[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

bạn xem bài viết này nhé

mod09 thích điều này.
  2. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

cho toi hoi bai toi chiu chi chi co chan ngu sach boc bat ca chinh cua co xuong duoc ngu ong bat ca ko.chan ngu sach tren tay

3. hoangcaloc

cho toi hoi bai toi chiu chi chi co chan ngu sach boc bat ca chinh cua co xuong duoc ngu ong bat ca ko

4. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

Trước khi trả lời tôi xin nhắc bạn lần sau nhớ viết tiếng việt có dấu nhé :) đó cũng là cách tôn trọng người đọc..
    Và sau đây tôi chắc chắn một điều rằng bài bạn sẽ bị đền khi hô : " ngư ông bắt cá " bởi vì bài bạn " chíu chi chi " có nghĩa là bạn phải hạ xuống để chíu " ăn chi " nên ko thể hô ngư ông được :D
    *** bài chỉ được phép hô " ngư ông bắt cá " khi trên bài bạn cầm chắn chi chi và chắn ngũ sách..sau đó ù chì bạch thủ bát vạn bạn nhé :))

5. hoangcaloc

cam on thu huong .ban thong cam may toi hong viet kay

6. tientai114

tientai114 Học chơi

Đọc rồi, làm rồi đã xong nhưng toàn bộ key của gmail, flick, photobucket, .... trong chrom mất sạch, có cái nhớ, có cái quên nên ko vào được. Giờ nên phát ngôn ra sao cho dễ nghe nhể?

7. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Làm đúng như HD thì chẳng mất cái gì cả. Vẫn giữ nguyên tất cả mọi thứ.

Nhấn Ctrl + Shift + Del
    Nó ra Tab này
    Bấm vào cái chỗ đỏ đỏ, nó sẽ hiển thị tiếp cái này

Lại bấm tiếp vào cái đỏ đỏ. Chọn web muốn tìm lại MK, khi đó bên cạnh mấy cái dấu*** sẽ có chữ Hiển thị. Bấm vào đấy thì sẽ biết MK là gì.

mod09 thích điều này.
  8. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Đây là nguyên nhân tại sao tài khoản mail, tài khoản mạng xã hội, tài khoản game online,..... bị lấy mất; sau đó lại đi la làng là bị hack! Cứ để chế độ lưu mật khẩu và tài khoản thì đến thóc trong nhà cũng mất chứ đừng nói đến những thứ khác!

XXXCRAZYXXX thích điều này.
  9. quanghai2005

quanghai2005 Dân đen

cac bac chi giup voi to ko biet co cuoc u to
    ma ko biet post sao ca ?

10. mod10

mod10 Administrator Ban quản trị

Bạn đăng nhập vào tài khoản Ù to, sau đó vào đường dẫn: http://sandinh.com/bank?act=3 rồi tìm ván đã Ù to, bấm vào thời điểm Ù để xem lại ván chơi. Sau đó chụp lại màn hình có tổng kết ván và gửi vào Lệ làng cho mod kiểm tra.
    Nếu bạn chưa biết chụp màn hình thì copy lịch sử ván đã Ù to đó (nhớ kèm ngày giờ) để mod kiểm tra giúp.

11. Lão_Ngoan_Đồng

Lão_Ngoan_Đồng Dân đen

Mod cho tôi hỏi khi nào được khôi phục lại quyền đổi Avatar sau khi sơ ý để hình ảnh vi phạm và đã biết lỗi việc này do không tìm hiểu ký quy định của sandinh?

Thanks in advance.

xahoitrangHP thích điều này.
  12. asdasfdf

asdasfdf Học chơi

dev ơi! bạn kiểm tra hộ mình tài khoan [email protected] tên nhân vật là Toi La Ca Ngo. Minh vào chơi thì hệ thống báo la tài khoản không tồn tại. mình cám ơn

13. tientai114

tientai114 Học chơi

Báo cáo bác là em 1 mình 1 máy chả đụng chạm ai cũng chả cho ai đụng chạm, tính đến này cũng tầm 5 niên rồi, chưa 1 người quen nào của em báo lại là tại sao nhờ mua hộ thẻ điện thoại bác nhé.

14. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Ở trên đời này, điều chắc chắn xảy ra nhất là "không có gì chắc chắn sẽ xảy ra"!

15. ___s2_bỜm_s2___

___s2_bỜm_s2___ Chánh tổng

16. tientai114

tientai114 Học chơi

Đang đợi cái điều chắc chắn nhất đây, nhưng hiện tại mất TK ở Tinhte, photobucket rồi ....

17. khongthem_udau

khongthem_udau Học chơi

tôi không hiểu tại sao ảnh chụp lại cả 4 nhà đều ngửa bài

cuongmah0911 thích điều này.
  18. khongthem_udau

khongthem_udau Học chơi

xóa bộ nhớ cache là sao nhỉ,mình ko hiểu

19. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Trong chức năng xem lại ván chơi thì bài của các người chơi đều được phơi ra.

20. Mạnh Hoạch

Mạnh Hoạch Học chơi

Mình chơi bài gặp lỗi này,
    Ù con 3 vạn: Tại sao?
    ChanPro2013.5.30.14.34.9.

chumso thích điều này.