[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. tìnhmiênman

tìnhmiênman Dân đen

tks mod, nhưng vẫn thắc mắc đó:
    - cá lội sân đình là cước ù cbt 8 vạn có 5 vạn dưới chiếu, nhuw vậy cbt là cước mặc định.
    - bạn này xướng chì bạch thủ cá lội sân đình: như vậy là 2 lần cbt
    - m hay theo dõi diễn đàn, cách đây khoảng 5 tháng về trc có 1 bạn cũng thắc mắc như vậy, và m có thấy mod trả lời là: đối với những ng cấp độ thấp còn chơi nền đất thì có thể xướng như vậy ddc, còn từ khu lý trưởng thì sẽ bị phạt:D. mạo muội trình bày với mod như thế, có j thông cảm nhé.

phuongthao14122007 thích điều này.
  2. Mod07

Mod07 Moderator

Có thể bạn nhớ nhầm thôi vì không một mod nào dám trả lời khu lý trưởng sẽ bị phạt cả. Đây là cách hỗ trợ cho người mới chơi không bị phạt oan còn nếu là dân chuyên nghiệp đương nhiên sẽ không xướng chì bạch thủ. Việc này chỉ có lợi cho người chơi chứ không hề có hại và Sân Đình luôn hướng đến một sân chơi mà người chơi cảm thấy thoải mái nhất chứ không bắt bẻ quá đâu bạn nhé.

3. Chỉ có 1 cách duy nhất , Bạn hãy làm theo các bước sau :

1 . Bạn nhớ tên nick của người đấy . sau đó kick theo đuôi họ , nếu họ online
    2. Đi tìm họ từ làng thượng đến khu vương gia .
    3. Nếu gặp được họ thì bạn xin số điện thoại .
    4. Khi có số điện thoại rồi thì bạn gọi cho họ mà hỏi những gì bạn cần biết về họ.
    Chúc bạn thành công .

mod01, mod09Thần Chết Em thích điều này.
  4. Tứ hổ tranh ù

Tứ hổ tranh ù Học chơi

Tôi bị mất nick chautadien3. hom qua vẫn còn chơi được.
    hôm nay báo sai mật khẩu, điền email thì báo mail ko tồn tại(có thể đã bị admin xóa).

5. yumidz2

yumidz2 Học chơi

tại sao tớ có chắn chi chi,chắn 5 vạn trên tay.ù chì bạch thủ 8 vạn.tớ xướng ngư ông bắt cá sao lại bị phạt -35 điẻm ::-O ?

6. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn vào đây để đọc lại luật nhé.Ngư ông bắt cá là :trên bài có chắn chichi(ngư ông),chắn ngũ sách(thuyền đánh cá) và ù chì bạch thủ cây 8 vạn nhé.

7. Nin ja Rùa

Nin ja Rùa Dân đen

Mình thấy mấy hình anh post lên diễn đàn khi ù thì tất cả các bài của người chơi đề được ngửa ra .
    Cho mình hỏi làm thế nào để cài đặt được như vậy thế ?

8. thuyvipbn1

thuyvipbn1 Chánh tổng

Đấy không phải là cài đặt, mà chỉ là dùng chức năng tua lại ván chơi thôi! Chức năng này có nhiều ưu điểm đó là khi chơi xong thì xem lại được toàn bộ ván đấu và bài của 4 người chơi....! Bạn vào mục ngân hàng sau đó vào phần các ván chắn Pro sau đó kích vào dòng thời gian tương ứng với cac ván bạn đã chơi ở hàng bên phải

Hà Nội Mùa Thu Vàng thích điều này.
  9. chautadien3

chautadien3 Dân đen

Xin chân thành cảm ơn MOD có số điện thoại 09*****579 đã giúp tôi lấy lại mật khẩu của nick Chautadien3.

10. ducduc31

ducduc31 Lý trưởng

mình có o2 địa chỉ chơi chắn trên sandinh đó là ducduc30 và ducduc31 nhưng mình quên mật khẩu của địa chỉ ducduc30 nhờ mod giup đỡ mình với???hjhjhjhjh điện thoại của mình 0987788156

11. ducduc31

ducduc31 Lý trưởng

tra lời mình đi mog ơi??

12. ducduc31

ducduc31 Lý trưởng

mình có 03 địa chỉ cùng lập 1 ngày ducduc30,ducduc31,ducduc32 nhưng quyên mật khẩu của ducduc30 nhỏ mod lấy lại giúp mình với đt 0987788156, địa chỉ ([email protected]), mình cảm ơn nhiều

13. nguyen cun con

nguyen cun con Học chơi

14. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn hãy gọi điện trực tiếp cho các mod để được hỗ trợ nhé.

15. phuongthao14122007

phuongthao14122007 Chánh tổng

Sao lại có những con Dog và đây sửa gâu gâu thế này nhỉ, đánh ngu như dog :-?, vào diễn đàn sủa nhặng xị cả lên , hài :))

cau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  16. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Môn chắn mà cũng nhiều trẻ trâu ra phết :))
    Đã dốt lại còn du côn [-(
    E đang lo là mấy môn chơi mới ra thì tình hình trẻ trâu nó hoành hành hơi bị khiếp :))
    Nhưng mà không sao các bé ấy tuổi tí sinh giờ tị thôi 8-}
    Vẫn chưa thấy thể loại trẻ trâu tuổi sửu sinh giờ ngọ nào xuất hiện, đang buồn vì diễn đàn hơi bình lặng :-*

17. :-P:-q:^O$-)Bờm và Cuội là hai nhân vật khác nhau nhưng ở đây thì có vẻ là một=))Lại thêm một chú chuột nhắt 8-> đang cố mon men để được rơi vào trĩnh gạo của Sân Đình[-X :( [-(L-)

18. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chúc mừng bạn đã ra nhập đội trẻ trâu Sân đình.
    Tình hình là mình cũng đang nuôi trâu nên rất cần các trẻ như bạn trông coi và bầu bạn với chúng :-*
    Nếu bạn thực sự xuất sắc sẽ cứ lập nick và chứng tỏ, bạn sẽ được làm nhóm trưởng của nhóm trẻ trâu nhé :-*

19. haidungxx

haidungxx Học chơi

hiện mình chơi 2 tài khoản. haidungxx và haidungxx01
    mình tạo topic này xin mod giúp mình.
    lúc mình đang chơi
    15/4/13 16:29 Sân Đình/Bàn 7, cược 45000. [thuynga70 vào gà 90000, khachgianghond vào gà 90000, queenchan vào gà 90000, haidungxx01 vào gà 90000]. thuynga70 ù [Bạch thủ Chi] -585.000 24.514.924

bằng tài khoản haidungxx01. thì tự nhiên mình bị kick ra khỏi bàn chắn và có thông báo tài khoản bị đăng nhập từ nơi khác.
    mình nghĩ có người đã lấy đc mật khẩu của mình.
    mong mod giúp mình lấy lại cho mình mật khẩu.
    thanks!!!

20. 16_Đỏ_4_Lèo

16_Đỏ_4_Lèo Học chơi

Không biết bên Sân đình có update gì không mà giờ này chơi game lại lag thế?

Hay là do mạng của mình nhỉ? Bốc bài thì không thấy bài đâu, tiếng nói thì toàn hô những con bốc hoặc đánh tư 3 4 cây trước :-ss