[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bạn vào đây xem nhé!

2. ko_ten1

ko_ten1 Học chơi

Em có đề nghị là cứ giữ nguyên cho những kẻ hết tiền có cơ hội gỡ gạc... càng làm tăng thêm máu đỏ đen.. hehe

3. chipchip

chipchip VITCON

Xin lỗi lâu rồi không trả lời bạn! Bạn hãy gọi điện trực tiếp cho mình nhé!
    Bạn ghi lại cho mình tên đăng nhập!

4. anngo

anngo Học chơi

@vo4di: thứ nhất bạn nên viết tiếng việt có dấu, viết tiếng việt ko dấu rồi bật caps lock lên thì mình không hiểu ý bạn là tiền bạn trích ra để từ thiện hay là tự thiến.
    thứ hai tiền mỗi ván trích ra không phải nuôi ai cả mà là tiền duy trì cho các bạn chơi, nó đơn giản là làm cân bằng trò chơi cho các bạn.
    Và điều cuối cùng "sân chơi chung" mà bạn nhắc đến là thế nào hả bạn. Nếu tạo ra 1 sân chơi chung mà đơn giản thì bạn thử tạo 1 sân chơi chung cho mọi người chơi đi, đừng có lên đây mà chém gió thể hiện sự thiếu hiểu biết của mình.

dellc863 thích điều này.
  5. chipchip

chipchip VITCON

bình tình, gì mà nóng thế? :-/

6. anngo

anngo Học chơi

Hehe lên đây chơi là để vui và giải trí thôi mà. Tại cứ nghe đến cái kiểu nói từ thiện là em cũng hơi dị ứng nên có hơi bức xúc mong bác thông cảm ;))

7. dellc863

dellc863 Dân đen

Good! Nhất trí với anngo!Có lẽ bạn vo4di định viết là tự thiến =))

Lệnh xoá sổTiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  8. Mấy trường hợp trên chưa vãi bằng trường hợp tôi vừa phát hiện ra nè!!! MOD ơi! Lúc 18h50 chiều nay ngày 16/4/2012 tôi chơi với tranthepro ở bàn 8 bãi ngô, tôi đã phát hiện ra lỗi tranthepro không có bảo nào mà vẫn chơi được, tôi đang chờ ù thì tranthepro ù trước nhưng chỉ ù chì 3 điểm và bị phạt 8 đỏ 2 lèo vì ù dưới 4 điểm, nhưng tranthepro lại còn được cộng 5000 bảo nữa mới lạ chứ. Tôi đã kịp thời chụp hình 2 lỗi đó để gửi MOD xử lí lỗi nhé. Xin MOD thưởng cho tôi ít bảo nhé, dạo này tôi chơi toàn thua, có lẽ lần này trong cái rủi lại có cái may, hi hi! Chờ tin vui của MOD, nếu được thì thưởng sớm nhé để mình chiến thâu đêm, mình sắp lên chức chánh tổng rồi!!!

Các tệp đính kèm:

toanruoi12, Thần Chết Emkhuongtunha04 thích điều này.
  9. lukyly2003

lukyly2003 Dân đen

mod oi giúp tôi với,tôi có 2 nick là lukyly2003 và lukyly2004 nhưng hiện giờ nick lukyly2004 bị mất mật khẩu mà tôi lại không biết cái đó lúc đăng ký email nào nữa nên không lấy lại dc pass, mod gửi lại cho tôi vào địa chỉ mail [email protected] nhé cám ơn mod nhiều

10. chipchip

chipchip VITCON

Bạn sang chủ đề này đọc thêm nhé!

11. Chung HiHi

Chung HiHi Học chơi

mod ơi giúp tôi với, mình có nich là troinang2178,mất MK khoảng 1 tuần trước, hiện giờ ních vẫn đang có ai chơi,mà tôi ko lấy lại dc,mà tôi cũng không biết email nào nữa nên ko lấy lại dc pass,Mod gửi lại cho tôi vào địa chỉ mail, [email protected] nhé cảm ơn mod

12. Mod09

Bạn gọi cho mod01 để được hỗ trợ nhé :0983029263

13. chipchip

chipchip VITCON

Tất cả các TH muốn lấy lại tài khoản các bạn phải gửi email, hội thoại, hoặc gọi điện thoại để xác minh các thông tin của chủ TK mới có thể lấy lại TK đã mất!
    BQT không cấp lại MK với các TH không có thông tin xác thực! Vì vậy đề nghị mọi người chú ý điền đầy đủ thông tin tài khoản cá nhân của mình như số CMT, SDT,...

14. Chung HiHi

Chung HiHi Học chơi

mod ơi giúp tôi với, mình có nich là troinang2178, hiện tại đang bị khoá tài khoản : bạn mở dùm mình cái cảm ơn bạn,

15. Mod09

Tài khoản của bạn mở lại sau 24h nữa bạn nhé!

16. Chung HiHi

Chung HiHi Học chơi

mở thì mở luôn rùm tôi đang rảnh ở văn phòng. mai có việc đi công tác rồi

17. mnkhiy

mnkhiy Học chơi

tai sao toi co nick 000co ([email protected]) chi vao choi dc o may tinh cua minh,sang may khac thay bao la khong ton tai la sao?

18. mnkhiy

mnkhiy Học chơi

tai sao toi co nick 000co ([email protected]) chi vao choi dc o may tinh cua minh,sang may khac thay bao la khong ton tai la sao? tra loi toi theo d/c mail tren nhe.

19. chipchip

chipchip VITCON

Việc quản lý tài khoản cá nhân là của mỗi thành viên! Bạn bị mất MK thì có thể yêu cầu Mod hỗ trợ để lấy lại MK nhưng không phải là để trả lời bạn sao lại mất MK nhé 8-|

20. Manh Tuan

Manh Tuan Dân đen

Mình không bị mất tài khoản mà là mất toàn bộ số bảo. Rõ ràng tài khoản mình lập bằng mail mà mình vẫn dùng. Số điện thoại cũng là sdt đã đăng ký. Mật khẩu mình dùng cũng không phải dễ tìm. Vậy mà bị mất toàn bộ số bảo (hơn 40 triẹu bảo). Mình kiểm tra lại các giao dịch thì thấy tài khoản của mình có tham gia chơi trên diễn đàn trong khi thời gian đó mình không hề ngồi máy. Vậy có phải tính bảo mật của hệ thống chưa được tốt?? Ban quản trị có thể xác định giúp mình xem địa chỉ IP nào đã sử dụng tài khoản của mình để chơi trên diễn đàn trong khoảng thời gian từ 13h30 đến 16h ngày 17/4/2012 được không?