[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. comtran1

comtran1 Dân đen

MOD oi!!!! xem lai ho voi, sao toi khong duoc khuyen mai 2.000.000 bao the?!!?!?
    Van chi duoc khuyen mai 40.000 nhu moi ngay.
    Xem ho voi nha.
    Nam moi kinh chuc BQT doi dao suc khoe de phuc vu cac game thu duoc tot. Gia dinh cac BQT suc khoe, hanh phuc, anh khang, thinh vuong. Chuc cho San Dinh mai mai truong thinh, phon vinh.

2. chipchip

chipchip VITCON

:(Thi thoảng bị lỗi mất quân, là do quân bài bị chồng lên nhau! Bạn tam thời khắc phục bằng cách out ra rồi vào lại nhé!
    :)Khi nào kết thúc sự kiện BQT mới xét thưởng và lúc đó mới cộng Bảo vào tài khoản cho các bạn được giải!

3. BAC NINH CITY06

BAC NINH CITY06 Chánh tổng

tui dg choi thi co thông báo bạn bị kích khỏi bàn do có nguoi da vao nick cua tui bay giờ làm thế nào ai pit chi jup voi. ho da dôi mat nick cuatui zui hu hu

4. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn hãy đăng nhập với mật khẩu sai đó, rồi sử dụng chức năng quyên mật khẩu để lấy lại mật khẩu
    Hệ thống sẽ gửi đến email mà bạn đã đăng ký với những chỉ dẫn đầy đủ, cần thiết để lấy lại mật khẩu

11.

5. Duoi danh tren an

Duoi danh tren an Dân đen

cá mod trả lời giùm cái tôi không đặt được

6. trinhtuankiet04

trinhtuankiet04 Dân đen

mình gửi bài lên thì khi nào có kết quả?

7. I Giang I

I Giang I Dân đen

BQT Sân Đình Thân Mến Mình Xin Có Một Việc Cần Khiếu Nại Với BQT Sân Đình , Mong BQT Sân Đình Giúp , Tên Nick Của Tôi Là I Giang I . Tôi Biết Chơi Chắn Đã Lâu , Mới Nghe Đến Diễn Đàn Này , Nên Cũng Lập Một Nick Để Vào Chơi Và Học Hỏi?
    Cấp Độ Nick Của Tôi Là Hương Trưởng. Tôi Mới Nạp Thẻ Được 6 Triệu Bảo Và Vào Chơi Ở Sân Lý Trưởng Bàn 11 , Chơi Được Mấy Ván Tôi Ù Được Một Ván Cước To Bạch Thủ Bát Vạn Cước Để Xướng Là ( Chì Bạch Thủ Tám Đỏ Hai Lèo ) Vậy Không Hiểu Sao Số Bảo Của Tôi Và Số Bảo Tôi Ù Tự Nhiên Biến Mất Và Bị Bật Ra Khỏi Phòng , Mong BQT Sân Đình Giúp Đỡ Và Giải Quyết Cho Tôi , Xin Trân Thành Cảm Ơn BQT Sân Đình.

8. chanchip01

chanchip01 Dân đen

hi all

Trước hết chúc cả sân năm mới An-Khang-Thịnh-Vượng. Năm sớm đã phải "bẩm báo" một vấn đề, vì mới chơi nên không rõ mong mod chỉ giùm. Sáng nay tôi có chơi tại room Lý Trưởng - Quán Rượu - Bàn 11 nhưng không hiểu thế nào mà không ăn được cây người khác đánh và trên bài luôn có 18 cây nên không ù được. Thiệt hại do ván ấy là một chuyện nhưng tôi không rõ lý do gì lại như thế?! Vì mới tham gia Sandinh nên mạo muội gửi bài vào diễn đàn này. Cảm ơn vì đã đọc comment.

Các tệp đính kèm:

chanchip02chanchip thích điều này.
  9. chipchip

chipchip VITCON

Bạn copy lại log ván đó để các Mod tiến hành ktra và cộng lại Bảo cho bạn nhé!

10. chipchip

chipchip VITCON

Từ khu lý trưởng trở lên mới có chức năng khóa bàn!
    Muốn tạo mật khẩu cho bàn chơi bạn vào phần " Cài đặt" nhé!

11. đào việt dũng

đào việt dũng Dân đen

Hỏi mod ti, muốn post ảnh lên tên của mình thì làm thế nảo nhỉ? Trả lời ngay nhé

12. Mod01

Mod01 Administrator

Muốn post ảnh lên tên của mình thì bạn phải đăng nhập bằng nick đó, bạn bấm vào ĐÂY xem cách gửi ảnh nhé!

13. Mod01

Mod01 Administrator

Bộ phận kỹ thuật cũng đang gấp rút khắc phục lỗi này, mình sẽ kiểm tra và hoàn trả lại số bảo đã bị trừ cho bạn:)
    Khi gặp lỗi này tạm thời bạn thoát ra vào lại thường là được.

14. huyendu

huyendu Dân đen

Làm thế nào để cài đặt lại bảo khi vào bàn mới?Hướng dẫn ở mục nào nhi?ai biết chỉ giúp với?

15. chipchip

chipchip VITCON

Bạn chọn nút " Cài đặt" phia bên trên rồi chọn mức cược bạn muốn => đồng ý

16. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

Thấy mọi người hay kêu về chuyện vào bàn chờ đợi không biết vào bàn có người chờ hay trưa, mất công đợt lắm lúc chẳng được chơi, vấn đề này giờ rất đơn giản..chỉ cần Clic chuột vào nút xem và đá là có thể biết đc ngay, mình xin lập topic chia sẻ với những người không biết :)):)):-B

huong_dan.

17. provn

provn Dân đen

Có cách khác nhanh hơn nữa là mình chỉ chuột vào mũi tên ở ngoài bàn cũng thấy mà. e tin kém ko biết đưa lên kiểu gì

probn6886, quykiemtuducthudo thích điều này.
  18. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

Ok chính xác đấy..Thank

huong_dan2.

phu1982, Hải Trung Kim, quykiemtu3 others thích điều này.
  19. Tuấn Việt

Tuấn Việt Dân đen

Giờ mình mới để ý cách xem ngoài bàn.

_quenÙthông_ducthudo thích điều này.
  20. khanhtep6789

khanhtep6789 Dân đen

Cái này có lâu rồi mà ,chắc là ông kg chịu để ý thôi :))...Học tập theo bác ducthudo đi ,bác chịu khó mò mẫm nhiều cái để xây dựng ,đóng góp ý kiến cho SĐ lắm =D>

_Thu Hương_, ducthudoprovn thích điều này.