[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Bạn vào lệ làng học nhé .

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Khi bác ù thì sẽ có 1 bảng danh sách các cước sẽ được show ra phía bên trái màn hình máy của bác.Khi đó bác chỉ việc click chuột vào những cước mà trên bài bác có để trọn trong bảng danh sách các cước đó ( Vd: Tôm,lèo,bạch định,tám đỏ,bạch thủ,bạch thủ chi...lưu ý là nếu có 2 tôm,2 lèo thì bác 2 lần click chuột vào tôm,lèo nhé) rồi click chuột vào bảng xướng là Ok.

3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bạn!
    Các trường hợp như mất tài khoản,lỗi khi nạp thẻ thì các ACE nên gọi điện cho các sđt hỗ trợ của Sandinh để chúng tôi xử lý kịp thời nhé.

4. Bá Thông

Bá Thông Hội chắn Hà Tây

mod cho hỏi : có nhà ù bạch định, sau khi xướng xong thoát ra. máy tự động xướng xuông, tại sao 3 nhà kia vẫn bị trừ Bảo theo cước Bạch định?

5. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn gửi log ván chơi đó cho mình kiểm tra nhé, mình nghĩ rằng bạn nhìn nhầm thôi chứ trường hợp này rất khó có thể xảy ra.

6. guichoong

guichoong Học chơi

Cản ơn MOD nhiều. Mình vừa cài đc xong

7. sanchuacaotrung

sanchuacaotrung Chánh tổng

Minh co phai la Mod dau, sao lai cam on mod:)

8. guichoong

guichoong Học chơi

Xin loi nhe, minh ko doc ki. Cam on sanchuacaotrung nhieu lắm!

9. lvc0302

lvc0302 Dân đen

VÀO ĐƯỢC TÀI KHOẢN NHƯNG KHÔNG VÀO ĐƯỢC BÀN CHƠI.. TOÀN BÁO BÀN NÀY KHÔNG TỒN TẠI..VÌ SAO THẾ MẤY THẦY LAAPJ TRANG WED.

10. saothenhi11111

saothenhi11111 Học chơi

Alo Các Anh Mod ơi em có ních saothenhi111 ních chơi cả ngày hôm nay không sao , sao giờ vào tự nhiên lại bị khóa ních vì hành vi ăn cắp ních của người khác, em có ăn cắp ních của ai đâu, ních đó em lập mak, làm ơn anh mở dùm TK dùm em

11. saothenhi11111

saothenhi11111 Học chơi

mong quản lý sân đình trả lời dùm em đang vui thì đứt giây đàn

12. kenday

kenday Tống văn Chảnh

mod ơi giúp anh thoát ra để chơi được với....suốt từ chiều bay giờ vẫn không chơi được.. ChanPro2013.7.9.23.6.14.

13. huan0123

huan0123 Học chơi

em chào các mod
    nhờ các mod lấy lại mật khẩu 2 níc này của em với.
    đều đăng ký bằng số điện thoại 0987388069
    thập đại danh khúc
    vũ kinh thất thư

14. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn nên gọi điện cho các mod để xử lý trực tiếp,thông tin liên quan đến Nick là những thông tin mật,bạn lôi chềnh ềnh lên thế này thì ai chẳng biết hả bạn?

15. HoangHa2588

HoangHa2588 Học chơi

Tôi nhờ quản trị diễn đàn giúp hướng dẫn tôi chuyển Bảo cho thành viên khác

16. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Chức năng chuyển bảo chưa có bạn ơi.
    Sau này có chức năng chuyển bảo nhưng người trong bang hội mới có.
    Bây giờ bạn vào 1 bàn nào đó , 2 bạn đạo diễn với nhau nhé .

17. knight_1

knight_1 Chánh tổng

À đóng cửa phòng solo..ù láo xướng sai nhưng một cước thôi nhé, xướng sai thêm cước thứ hai là vỡ alo
    .. Hồi tống xướng sai đã có thổ phù gọi thu phế.. :D

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  18. mod00

mod00 Dân đen

Đây là phát ngôn của cá nhân bạn HàNộiMùaThuVàng, tuyệt đối không phải chủ trương của chúng tôi.

Sân Đình chưa có kế hoạch bao giờ sẽ mở chức năng chuyển Bảo, do lo ngại các vấn đề vi phạm luật pháp. Các bạn thử tưởng tượng xem, nếu trang web mở chức năng này, sẽ xuất hiện các đối tượng đi mua lại Bảo của những người thắng, sau đó bán lại cho người khác trong diễn đàn, như vậy đã gián tiếp biến tiền ảo thành tiền thật, vi phạm luật pháp về cấm cờ bạc dưới mọi hình thức.

Hiện tại chúng tôi cũng liên tục theo dõi các đối tượng có hành vi buôn bán bảo để ban nick vĩnh viễn, làm trong sạch diễn đàn.

Kính báo.

sanchuacaotrung thích điều này.
  19. KHO_TIEN18

KHO_TIEN18 Chắn Hội LÈO TÔM

tôi muốn chụp ảnh của ván bài chơi cách đây khoảng 20 phút thì làm thế nào

20. KHO_TIEN18

KHO_TIEN18 Chắn Hội LÈO TÔM

ván đó là BTC ù chi tám đỏ hai lèo