao nick chị chém gà nè của tôi lại không vào đc nữa vậy trời?

19. chuyên mổ gà

chuyên mổ gà Học chơi

bọn mày làm ăn như cứt ấy, tự nhiên nick " chị chém gà nè" của tao lại không vào chơi đc là sao?

20. cho tôi hởi sao níck "chị chém gà nè", [email protected] tôi đang chơi sao giờ lại không đăng nhập được là thế nào?