[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Cước ù: "Ngư ông bắt cá" như sau; Trên tay bạn có chắn chichi( Ngư ông ), chắn 5 sách ( hình cái thuyền ) và bạn ù chì bạch thủ cây 8 vạn ( 8 cá ) thì được gọi là cước NGƯ ÔNG BẮT CÁ .
    Bạn vào ĐÂY tìm hiểu kỹ hơn về luật của các cước ù trong Chanphom.com bạn nhé.
    Chúc bạn chơi vui vẻ!

2. dinh ngoc thang

dinh ngoc thang Học chơi

cac chuc sac trong san dinh the nao
    cac cuoc u nhu ca loi san dinh hoa roi cua phat dieu kien phai the nao

3. Chính play

Chính play Học chơi

Kiem tra lai ho toi voi. Sang nay TK cua toi van con 7,2 ty. Toi k choi ma gio mo gia con co 50.000 la sao?

4. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Bảo trì nên đã reset rồi!

5. Mãi yêu Chi

Mãi yêu Chi Dân đen

mod xem lại tài khoản của tôi trước đây level là chánh tong và tiền còn hơn 30 triệu sao bây giờ bị xóa sạch ???

6. Các bác mod xem lại hộ cái, nick này em đã cày mấy hôm nay lên hơn 700M có ù 1 ván chì bt 1 hơn 200m mà sao bây giờ lại trở về như trước kia, hết bảo lại còn ván ù t nhất thì lại như cũ...........

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Hiện tại đang trong quá trình chạy thử, có bất kỳ thay đổi nào chúng tôi đều có thông báo trên banner mà ACE không chịu để ý. Vào lúc 12h30' trưa ngày hôm nay 10/01/2014 chúng tôi đã restart server và reset lại số bảo của tất cả mọi người về số dư ban đầu rồi nhé.

8. trời ơi bây jo thì c thấy rồi, thế bây j mọi người lại chơi tiếp thì có bị về mo nữa ko vậy hả mod, không thì mất hứng quá.

9. fazzanguyen00

fazzanguyen00 Học chơi

bạn vào LỆ LÀNG là có các cước sắc cũng như cách ù ở đó

10. dinh ngoc thang

dinh ngoc thang Học chơi

tai sao tu nhien tui bi chuc tu De hat xuong no boc la sao

11. Mod07

Mod07 Moderator

Thời gian vừa qua chanpro là phiên bản thứ nghiệm chính vì thế điểm kinh nghiệm có trong thời gian này không được lưu lại. Từ sau lần bảo trì này điểm kinh nghiệm của mọi người sẽ được giữ lại và không bị reset trong phiên bản chính thức nhé.

mck111 thích điều này.
  12. de_yen_nao_2

de_yen_nao_2 Học chơi

Đang chơi thoát ra rồi vào lại như thế này! Hơi buồn!

Các tệp đính kèm:

13. tuantq6271

tuantq6271 Dân đen

Mod kiểm tra và khôi phục giúp tôi tài khoản tuantq62 đã lập trước đây số đt đăng ký là: 0912087602

14. Mãi yêu Chi

Mãi yêu Chi Dân đen

lại về mo rồi Mod ơi hết cả chức sắc lẫn bảo rồi

15. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn gọi điện đến số đt hỗ trợ: 0969191944 để được chúng tôi hỗ trợ nhé.

16. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

chào anh!
    Anh muốn khôi phục tài khoản anh nên gửi vào hộp thử của các mod, anh nói hết thông tin lên diễn đàn thế này ng khác lấy mất nick của anh thì sao.:)

17. Mãi yêu Chi

Mãi yêu Chi Dân đen

Mod kiểm tra hộ, sao mình chơi ở nhà thì được nhưng cứ đến cơ quan là ko chơi được toàn báo là ko đủ chức sắc hoặc ko đủ bảo, mặc dù tài khoản tôi có hơn 500 triệu và chức sắc là chánh tổng. Liệu có phải là do máy ở cq tôi kết vào internet qua proxy (behind a proxy firewall) ko? Trước đây vẫn chơi bình thường mà.

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bác!
    Trường hợp của bác có phải khi đăng nhập ở cơ quan thì bác không thấy số dư ( Bảo ) hiện lên? Cái này nguyên nhân là tại cơ quan bác đã chặn không cho bác chơi Chắn hoặc game gì đó. ( Chặn chơi chắn, chơi game chứ không chặn đăng nhập vào web game bác ạ).

19. Mãi yêu Chi

Mãi yêu Chi Dân đen

Đây mình đã vào được đến đây rồi, Thông tin người chơi thì vẫn xem được. Mình cũng ko rõ là bị chặn ở mức độ nào ? Nhưng chắc là giao thức kết nối của chan 2.0 khác 1.0 vì trước đây mình vẫn chơi bình thường.[​IMG]

20. Mod01

Mod01 Administrator

Đúng là số bảo của bác không load lên được. Cái này chính xác là cơ quan của bác đã chặn chơi game chứ không phải tại giao thức kết nối mới đâu bác ạ.