[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. bolobala70

bolobala70 Dân đen

mod xem thế nào mà từ lúc nâng cấp mạng chán quá rất chậm lại hay bị mất kết nối mất tiền oan quá

2. mod05

mod05 Administrator Ban quản trị

Cám ơn anh,

Bên kỹ thuật đang kiểm tra anh ạ.

Anh vui lòng cho biết anh gặp tình trạng mạng chậm, mất kết nối này từ hôm nào, lúc nào vậy?

Thực ra việc nâng cấp vẫn đang tiến hành chứ chưa xong. Việc này được tiến hành qua vài bước, và bước quan trọng nhất vẫn chưa được thực hiện. BQT đang cố gắng thực hiện bước đó vào cuối tuần này.

Rất mong anh và mọi người thông cảm cho ạ.

mod05

3. Còn chờ gì nữa

Còn chờ gì nữa Học chơi

Gui mod xem

The nay ai cung muon danh

con u bach dinh nua , nhung do mang ko chup duoc, tien van mat

4. Còn chờ gì nữa

Còn chờ gì nữa Học chơi

Gui hinh anh mod xem

Co chan ko, tien lang mat cho ong ay

Các tệp đính kèm:

5. An Khang

An Khang Dân đen

mang lam minh bi out day

2/4/12 22:45 Vương phủ/Bàn 2, cược 5000000. [anhhaichien vào gà 10000000, Pham Duy Hien vào gà 10000000, phuongdung1204 vào gà 5000000, An Khang vào gà 5000000 chỉ còn 33704426]. anhhaichien ù [Thông Bạch định] -33.704.426

6. bolobala70

bolobala70 Dân đen

bắt đầu từ lúc nâng cấp là bắt đầu bị lag rùi

7. MINHMC

MINHMC Học chơi

Tôi hay chơi đêm mà hay bi lãng vào tối trong khi kết nối internet với các trang mạng khác không có vấn đề gi mod ah .Làm tôi mất ù mấy ván lại bi mất gà oan. huhuhu

8. anhbalèo

anhbalèo Học chơi

mod xem ho em van nay

Các tệp đính kèm:

9. chipchip

chipchip VITCON

Mấy hôm nay sau khi KT cập nhật phiên bản mới đã xảy ra TH lỗi như trên khá nhiều, chúng tôi đang cố gắng tìm ra nguyên nhân để khắc phục triệt để lỗi trên!
    Xin cảm ơn bạn đã gửi bài và ảnh để chúng tôi kiểm tra và sửa lỗi!

10. chuyên gia vồ gà

chuyên gia vồ gà Học chơi

Lag thì phải chịu, tiền nhiều lo gì, kêu nhiều em vào em đốt hết tiền bây giờ.
    :D

11. cuongthinhluong

cuongthinhluong Học chơi

Xem the nao chu mang cu lag hoai. Cứ phai chat mới chơi được, chát nhiều lại bảo là Hack game. chan thât đây. toi dánh có thay ho kêu mơi dâu. khong ro nguyên nhân tại máy hay tại nhà chủ

12. acb123

acb123 Dân đen

Đang chơi với các bác hay thì có bác out ra rồi treo luôn ko chơi được nữa...Bệnh này bị làm sao vậy các cao thủ???

Các tệp đính kèm:

13. chipchip

chipchip VITCON

Nếu thế có lẽ bạn phải kiểm tra lại xem thế nào mới đúng vì ban đêm là lúc không còn quá nhiều người chơi mà mạng lúc đó khá nhanh!

14. chipchip

chipchip VITCON

Nếu nói về vấn đề kết nói chúng tôi cũng không có câu trả lời một cách chính xác 100%. Chúng tôi cũng đang có xác định nguyên nhân hoặc từ máy phía KH hoặc từ phía máy chủ nào đó, hoặc do hạ tầng mạng,...

15. hanngocthuy

hanngocthuy Dân đen

Thời điểm này mình vào diễn đàn thì được mà vào chơi chắn lại không được. Cứ được một lúc thì báo lỗi kết nối máy chủ bị gián đoạn, chán quá mod à.

16. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

mình không dám khẳng định là hoàn toàn do mạng của bạn :) nhưng bạn kiểm tra lại xem đường truyền của mình nhé...bởi vì tôi vẫn chơi bình thường tuy rằng có đôi khi mạng cũng có lag...điều này chúng ta không thể đổ lỗi hoàn toàn cho sân đình được bạn ạ :D

17. ____kao kuong___

____kao kuong___ Học chơi

dev ơi tài khoản [email protected] của tôi bị khóa khoảng từ ngày 29/3 đến nay. dev kiểm tra hộ tôi nhé. thanks dev !

18. Chắncạ

Chắncạ Chánh tổng

ChanPro2012.4.6.22.44.2.
    Nhà tay dưới tôi mới đánh 1 cây 4 vạn, vòng sau ăn 6 vạn chưa kịp đánh đã bị báo và cả bàn cũng không chơi được luôn phải thoát ra hết :-O

19. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Vấn đề này Sân đình cũng xin chịu 1 phần trách nhiệm,ngoài lý do đường truyền ,nhà mạng cũng có 1 phần lý do từ phía Sân đình, Sân đình đang thực hiện nâng cấp và lắp đặt thêm máy chủ .Cũng mong các bạn hết sức thông cảm và chờ đợi nhé!

20. Mod01

Mod01 Administrator

Mình cũng không hiểu sao lỗi này bây giờ lại xảy ra lại.Bộ phận kỹ thuật đang xem lại lỗi này để khắc phục.
    Cảm ơn bạn đã báo lỗi!