[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. chipchip

chipchip VITCON

Đây là một loại hình kinh doanh, điều mà bạn quên nhắc tới! :) Hơn nữa quyền quyết định vẫn là ở phía các bạn!

2. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Vấn đề này của bạn thì cũng có rất nhiều người có ý kiến khác nhau mà? Nhưng theo mình nghĩ rằng chơi vui, chơi ăn thua là do mình thôi. Mình không nạp thẻ thì có ai cấm đâu? có thể mình lập nhiều nick chơi vì mỗi ngày bạn được cộng thêm 40000 bảo mà? chơi bé thôi. Có ai bắt mình chơi to đâu? Còn dĩ nhiên là nhà kinh doanh phục vụ khách hàng thì họ phải có thu nhập chứ? thu nhập để trả lương cho những người phục vụ sự tồn tại của trang Web mà chúng ta đang chơi.Mình cũng xin nhắc lại nữa là bạn có thể không cần nạp thẻ vì điều đó không ai cấm! Mình nhìn theo khía cạnh này rất khách quan.

toanruoi12Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  3. chipchip

chipchip VITCON

Bạn chỉ có thể chơi được một TK trên một máy! bạn chỉ cần thoát một TK ra là không có vấn đề gì cả đâu!

4. chipchip

chipchip VITCON

Nếu bạn vẫn còn bị thì gửi thông tin trên hội thoại để mình kiểm tra và hỗ trợ bạn chơi được chắn pro!

5. hà văn sơn

hà văn sơn Hoa rơi cửa phât

Mình cũng lập nhiều nick mà. Nhưng giờ chắc nick này là cố định rồi. Cũng có rất nhiều người khi thua hết tiền rồi người ta lại lập nick khác để vào chơi. Như thế sẽ nhanh hơn là ngồi đợi sang ngày hôm sau mới có đc 40 ngàn để chơi tiếp. Với con số 40 ngàn nếu vào chơi mà đen 1 chút kể cả cược 1000 thôi cũng chỉ ngồi đc vài ván là lại nghỉ thôi. Thời gian rỗi đấy người ta lập nick mới vào chơi có phải hơn ko?

6. An Khang

An Khang Dân đen

duoc roi

Thanhks devmester

7. Tuấn Việt

Tuấn Việt Dân đen

Riêng Chi thì khác, bạn ăn xong xé cạ hay xé chắn ra mà chờ.

8. 2tay3sung___

2tay3sung___ Lý trưởng

Ăn chi xé nhị thì ù....:))

9. Clear all

Clear all Toàn thua!

Cái này ok mà. Nếu bạn ù được cước khác sau khi đã ăn Chi và xé con khác. Luật trên Sân đình cho phép.

Ở ngoài đời thực thì tuỳ nơi, nhưng một vài tỉnh phía Bắc thì chi lên ù như ù con bình thường (với điều kiện nếu ăn được con nào khác để đổi thì phải ăn). Trường hợp Chi lên bạn ù sẽ xướng cước hiện có (Không phải ù Chi).

10. Clear all

Clear all Toàn thua!

Nhờ Dev lấy lại TK Toanrau giúp đi, ID: 2927. :x

Bị quên pass từ khoảng ngày 5,6 tết gì đó.

11. An Khang

An Khang Dân đen

gui BQT

Minh vua danh o ban chanh tong

co xem ro cai dat la ko u duoi 4 diem

minh vua u bach thu tri 8 van

thi lai bi bao lai sai va tru het bao cua minh

thoi gian vua xong mong BQT xem giup

bi duoi ngay khoi ban minh chua kip chup lai

12. An Khang

An Khang Dân đen

sao ko thay BQT tra loi vay

minh thay buc xuc

ko biet la ly do the nao

vua phai nap 20 van de vao lai

that su cam thay buc xuc , ko biet loi do dau , mong BQT tra loi som

13. Mod01

Mod01 Administrator

Lần sau bạn viết bài bằng tiếng việt có dấu nhé! nếu viết không dấu sẽ bị xóa đó!
    Kiểm tra log ván chơi của bạn thì bạn ù ván đó không đủ điểm. có thể thừa chắn nhưng bạn không để ý.
    Chưa có TH nào hệ thống bắt lỗi ù thiếu điểm sai cả. bạn có chắc chắn bài mình ù bạch thủ không?
    Lần sau bạn nhớ chụp ảnh ngay nhé! thời gian để kiểm bài chỉ có 15s thôi vì vậy phải chụp ảnh trước rồi kiểm tra lại sau.

14. An Khang

An Khang Dân đen

Gửi BQT

Mình muốn BQT trị có thể gửi giúp lai ván bài đó được ko ?

mình thấy bức xú, hy vọng có thể xem lại ván bài đó vì vừa xong mình đã bị out rồi

Xin lối BQT

15. An Khang

An Khang Dân đen

28/3/12 16:02 Nhà cụ chánh/Bàn 10, cược 1460000. [Mr_Tiger vào gà 2920000, z3356 vào gà 2920000, An Khang vào gà 2920000 chỉ còn 51088802]. An Khang ù thiếu điểm -51.088.802

16. An Khang

An Khang Dân đen

BQT xem lại giúp ván bài đó

nếu có thể cho mình xem lại, nếu mình sai cũng đỡ ân hận, đó là bài học, còn nêu ko thì BQT .....

17. Mod01

Mod01 Administrator

Mình sẽ kiểm tra lại ván đó cho bạn!
    Nếu bạn sai thì mời bạn nghỉ phép 3 ngày nhé!:-bd
    Nếu hệ thống bắt lỗi sai bạn sẽ có 20m Bảo :)

18. vo4di

vo4di Dân đen

Mỗi ván bạn ù! phần trăm được trích ra để làm từ thiện phải không bạn?
    Vấn đề ở đây là Mod tạo một sân chơi bất lợi cho người chơi. Kinh doanh kiểu đó có công bằng không nếu như người chơi cũng muốn kinh doanh? kiếm được nhiều bảo có thể bán nick mà.

19. Chắncạ

Chắncạ Chánh tổng

Chơi ở ngoài hầu như đều phải trả tiền chiếu, tiền thuốc nước....Nếu không có phần trăm cho trang web thì ai bảo trì máy chủ, ai giải quyết những thắc mắc( có thể có lý, đôi khi cả thắc mắc vô lý) của các thành viên và nhiều chuyện khác nữa. Nếu không ai chịu nộp tiền hồ thì bạn định bắt chủ web và BQT đi làm không công à?:))

20. An Khang

An Khang Dân đen

Hy vong som nhan duoc cau tra loi