[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Luu Ngoc Bao

Luu Ngoc Bao Dân đen

MOD cho minh vay it bao duoc ko? Mai nap tru sau. Bay gio ko ngu duoc, thua bong roi chan qua mod oi. Neu duoc cho vay 10m mod nhe.

Van_Ana86 thích điều này.
  2. Ăn treo tranh

Ăn treo tranh Học chơi

Chắc phải hoãn sự sung sướng lại roài bác ơi, cho 1 người vay người sau lại đòi vay nữa thì chắc sân đình thành chủ nợ -> dần dần các con nợ ko trả đc chuyển sang làng khác hết -> sân đình lại thành miếu hoang :))
    Chúc bác thắng to những lần sau :)

_Thu Hương_ thích điều này.
  3. Đức Sỹ

Đức Sỹ Học chơi

tại sao cứ đăng nhập lại bị thoát và báo lỗi ( bạn ko thể đắng nhập 2 nick / 1 máy tính) mà có 2 nick đâu mà đăng nhập đang chơi bị báo thế rồi thoát bực mình quá

4. Mod07

Mod07 Moderator

Do bạn bật 2 cửa sổ đăng nhập cùng 1 lúc nên bạn đang log 2 nick trên 1 máy. Bạn tắt 1 cửa sổ đi là chơi bình thường thôi.

5. Polime2k

Polime2k Dân đen

[​IMG] em bị trường hợp giống như thế này rất nhiều lần rồi mong bqt xem xét giúp em với

6. Mod01

Mod01 Administrator

Nếu bạn chỉ đăng nhập một nick mà gặp lỗi này thì hãy xóa cache của trình duyệt sau đó vào lại là được.
    Bạn có thể tham khảo cách xóa cache tại ĐÂY

7. Mod01

Mod01 Administrator

Khi bạn gặp TH này cách khắc phục nhanh nhất là bạn thoát ra (rời bàn) rồi vào lại ngay là sẽ trở lại bình thường đó bạn!

8. ngoctuyet

ngoctuyet Học chơi

có ai còn biết về tỏ tôm điếm, viết ra cho anh em thưởng thức đê

9. Chanphom_Online

Chanphom_Online Moderator Ban quản trị

Mời bạn tham gia thảo luận ở đây và ở đây..Chúc vui..Thanks

10. shockmanblog

shockmanblog Học chơi

Có 1 nhà bị lag , dù tôi log out vài lần , tắt máy .... nhưng vẫn báo vậy . Hỏi muốn chơi tiếp thì làm sao ?

11. manhpro_vp

manhpro_vp Học chơi

Bấm vào có sẽ trở lại bàn đang chơi [-(

12. anh430

anh430 Học chơi

Mình cần thêm hoặc thay đổi 1 số hình mặt cười trong ô cửa sổ chat, phải làm thế nào?

13. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

=; no smoking!

14. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Nếu bị trường hợp đơ bàn (tầm 10 phút trở lên) bạn gọi điện trực tiếp đến các mod để sử lý nhé !
    Cám ơn bạn !

Thần Chết Em thích điều này.
  15. bachdinhleo6789

bachdinhleo6789 Học chơi

sao minh dang nhap mai ko dc vay cac ban oi

16. bachdinhleo6789

bachdinhleo6789 Học chơi

may qua minh tim thay roi cam on ban

17. Bo Quoc Phong MHDI

Bo Quoc Phong MHDI Học chơi

hôm nay lúc 13h02 tôi có chơi tại Tửu điếm nhà Lý trưởng, do lag nên out ra vào lại. Kết quả là ko chơi được. ra ra vào vào 3 lần ko có gì thay đổi, lại còn thấy bài người đối diện ( đánh solo ). Đề nghị BQT sandinh xem xét và sửa lại nhé. Tôi ko nhớ rõ lắm bài của mình, chỉ nhớ có cặp cạ cửu sách cửu vạn định tẩy sang nhà bên, vào thấy bài người đối diện mới biết mình nhìn được bài người khác. Mà từ trước đến giờ out ra vào lại chỉ thấy bài mình thôi mà. Đây là ảnh kèm ChanPro2012.6.26.12.52.14. ChanPro2012.6.26.12.52.28.

mod09 thích điều này.
  18. Minh_HD

Minh_HD Học chơi

Mod ơi cho em hỏi tý em ức chế lắm rồi. Từ ngày nạp thẻ vào acc để chơi cho maú sao mà em đen thế. Lên bài không bao giờ quá 3 chắn lại còn què tá lả. 9 tỷ năm đc ván khấm khá hơn què 3 thì ko bao giờ chạm chờ đc. Em thử tạo acc mới thì OK không vấn đề bài ù bình thường. Acc này nạp thẻ sao đen cả tuần nay vậy ? tiện thể em hỏi xem cả làng có bác nào bị giống như em ko ? chứ chơi kiểu này ức chế quá! nếu cũng có bác nào giống như em thì pm em cái để em rút kinh nghiệm là cứ lập acc mới chơi cho lành. chứ chơi kiểu này em ức chế ko chịu đc. :-O .

mrhung6700 thích điều này.
  19. Lều anh Chí

Lều anh Chí Chánh tổng

Mình chỉ biết nói rằng bạn nên xem bài viết này...đặc biệt là tìm những bài viết của Mod09...chẳng game chắn ở đâu mà chia sẻ về chuyên môn nhiều như ở đây đâu...Chúc bạn sớm thành công và may mắn.

20. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cám ơn bạn thực ra đây là lỗi đơ bàn , lần sau gặp lỗi như thế này bạn gọi điện cho các mod vào can thiệp nhé !
    Chúc bạn chơi vui !