[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Đặng Thành Trung

Đặng Thành Trung Lý trưởng

Hôm th 7 va ri Nick mình vn còn là level 23
    Nhưng hôm nay vào đã xung Phó Lý.
    Mình không hiểu vì sao lại bị set xuống như thế

Mong được hồi âm sớm!
    Thân!

2. chipchip

chipchip VITCON

hôm nay là ngày mở game cho nên số Bảo sẽ bị reset và tính lại cấp bậc cho toàn bộ các thành viên!

3. Mod01

Mod01 Administrator

bạn vào Mõ làng xem chi tiết nhé !

4. Đặng Thành Trung

Đặng Thành Trung Lý trưởng

Cho mình hỏi thêm:

Tại sao lúc trước mình còn gần 10tr bây giờ lại không còn đồng nào?

5. tuanthnv

tuanthnv Dân đen

thế thua hết bảo thì del acc luôn à mod

6. vuthanhtrung

vuthanhtrung Dân đen

tai sao khi toi vao nick choi chan thi ca 2 nick deu hien len 1 luc roi bao loi....
    lam the nao de tat han 1 nick

7. chipchip

chipchip VITCON

:(okie, anh sẽ chuyển qua bộ phận KT ngay!

8. chipchip

chipchip VITCON

Bây h em hãy tải lại trang chơi chắn để vào chơi lại nhé! Có vấn đề ji hãy gửi lên diễn đàn.
    Hnay ko chỉ mình em gặp phải lỗi dạng này

9. chipchip

chipchip VITCON

Chắn Pro không cho phép chơi 02 tài khoản trên cùng một máy!
    Bạn nên thoát hẳn một nick rồi hãy vào chơi!

10. ha_trang

ha_trang Dân đen

em co long tot, thay nhu the gui len cho DEV luon, DEV lai con noi the, chan qua. ( thuc ra em co choi o ban nay dau, thay the thi bao loi thoi) sau khong dam lam phien anh nua.

11. ha_trang

ha_trang Dân đen

DEV chang nhin thoi gian em viet bai gi ca. em vao tu sang, thay the gui luon. nan qua

12. chipchip

chipchip VITCON

Tại sáng anh có tgian đâu mà trả lời em #:-S thông cảm cho anh! Lúc em gửi ảnh qua YM anh cũng có biết, các Mod cũng có nói mà

13. toiyeuvietnam1

toiyeuvietnam1 Dân đen

mình rất thích chơi chắn nhưng tối nay vào chơi một lúc đã thấy có nhiều hiện tượng bơm bài rùi các mod xem thế nào đừng để như bên tamtay nhé làm sao tạo dc sân chơi lành mạnh các chắn thủ bỏ tiền ra mua niềm đam mê chứ ko phải bỏ tiền ra mua sự bực mình .thank mod

14. Mod01

Mod01 Administrator

Hiện tại chúng tôi chưa có chính sách về việc quy đổi đồng Bảo- đơn vị giao dịch trong Chắn Pro. Chúng tôi ghi nhận và cám ơn sự góp ý của bạn

Để xóa bỏ hiện tượng bơm bài ngoài các biện pháp kỹ thuật của BQT cần sự đấu tranh, lên án, tố cáo của cộng đồng Chắn thủ. BQT rất mong sự hợp tác của các thành viên để phát hiện, loại trừ hiện tượng này
    Sân Đình kiên quyết xử lý và áp dụng hình thức xử phạt cao nhất đối với các hành vi bơm bài.

15. ttvhttbn

ttvhttbn Dân đen

khi het Bao thoat ra dang nhap lai sao khong duoc cong Bao vay Mod

16. Mod01

Mod01 Administrator

Trong phiên bản alpha test, Chắn Pro cung cấp Bảo miễn phí cho người chơi; Khi người chơi có số Bảo < 200.000 chỉ cần Refresh lại chương trình thì hệ thống tự động cập nhật thêm cho 50.000.000 Bảo

Từ 9h ngày hôm nay (26/12/2012) Chắn Pro close beta, chính thức mở cửa thu phí người chơi, cùng với đó chức năng cộng thêm bảo cho người chơi khi hết được dỡ bỏ. Thông tin chi tiết bạn có thể tham khảo tại đây

17. dungevn001

dungevn001 Dân đen

bon nay choi deu qua,no de cho moi nguoi choi 1 thoi gian roi bay gio ra phien ban moi, bat moi nguoi phai nap tien.Quay lai trang tamtay.vn choi thoi......mat khach qua. X-(>:):o)

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chúng tôi sẽ cố gắng làm tốt công việc của mình để tạo ra một sân chơi giao lưu văn hóa, giải trí lành mạnh mạnh, công bằng cho mọi người
    Còn việc lựa chọn vui chơi, giải trí lành mạnh như nào, ở đâu là do chính bạn tự quyết định, chúng tôi không có quyền can thiệp đến sự lựa chọn của bạn.

19. Cù Trọng Xoay

Cù Trọng Xoay Dân đen

Tại sao bây giờ mình chỉ được tham gia diễn đàn, còn click vào chơi chắn thì cứ thấy thông báo là" Bạn phải đăng nhâp" ????
    Để có thể chơi được chắn ngay bây giờ , mình phải làm gì?????

20. chipchip

chipchip VITCON

Bạn thử thoát ra rồi đăng nhập lại sau đó mới vào chơi chắn nhé!