[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. nguvan_nguvan

nguvan_nguvan Học chơi

lam the nao de gui anh toi san dinh ah

2. ngayngat1234

ngayngat1234 Dân đen

3. nguvan_nguvan

nguvan_nguvan Học chơi

4. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bạn gừi bài vào hội làng tham dự cước ù to nhất tuần nhé :-*

5. Chính play

Chính play Học chơi

sao tuan 17 toi co u 43 diem da chup gui roi ma k nhan duoc phan thuong vay?

6. doanhcoi63

doanhcoi63 Học chơi

mod oi giúp tôi với,tôi có 2 nick là doanhcoi83 (đã mất từ lâu rồi) và doanhmap tôi đều để pass là 123456 khi tôi có nhiều bảo là bị đánh cắp và đổi pass, cái doanhmap tôi để mãi thì ko sao vừa lên được 20tr là bị ai đó đánh cắp và đổi pass, tôi nghĩ có những người chuyên đợi người khác sơ hở là đánh cắp nick điều này mod cần phải thẳng tay với những đối tượng này,mà tôi lại không biết cái đó lúc đăng ký email nào nữa nên không lấy lại dc pass, mod gửi lại cho tôi vào nick doanhcoi63 nhé cám ơn mod nhiều

7. duydong_1

duydong_1 Chánh tổng

cảnh báo nhiều rồi mà vẩn để pass đơn giản, sao cứ để mất trộm rồi mới kêu? pas thì thay đơn giản mà sao k chịu đổi nhỉ?
    tôi cũng chỉ là 1 thành viên thôi nhưng thấy các bạn mất tài khoản mà thấy nản? thua cũng thấy nản?
    vài lời chia sẻ?

8. phamdat

phamdat Dân đen

mod oi giup minh voi, minh quen mat mat khau HIPHOP99 rui. Neu co thong tin gi gui lai cho minh vao: [email protected] nhe. Xin cam on!

9. thanhphuchy

thanhphuchy Dân đen

tren bai cua toi co 3 chan va mot chiu la 5 chan toi co an chan chi o duoi loc va tren bai cho quan chi. quan chi nen dung cua chi toi xuong cuoc la chi u bon bach thu chi kinh tu chi co chiu la dung hay sai

10. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Bạn cho xem cái ảnh đc ko? Chắn chi chi đã có mặt trong 3 chắn trên tay chưa?

11. meohoang107

meohoang107 Học chơi

anh oi cho em hoi sao tai khoang meohoang106 va meohoang108 cua? em sao ko vao dc vay may anh oi giup em voi

12. meohoang107

meohoang107 Học chơi

meohoang108 tu dung khong the vao choi duoc xin giup toi voi rat cam on

13. meohoang107

meohoang107 Học chơi

xin mod ho tro lay lai mk meo hoang108 xin cam on

14. NGUOI TRANG AN

NGUOI TRANG AN Dân đen

Đúng vậy, theo tôi thì người hết bảo bị out cần được trả lại số gà đã góp, thế mới công bằng!

15. luna_one

luna_one Học chơi

nho mod lay ho toi nick holey12 voi, toi dang choi tu nhieun bi kich ra va thang nao thay mat mat khau, ko vao lai duoc

16. luna_one

luna_one Học chơi

nhanh tra loi toi voi, goi dien thoai ko duoc, oan qua buc minh nua

17. Canon5050

Canon5050 Lý trưởng

Mình cũng gặp nhiều lần như vậy rồi. Bực thật, như vậy là mất không chỗ bảo góp gà đó. Mong BQT trang xem lại

18. carodong1qk2

carodong1qk2 Học chơi

nick cua minh la carodongqk2. minh vao choi lai nhung khong duoc.tai sao vay

19. nhug than bai

nhug than bai Dân đen

20. haiyen20102011

haiyen20102011 Học chơi

Tại sao khi bốc con cửu sách và cửu văn lại co tiếng "reng reng" và "pip pip" vậy?